ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดการขายขายลูกสุนัข American Pitbull สายพันธุ์ Razorsedge 100%
  • :063::063::063: มาแล้วคับของดีเมืองเหนือ....จัดไปคับ:062::062::062:
  • เอาแบบตรง ๆ นะ ทั้งพ่อหมา และ แม่หมาไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ ดูธรรมดา ๆ มาก ลูกหมาก็ด้วย อาศัยแบบว่ามีฝีมือในการถ่าย

รูปพอควร รูปเลยออกมาสวย ๆ แต่หมาธรรมจิง ราคาน่าจะประมาณตัวละ 5000-6000 ไม่น่าเกินนี้ แต่ก็อย่างว่า เดี๋ยวก็มีพวกมาเลีย

เอ้า ออกมากันเลย
  • ถึงพ่อ-แม่ หมาเค้าจะเป็นยังไง แล้วเค้าจะขายราคาเท่าไหร่ก็ไม่เกี่ยวกับคุณหรอกครับ พี่ผี

แล้วเค้าจะใช้เทคนิคถ่ายรูปยังไง เค้าก็ไม่ได้ให้คุณมาทำให้นิครับ คุณมีไรก็แสดงตัวมาเลยดีกว่านะครับ

อยากรู้ว่าใช่ไอ้พวกที่ดีแต่รูปลักษณ์ภายนอกรึเปล่า แต่ข้างในแม่งไม่ได้ดีไปกว่าที่ว่าคนอื่นเค้าเลย
  • เห็นด้วยว่าถ่ายรูปสวย แต่ว่าพ่อแม่ไม่ค่อยโดนเท่าไหร่ครับ

ยังไม่ถึงครับ
  • :m001::m001:แต่ผมว่าเรื่องราคาเเล้วเเต่ความสบายใจทั้งสองฝ่ายนะคับ ผมว่าผมยังใหม่ต่อเรื่องนี้มากเเต่อยากเเสดงความเห็นนิดนึง
    ลูกสาวผมซื้อมาเกือบหมื่น ผมเห็นเเค่พ่อมันด้วยซ้ำไป แต่ในสายตาผมว่าสวยสุดๆ ในรูปมีสวยกว่าของผมตั้งหลายตัว
    ไงก้อขอให้ขายได้ไวๆนะครับ อยากให้มีคนเลี้ยงกันเยอะๆ(โดยเฉพาะที่เชียงใหม่555++)
  • :015:..อมตะจริงๆ..
  • ผมว่า.ok.คร้าฟฟฟฟฟฟ..

ราคา........baht.

เปิดเลย.คร้าฟฟฟฟ..

ปล่อยพวกผีผี..ปัยเหอะ..ปาก....??
  • ขอโทษนะครับพี่ เพลงในคลิบนี้ชื่ออะไรเหลอครับ ขอบคุณมากครับ
  • ชอบครับดูแข็งแรงในแบบฉบับของตัวเขาเองถ้าไม่เกรงใจที่บ้าน F1 สวยครับ แบบของผมนะ..แต่คงอดเพราะตอนนี้ มี 2หน่อแล้ว บลูลี่ 1 เรสโนส 1 ..แต่ก็ชอบครับขายหมดไวๆนะครับ..:m001:
  • เท่าไหร่อ่ะครับ ^^
  • โทรไปสอบถามเลยครับ เจ้าของใจดีครับ น้ำเลี้ยงดีแน่นอนครับ

ราคาว่ากันไปตามคุณภาพครับ
  • น่ารักจัง
  • :063:สวยงามมากครับ โครงสร้างแทบทุกตัวดีหมด หนังก็ย่นตั้งแต่เด็กเลย:063:
    ขายหมดไวไวนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC049693.JPG 123K
  • เห็นมั้ย การที่มางานสาย ก็อดเห็นความหล่อของพี่เลย...:020:
  • เห็นลูกแพนด้ามาอยู่ที่หมู่บ้านแอร์พอร์ทหาดใหญ่ตัวหนึ่งเพศเมีย...สวยมาก ทั้งหัวสวย ไม่สูง ดูดีทีเดียว ยืนยันครับ