ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันที 19 ธันวาคม มิตติ้ง อุดร นะคับ
  • ขอแปะแถลงการณ์กระทู้นี้อีกทีนะคะ

แถลงการณ์ฉบับที่ 1 ประจำวันอังคาร ที่ 8 ธันวาคม 2552

อะแฮ่ม ๆๆๆๆๆๆๆ.....ชาวพิตบูอุดรธานี โปรดทราบ.....ชาวพิตบูอุดรโปรดทราบ

ขณะนี้เราได้ทำงานเปลี่ยนวันมิตติ้ง กินเหล้า เคล้าเด็กเซิร์ฟ เอ๊ยๆๆๆ ไม่ใช่ๆๆๆ..

กินเหล้า เคล้าน้องหมาละกัน อิอิ.......เป็นวันที 19 ธันวาคม 2552 นะคะ

ขอเชิญผู้ที่เลี้ยงพิตบูในอุดรและจังหวัดใกล้เคียง ร่วมวงสนทนาสนุกสนานกันได้

ที่ร้านเก่า (ชื่อร้านนะคะ) ไม่ได้หมายถึงร้านเดิม แต่ชื่อร้านชื่อเก่า

อร่อยอีกแย๊ววววววววววววว.....เย้..........(ผู้ชายกินเหล้า ผู้หญิงกินกับ(แก้ม) ):005:
    ไฟล์แนบ
    20091206183722_Picture%20025.jpg 25K
  • นีออน ไปไหนวันนี้ ไม่เห็น
  • งานรวมกองทัพเสี่ยวหรือว๊ะ coke 55555555555555555555555555555555
  • คร้าบคุณ ผี มีเหล้านอก อาหารทะเล ต้มยำเสิร์ฟพร้อมข้าวเหนียว ไม่รู้จะเข้ากันมั๊ยครับ 55555
    คนต่างจังหวัดก็มากันนะครับ อย่างเจ้าของร้านก็คนต่างจังหวัด (คนต่างจังหวัดคือ คนที่ไม่ได้มีภูมิลำเนาที่อุดร ครับ รวมทั้งคนกรุงเทพ ก็เป็นคนต่างจังหวัดครับ)5555 ขำขำนะครับ อย่าซีเรียส
  • ผีผี เสี่ยว พ่อ มึง บ่ เอามาจากแหยม2 เด้อ 555+
  • :019: :019: งานเริ่มกี่โมง ถึงกี่โมงครับ ถ้าว่างเดี๋ยวสิ ไปหาเด้อครับพี่น้อง แต่ว่าอยากไปแฮง :013: :013:
  • หวัดดีคับ คุณ pakhemin เลี้ยงที่ไหนอะคับ

อยู่อุดรปะคับ ถ้ายังไงติดต่อกับมาด้วยนะคับ

เพราะเวลาเราจะคุยกันอีกทีนะคับ

087 2244554 เราจะได้โทรบอกนะคับ
    ไฟล์แนบ
    10364.jpg 28K
  • :031: :031: ครับผมอยู่อุดรครับคุณ benva แถวหลังอุดรพิทย์ครับ

แล้วคุณ benva เลี้ยงแถวไหนครับ ยินดีที่รู้จักนะครับ
  • จัดครั้งที่แล้ว มันเป็นอะไรที่ประทับใจมากๆเลย ประชาสัมพันธ์เหมือนนัดคนสองคน แถมเวลาก็ไม่แน่นอน จัดงานได้ผู้ใหญ่มากๆ ไม่รู้ใครเป็นตัวตั้งตัวตีนะ แต่น่าจะทำได้ดีกว่านี้ เสียเมืองอุดรหมด คราวที่แล้ว คนผ่านไปผ่านมาเห็น เขานึกว่า พาสุนัขมาทรมาน เจ้าของสุนัขไม่มีอะไรทำ ก็ยืนหน้าหล่าไปตามๆกัน ไม่รู้มันได้คุยสนุกตรงไหน การบริการไม่มีสักอย่าง จัดครั้งนี้คงต้องหอบเสื่อไปปูนั่งเองมั้งเนี้ย น้ำดื่มถ้าไม่มีบริการ ก็เอามาขายก็ได้นะ ต้องร้องประธานใหญ่แล้วมั้ง ให้เด็กๆมาจัดงานได้ไง เสียหายๆ หาคนเอาการเอางานหน่อย คนที่มาจากจังหวัดอื่นคงจะอยากมาอยู่หรอก เสียเที่ยวหมด บางคนมาก่อนไม่เห็นก็กลับ มาทีหลังเห็นแต่วิญญาณ เหอๆ
  • เสี่ยว กะบ่ได่ขอเข่าพ่มึุงกินดอกบักหำแหล่ animal and บักห่ากินไส้มึงเอ๊ย ลาวกะลาวอินเตอร์เด๊แหล่ง ย๊ากวนตีน
  • ที่พี่ผีพูดมาก็ถูกนะครับ ผมก็ไป ขับวนอยู่2-3 รอบ กะว่าถ้าไม่เจอใครก็จะกลับเหมือนกัน ไปกลับ ร้อยกว่ากิโลเลย
    เอาอย่างนี้แล้วกัน วันที่ 19 นี้ ขอเป็นทีม ud pitbull club เป็นคนดำเนินงานแล้วกัน ดีไม่ดียังไง เสร็จงานค่อยว่ากัน
    แต่ก็ขอรับรองว่างานนี้ไม่เหมือนที่ผ่านมาแนนอน เพราะกลุ่มเรา อยู่แบบพี่ๆน้องๆ รักในสิ่งเดียวกันเท่านั้นครับ
    ที่ผ่านมาผมก็ไปมิตติ้งมาหลายที่ ไม่รู้จักใครก็ยืนเก้ๆกังๆ อยู่เหมือนกัน
    เรื่องค่าใช้จ่าย ก็คงต้อง ลงขันช่วยกันไป ร้อยสองร้อยว่ากันไปตามสมควร อย่าปล่อยให้คนกลับทีหลังจ่าย คนเดียวก็แล้วกัน
    (เพราะเรากลับหลังเพื่อนตลอด คิคิ)
    จะติดปัญหา ก็แค่ที่เก็บหมา เรายังไม่พร้อมสักเท่าไหร่ แต่ก็พอมีที่ ที่ใช้ไปก่อนครับ
    คอมเม้นท์ ของน้าผี ดูเหมือน จะไม่ดี แต่อ่านดีๆ ก็มีสาระที่คนมาไกลๆแล้วผิดหวัง ผมเข้าใจครับ เพราะผมก็เจอเหตุการแบบนั้นบ่อยๆ
  • การเดินทางไกลมันต้องเริ่มจากก้าวแรกนี่ละครับ
    ขอเอาใจช่วยให้รวมตัวกันได้เร็วๆนะครับ สังคมพิตบูลของเราจะได้เข้มแข็งขึ้น
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค
  • ชาวอุดร สู้ ๆ คับพี่น้อง ยังงัย 19 นี้เจอกันนะค๊าบบบ เย้ ๆ ๆ ..............
    ไฟล์แนบ
    h510.jpg 13K
  • ท่านใดที่มาไกล ๆ หลังจากมิตติ้งก็เที่ยวอุดรต่อ มีสถานที่ฝากหมานะครับ เรื่องค่าห้องพัก หาให้ได้แต่จ่ายเองเด้อ
  • พี่โค้ก ครับ ผมขี่ผ่านไปดูมาแล้ว ครับ ร้านเก่า นี้มีที่ให้หมาอยู่ ด้วย หรอ ครับ ถ้ามีอยู่ตรงไหน ครับ
  • ข้างหลังร้านก็มีที่เก็บครับ ทางร้านเค้าเตรียมไว้แล้ว ถ้าเกิดมาเยอะก็ปักตรงถนน ที่ทำใหม่นั่นละครับ คงไม่มีปัญหาเรื่องที่เก็บหมาแล้วละครับ เห็นทางสถานที่แจ้งมาแล้วว่าได้ ครับ