ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เข็มขัดหนังแบรนด์พิตบูลโซน
  • ป๋ามาร์คครับ...0108 โอนเงินไปแล้วครับ...ก็เหมือนคุณ Tee..แล้วกันครับ ถ้าได้ก็จะยินดีมากเพราะถูกใจใช่เลย แต่ถ้าไม่ได้ก็ร่วมทำบุญกับป๋าด้วยคนละกัน...ขอบคุณครับ
  • CommentAuthor scubapit CommentTime3 ชั่วโมงก่อน

ประเดิมให้ทำบุญ 2999

ขอประทานโทษครับท่านประธาน ตามจริงที่เราคุยกันไว้ก็คือ เข็มขัดชุดแรกที่มีเบอร์นี้

เราต้องการทำให้สมาชิกพิทบูลโซนของเราเก็บไว้เป็นที่ระลึกไม่ใช่รึ แล้วเฮียเหลียงมาแบบนี้ได้ไง

ผมขออนุญาติป๋าและเฮียเหลียงให้การประมูลของเฮียเหลียงถือเป็น โมฆะ นะครับ

เมื่อถึงโอกาสจะขอเริ่มเปิดประมูลเส้นที่9 นี้ใหม่อีกที รับรองว่าเส้นนี้ต้องเป็น ทีเด็ดกว่าเส้นอื่นๆแน่ๆ
  • เช่นกันครับถ้าได้ก็จะยินดีมาก แต่ถ้าไม่ได้ก็ร่วมทำบุญ
  • ป๋ามาร์คครับ ผมป๊อด โอเงินไปแล้วครับ ไม่ได้ก็ร่วมทำบุญด้วยคร้บ :011:
  • ซึ้งงง...:o040::o040:
  • เดี๋ยวกลับจากเชียงใหม่จะโทรไปถามขนาดรอบเอวนะครับ
    จะสั่งทำเป็นรุ่นพิเศษ Limited Edition และลงหมายเลขโค๊ดกำกับไว้เป็นที่ระลึกครับ

เฮียเหลียงใส่มาราคาแรงไปนิด ขอบคุณที่อยากร่วมทำบุญครับ
    แต่งานนี้อยากให้สมาชิกท่านอื่นๆ ได้เป็นเจ้าของมากกว่า

เห็นเหล่าทวยเทพไม่อยู่ อุตส่าห์แอบเอามาเปิดตัวตอน เฮียใหญ่ขึ้นเหนือ เฮียเหลียงไปดำน้ำ
    เพราะรู้ว่าพวกนี้มาราคาจะแรงเกินไป น้องๆรายได้น้อยๆจะหมดโอกาส กลุ่มสกูบ้าขอสงวนสิทธิ์นะครับ
  • 55555 ป๋า ป้าพรว่าแล้ว ถ้าประมูลเสร็จตาเหลียงแน่ๆ ก้อคนเค้ารวยน๊อ

แต่อย่าลืมนะฟ้อย ของตาโก้งอ่ะ เลขแปด เหอๆๆๆๆ

ไปติดม่านปรับแสงออฟฟิสไอ้โม เพิ่งถึงบ้านเนี่ย
  • เสียดาย,,,,,,
    ยังไง ๆ ขอให้พี่มาร์คตกลงกับทางโรงงานได้สำเร็จเร็ว ๆ นะคะ

นู๋ชอบค่ะ เข็มขัดหนังสีนี้ ยิ่งมีรูปพิทบุล คม ๆ ชัด ๆ ใส่ไปไหนแล้วยืดได้เลย.........

แบบว่า หาซื้อตามห้างยังไม่มี อย่างงี้แหล่ะของชอบ

ทำรองเท้าหนังออกมาด้วยสิพี่ เอาแบบหนังกลับด้วยนะ
  • พี่Mafia ถ้าไม่มีโรงงานไหนทำผมทำให้ได้นะครับคงรู้นะครับว่าจะติดต่อผมยังไง
    ไฟล์แนบ
    เข็มขัด.JPG 57K
  • ได้ทุกสีและทุกแบบ
  • คุณ ไท ผมอยากได้เข็มขัดหนังนกกระนกเทศทำให้เส้นดิ โคตรชอบชอบอย่างแรงช่วยตอบหน่อยทำได้มั้ยขอบคุณครับ
  • ผมขอแปลไทยเป็นไทยให้บัดแด้(บัดดี้)ผมหน่อย

คำว่า"นกกระนกเทศ"นั้น คือ นกกระจอกเทศ นั่นเอง 555
  • จะรีบทำส่งไปให้ทุกคนนะครับ ขออภัยด้วย เดี๋ยวจะ โทรไปถามขนาดเอวนะครับ

พี่จุ๊บ ขอเบอร์ด้วย ผมทำมือถือหาย ไม่มีเบอร์ครับ