ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Nose Red Bone 15 DaY RedMan + Hippo
  • ดูท่า ราคานี้ ไม่มีลด

เลี้ยงไม่ไหว ผมรับเลี้ยงเอง ๕๕๕
  • ของดีราคาถูก มันไม่น่าจะเข้าท่านะ ของเขาดีจิง ราคานี้มันก็สมควรแล้ว :063: :063: :063:
  • เเม่หมาไม่พักฮีท ถ้าไม่หาเเดกกับหมาเเล้วเขาเรียกว่าอะไรครับท่าน
  • ปล่อยวาง คิดแต่สิ่งดีๆ อะไรก็จะดีไปเอง :062:
  • :062:เห็น ด้วยครับ
    คนที่คิดดีมันก็ดีเอง
    สำหรับคนที่มันคิดไม่ดี
    ก็ช่างมันเถอะๆปล่อยว่าง
    มันมีปาก ก็คงเอาไป ปล่อยทั่ว
    อย่าไปสนใจเลยครับ
    สำหรับคนที่บอกว่าขายหมา(แดก)ที่บอกว่าไม่พักฮีทอ่ะหรอแล้วเรียกว่าอะไร
    สำหรับคำตอบ ก็คงไม่พ้นใครถ้าคิดได้แบบนั้นก็เป็นคนที่ถามล่ะครับ
    เหอะๆๆ
    ว่างๆทำใจ ให้สบายน่ะครับไม่ต้องไปฟุ่งซ่าน
    ถ้ามันขัดตามาก ไม่ชอบ ก็กรุณา อย่าดูกระทู้เลยครับ ก็มีชื่อบอกอยู่แล้ว
    For, Human have Brain.
  • ราคามันดูแพงเพราะอะไรรู้ไหม

- เพราะเทียบกับความไร้มืออาชีพในการเลี้ยงหมาไง

- เพราะเทียบกับความเป็นอยู่หมาไง

- เพราะเทียบกับนิสัยในการขายของหมาๆแบบนี้ไง

ต่อให้หมามันดีแค่ไหน แต่ถ้าซื้อจากคนขายที่ไร้เกียรติแบบนี้ ยังไงก็ดูไม่คุ้มเงินครับ

ปล. แค่มือสมัครเล่น อยากมาหาแดกกับหมาแดงเท่านั้นเอง

มีเงินหน่อยก็ผสมหมาขาย

รู้อะไรเกี่ยวกับหมาแดง จริงๆบ้างวะน้องเอ้ย
  • บอกแล้วว่าเรื่องหมานี่ยังไงก็สำคัญน้อยกว่าความนึกคิดเจ้าของหมา

มึงเห็นหมาพิทบูลเป็นอะไรครับ

คิดจะเดินเข้ามาปั้มเงินหรอ

มึงคิดว่าคนที่เขารักหมาแดงจะหลงซื้อหมากันง่ายๆหรอ

กูเห็นมาแล้วนะไอ้คนที่เข้ามากะจะโกงเงิน แล้วไง สายป่านสั้น

จบไม่สวยซักศพเลยว่ะ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10332&page=1

คุณ satteen (ส้นตีน) ครับกูเห็นมึงตั้งเเต่สมัครมา http://pitbullzone.com/community/account.php?u=3599

เเสดงความคิดเเค่ 12 ครั้ง เชียร์ไอ้ เห็นหมี ทั้งนั้น
  • ขอบคุณทุกท่าน ผีปากหมาทุกตัวครับผม
    ส่วนคุณ Satteen ขอบคุณมาก ผมไม่รู้หรอกท่านเป็นใคร ยังไงก็ขอบคุณ
    ยังไงขอตัวเดียวไปนั่งสมาธิก่อนนะครับ 55+
    ไฟล์แนบ
    949_bfi1251464028k.jpeg 52K
  • นั่งสมาธิแบบนี้ไปด้วยยยยยย เอาพยาบาลไปด้วย เผื่อนั่งนานขาอ่อน อิ อิ
    ไฟล์แนบ
    a91d3066db62beb723306b0cc2f62fa4.jpg 72K
  • มันบอกแม่หมามันจ่ายลูกสวยจริงๆ ใครซื้อไปอย่าลืมเอาโชว์นะ
    อยากเห็นหมาแดงตัวละสามหมื่นโตมาจะเป็นงัย เช่นเคยชุดนี้
    มีเงินอย่างเดียวซื้อไม่ได้
  • คุณ satteen ก็คือคุณหมีหน้าตัวเมียหรือไม่ก็คือคุณเอกหัวควยแปลงร่างใช่มั้ยครับ ?
  • :m100:สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบบมือใหม่

บ้านผมอยู่สามควายเผือกครับ

แถวนั้นเขาเลี้ยงหมาแดงกันเย๋อะ (ขอเหน่อ หน้อย)

โดยเฉพาะหมาวัด

เขาไม่เลี้ยงกันหรอกหมา มีสกุล

เพราะเขารู้ว่าสักวันหนึ่ง พวกหมา มันก็จะกัดกันเอง

ส่วนหมาที่ สามควายเผือก มันเป็นหมาวัดครับ มันรู้ว่า ถ้ามันกัดกัน มันก็จะเจ็บปากมัน

เอาเวลาไปกระดิกหาง หาหลวงตาเสียดีกว่า

พวกเทพหมาแดงทั้งหลาย ที่คิดว่าตัวเองเทพนักหนา ถามหน่อยสิครับว่า

หมาแดงที่คุณเลี้ยง ที่คุณรัก หากมันตายไป คุณเคยกรวดน้ำให้มันหรือเปล่า

ปล ช้างตายเขายังบังสุกุลให้เลยครับ

จากเด็ก ตำบลสามควายเผือก อำเภอเมือง นครปฐม:m100:
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10332&page=1

คุณ satteen (ส้นตีน) ครับกูเห็นมึงตั้งเเต่สมัครมา http://pitbullzone.com/community/account.php?u=3599

เเสดงความคิดเเค่ 12 ครั้ง เชียร์ไอ้ เห็นหมี ทั้งนั้น

สำหรับ ผี ที่คิดว่า SATTEEN คือ คุณหมี
    ไม่ใช้แน่นอนครับ
    คงไม่ปัญญาอ่อนอย่างงั้นมั่ง
    ผมชอบมาแดงและเห็นว่าสวยดีผมเลยติดตามดู
    คอก REK อยู่

ปล. คิดดี ทำดี ครับปมมมมมมมมมมมมมมมม...
  • คนอย่างผมไม่เคยเปลี่ยนชื่อ เพื่อมาเชียร์หรือ ด่า ใครหรอกครับ

ผิดว่าตามผิด ถูกว่าตามถูก

มีแต่พวกที่ร่างเป็นคน สันดานเป็นหมาเท่านั้นแหละครับ ที่ทำกัน

ผมเป็นลูกผู้ชายพอ กล้าแสดงตนครับ

ไม่เอาหัวไปมุดอยู่ในรูแบบพวกคุณผีๆทั้งหลายหรอกครับ

กล้าๆหน่อย แล้วจะรุ่ง(หรือร่วง ไม่แน่ใจ)

เจอผมคราวหน้าทักทายกันได้นะครับ อยากเจอพี่ผีปากหมาตัวเป็นๆเหมือนกัน:063:
  • พวก นาธาน โอมาน ทั้งหมา

แน่จิงมึงเอาปากหมา ๆ ของมึง

มากัดกะกูสิ กู นาธาน น่ะ

ว่าจะมาศึกษาข้อมูลหมาแดงซะหน่อย หมดอารมณ์
  • หน้าก็เถื่อนนิสัยยังเถื่อนอีกหลอ สั.ด หมี ท่าอยากเจอมาเจอกุด้นะ ปทุม เมื่องาน รามา.3..มะน่าปล่อยกลับเลยมิงนี่ ท่ากุรู้ปากเน่าเหมือนหน้าตามิง กุจะตบเด็กให้พวกพี่ๆ เค้าดูเลย ท่าอยากเจอ มาปทุม และกุจะมาดูบอด ท่าแน่เดียวกุจัด ให้ และอีกอย่าง มิงกะจะขายหมาสร้างบ้านแงะวะ หมา หรือจะเอาเงินไปทำมุ้ง มากันยุงกัดหมาวะ 555 กากเกลือ หน้าก็สถุน ยังทำตัวสถุน แต่ก็เหมาะดีนะ เหมือนหน้าตา ใช้ได้ ๆ