ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มือใหม่หัดเลี้ยงคะ
  • ดีคะ.....ชื่อนู๋อ้อมคะ
    มีลูกสาวชื่อ...น้องพริตตี้คะ
    อายุ 2 เดือนคะ....
    เพิ่งจะเคยเลี้ยงพิตบูลตัวแรกในชีวิต
    ต้องการคำแนะนำ...และคำชี้แนะ
    คุยกันได้คะ...(อยู่เมืองลิง) aomthai067@gmail.com
  • ...น้องอยู่ลพบุรีหรอ....
    ...พี่ก็อยู่ ลพบุรี...
    ...ลูกชายพี่ชื่อ เท็ตดี่ 9 เดือน..
    ...ถ้าสนใจจะเข้ากลุ่มพิทบูล ลพบุรี ก็มาวันอาทิตย์ที่ 6 นี้ ที่โลตัสบริเวณโต้รุ่ง เวลา 18.00 มีพี่ ๆ ให้ความรู้และมาดูน้องหมาของ...
    ...รุ่นพี่เค้าด้วย ยินดีต้อนรับนะจ๊ะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0338.jpg 101K
  • ผี ปากหมา มีหมากะเค้าหรอมึงอะ
  • ไอ้ฟาย ปัญญาอ่อนไงว่ะ ดูมึงเขียนตอบกระทู้สิ เกรียนฉิบหาย
  • ไอ้ nEtPiTbUlL ใครสอนภาษาไทยมึง กูอ่านไม่รู้เรื่องเลย บอกตรง ๆ

แม่ง ภาษาไทย อ่านแล้วยังต้องมาแปล ซ้ำอีก
  • ลพบุรีวันที่ 6โลด
  • ผมเคยทำมาแล้ว ผมก็พึ่งเลี้ยงเหมือนกัน ตอนนี้มัน 6 เดือนแล้ว
    1. เปิดดูกระทู้เก่าๆ
    2. อยากรู้อะไรก็ ช่องค้นหา แล้วพิมพ์ข้อความที่ต้องการ
    :005::005::005:
  • ถ้าน้าผีอย่างมึงอ่านแล้วต้องแปลซ้ำนะครับ

เดี๋ยวคนอ่อนๆอย่างกูเอ้ยผมจะบอกนะครับว่าผมพูดอะไร

สมองมีไว้ศึกษาเพิ่มเติมครับ ไอ้ผี ไม่มีหลุม ถ้ายังไงเผื่อน้าผีโง่มากนะครับ

กศน น่าจะช่วยมึงได้นะไอ้ผี
  • กศน. บ้านพ่อมึง สอน ง๊าฟ ๆ ไอ้ควาย
    ก่า ๆ ก่า บ้านแม่มึงอ่ะ มีให้เรียน

ไอ้พวกสมองมีไว้ขั้นหู ไม่ได้ดูเหตุผลตัวเอง ด่าเป็นอย่างเดียว ไอ้โง่เอ้ย
  • งับป๋ม ๆ ไอ้ปัญญาอ่อน ยุทภพ บ้านพ่อมึงเขียนแบบนี้ ไอ้ส้นตีน

ถุ๊ยย ~ งับป๋ม งับพ่อมึงไป
  • แม่งฟายจริงๆๆ หมาก็ไม่มีทำมาคุยแบบเทพ ถุยได้แต่เห่ารกกระทู้ว่าชาวบ้านไปเรื่อย
  • กูหละอยากเหนหมาเทพๆของมึงจริงๆไอ้ผีเอ้ย

มีปัญญาซื้อมาเลี้ยงกะเค้าไมมีแต่เห่ากะวิจารหมาชาวบ้านไปทั่วไอ้ควาย
  • กูมีแต่ตัวเมียว่ะ จองคิวให้มึงผสมเอาป่าว ลูกออกมาน่าจะเห่าเก่งเหมือนมึง
    ปล.อย่าเพิ่งไปผสมกับหมาบ้านมึงก่อนนะ หมากูจะไม่มีตัวผู้ผสม
  • "มีปัญญาซื้อมาเลี้ยงกะเค้าไม" 555555555555 กูอยากรู้จักชื่อครูภาษาไทยมึงว่ะ อยากจะตบกระโหลก เหลือเกิน

"วิจาร" "เหน" 55555555555555

กูถามมึงจริง ๆ มึงเรียนโรงเรียนอะไรวะ ไอ้ ง๊าฟ ๆ ป๋ม ๆ ก่า ๆ อะไรของมึงเนี่ย
  • เอ๊า แล้วมาทะเลาะอะไรกันในกระทู้นี้ละครับ
    เขาขอความช่วยเหลือ ไม่ใช่ต้องการดูคนทะเลาะกัน :001: