ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วย เเนะนำชื่อ เท่ๆ ให้ลูกหมาหน่อย
  • พอดีเพิ่งซื้อลูกพิท บูล.. ยังไม่มีชื่อเลย
  • ลองทายดูสิ... ชื่อ ลองทายดูสิ เท่ ป่าว
  • ผมว่าชื่อ หลิวอี้เฟย ดีกว่าเท่ดีๆๆๆๆๆๆๆๆ..........
  • อืม ตัวผู้หรือตัวเมียละคะ

ให้ไว้หลาย ๆ ชื่อ เอาไว้เลือกนะ กาแฟ เฉาก๋วย น้ำหวาน เสือไบ เมืองแมน กุ๋ยฉ่าย ไม่ชอบไม่เป็นไรนะคะ
    ขอให้ได้ชื่อเร็ว ๆ นะคะ น้องหมาจะได้จำได้เร็ว
  • ของ b009 ซื้อลูกผสม ร๊อต - พิทบูลมารึป่าว ถ้าใช่ ตั้งชื่อนี้เลย

"สันดาน"
  • ชอบแบบไทย ฝรั่ง ญี่ปุ่น หรอท่าน งั้นเอาไปพิจารณา แล้วกัน แบบไทย ชื่อ ลอดช่อง แบบฝรั่งชื่อ วิปปิ้ง แบบญี่ปุ่นชื่อ วาซาบิ
    :004::005::006::007::008:
  • เข้าก็ถาม ดีๆอะเนอะ อย่าทำให้เวบบอร์ดเค้าต่ำลงเลย
    ไอ้ผี ไม่ออกความคิดเห็นก็ไม่มีใครเค้าว่ามึงหรอก
    เค้าออกความคิดเห็นกันสนุก ๆ นี้มาอะไรอะ สันดานอะต้องใช้กับมึง
    ไอ้คำว่า สันดาน อะ เก็บไว้ตั้งชื่อลูกมึงเหอะไอ้ผี กั๊กๆๆๆๆ
  • ชื่อ มู่จู้ มู่จู้
  • ถ้าตัวผู้ ผมเคยอยากจะตั้งชื่อว่า เฉินหลง ครับ แต่ น้องชายดันตั้งชื่อว่า รูนนี่ซะงั้น เลยแนะนำดูเฉยๆนะครับ น่ารักดี
  • ขจร อ่านว่า ขะ - จอน
  • ชื่อนี้ครับ
    ...........เพลสโต้
    เป็นไงครับ
  • จัดไปเลยครับ...

สุรพล...เท่ปะ...คิคิ.
  • ระรื่น ปลื้มจิต เฮฮา อิอิ ไทยๆดีครับ
  • สีอะไรถ้าสีดำก็โอบามา
  • ชื่อนี้ดีแน่ครับ GHOST_RIDER เหมาะแก่สุนัขทุกสี
  • ก็ เท่ ดีนี้ยินดีเลยครับถ้าได้ชื่อนี้ โคตรเท่เลยวะ GHOST_RIDER
    ละตั้งให้ลูกมึงหรือ ยัง สันดาน อะ
    หรือ ตั้งเต็มๆ ว่า สันดาน เสือก ก็ได้นะ กั๊กๆๆๆ
  • แนะนำนะคับ ขยับ,ตกใจ,สนิม,สงสัย,รุนแรง แปลกดีไม่มีไคเหมือน ^^
  • เครเซ่ แปลว่าสายเลือดดี สายพันธุ์ดี เป็นภาษาฝรั่งเศสค่ะ

เคยคิดจะตั้งชื่อนี้ให้ลูกชาย แต่ ว่ามันดันไม่จำชื่อนี้อ่ะ

เลยตั้งชื่อมันว่า กันตพล แทน555+
  • หมาของเพื่อนผม เป็นหมาไทยชื่อ มนต์สิทธิ์ เวลาหอน มีลูกคอด้วย 55555
  • LateDog.
    DogTime
    StrongDog.
    FairOdds.
    ไฟล์แนบ
    chino3.jpg 28K
  • :m125:ลองชื่อนี้ก็ได้ครับ ตับหวาน,ขาหมู,เก็บตังค์,โมจิ,เป๋าฮื้อ,Sunday
  • น้องต่าย เครเซ่ นี่คุ้นๆนะ *0*
  • ถ้ามีตัวใหม่ ผมโคตรอยากตั้งชื่อว่า กังฟู มากเลยครับ แต่ตอนนี้หมดโอกาศแล้วฮ่าๆๆๆ :o003:
  • tsavo = ซาโว่ แปลว่า ดินแดนแห่งการฆ่า
  • +++++++++++++++++++++++++++++ หลุมดำ ++++++++++ ครับ +++++ เเกเเลคซี่++++++++

ไอสตาย.. สะกดผิด วาน สะกดให้ถูกด้วยนะครับ-*-
  • ^
    ^
    ^
    ไอสไตน์
  • บีน้อย ไปเลย

จะได้รู้ไปเลยว่าหมาใคร

:030::030:
  • ชื่ิอหนูพุก-เคโระ-ตุ้มเม้ง-กุ๊กไก่-หมูหวาน อะไรประมาณนี้ครับ จะดีเวลามันโตๆเอาออกจากบ้านได้ หรือเวลาหลุดออกจากบ้าน เรียกชื่อมันก็ไม่มีใครกลัวครับ ลดความน่ารังเกียจในสายตาของคนไม่ได้เลี้ยงไปได้เยอะครับ แต่ถ้าไม่ได้เลี้ยงในหมู่บ้านแบบผมก็ไม่เป็นไร เอาโหดได้ดังใจครับ
  • ghost rider เสือกทุกที่ที่มีพิท พ่อแม่งพิการเลยคุมลูกไม่ได้ชอบเสือก
  • ลักกี้
    เลี้ยงแล้วจะได้โชคดี
  • ของเราจาบอก เท่ สุดและ ริทชี่ โทรี่ บีด๊อก ลีโอ สำหรับคนชอบกินเบีย อิอิ
    บีบี้ โซระ อาโออิ กำ โทดที ผิด ชื่อ โซอาระ