ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาฝึกวิธีเอาตัวรอดจากพิทบูลกัน
  • มาฝึกวิธีเอาตัวรอดจากพิทบูลกัน
    http://www.youtube.com/watch?v=3KSr1pozm6Y
  • หนีแบบนี้ ต่อให้เป็นมังกร ก็ตามไม่ทัน 5555555!!!!!!!
  • แมร่งสุโค่ย โคตรๆ
  • ถ้าโจรวิ่งลาวแถวบ้านเราเป็นแบบนี้ละก้ไม่ต้องตามเลย เหนื่ยป่าว 555
  • โค ตะ ระ ฟิต............เจ๋งมาก เฉินหลงยังอาย
  • ว่างๆจะสอนให้ลูกชายเป็นแบบนี้มั่ง
    เผื่อจะได้ส่งไปอยู่ ใต้
  • สงสัย ดู จีจ้า มากไปหน่อย เลยเลียนแบบ
    ต้องฟิต จริงๆ คล่องตัวมาก
  • :o001: นี่เป็นกีฬาสุดฮิตในแทบยุโรปครับ ฟรีรันเนอร์ แบบว่าใครโดนตี ก็วิ่ง หนีโน่นบ้างนี่บ้าง ปีนโต๊ะ ไต่กำแพง ตีลังกา ข้ามตึก ต่างๆ
  • คนหรือลิงครับนั้น อย่าว่าแต่หนีพิบูลเลยคับ หนีตำรวจทั้งโรงพักก้อไล่ไม่ทันถ้าไม่โดนยิงดิ้นไปก่อน 555+
  • สุดยอด ตีลังกาจากชั้นสองลงมาที่พื้น ทำไมมันดูง่ายจังวุ้ยย:029:
  • นี่มันคนหรือลิงอ่ะครับ - - * อย่างนี้มันเปงโจรสบายเรยนะเนี่ย ต ร จับไม่ทันหรอก 5 5
  • เวิร์คโคตรโคตร:006:
    มนุษย์แมงมุมปีนตึกดูไบยังอาย:013:
  • เขาเรียก ปากัว จ้า กีฬา เอ๊กตรีม คนรู้จักน้อย

ลองดู B 13 จ้า
  • เฉินหลง+จา พนม = คนในคลิป
    เเมร่งฟิตชิหาย