ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปงาน Pitbull Festival 2009 เชียงใหม่ มาเจ้า....
  • ป๋า ไปเชียงใหม่เที่ยวนี้ ทำไมดูหล่อๆ ไปกินอะไรมาเนี่ย

หรือสงสัยพวกผมพลาดงานนี้ ป๋าเลยบินเดี่ยวไม่มีคนปะทะด้วย

ผมอยู่ทางนี้ หลังจากพา ป๊า ไปเที่ยววันพ่อเสร็จ เหงาๆเลยต้องไปนั่งดื่มย้อมใจที่บ้าน เจ้า ที ฮือ ฮือ:002:

ป๋า ไม่อยู่ เฮียก็ไม่อยู่

คุณเต็ก ปีหน้าจัดงานขออย่าตรงกับวันพ่อ วันแม่นะ ผมจะจองที่พักก่อนคนแรกเลย:063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_8043.jpg 111K
  • พี่ Mark หล่อมากเพราะใส่เสื้อเชียงใหม่พิทบูลด้วยหรือเปล่า:020: เจอกันปีหน้าครับเฮีย Yut...

พี่ๆน้องๆดูรูปจากงาน Pitbull Festival เพิ่มเติมได้ตามนี้เลยนะครับ...
    http://www.anajakmagazine.com/home/index.php?option=com_content&view=article&id=298:chaingmai-international-pitbull-festival-2009&catid=59:2009-10-19-07-04-08
  • แทบช็อคคค ต้องขออภัยพี่เต็กอย่างแรงเรยคะ งานเข้ากระทันหัน:022:
    แถมไม่มีรถจาไปอีก อยู่ใกล้แค่เอื้อมแต่ไปไม่ได้ซะงั้น....
    พอมีรถพร้อมจะออก โทรไปพี่เค้าก้อบอกสลายตัวกัลซะแล้วววว
    ชีวิสสสสสสสสสสสส...... :002::002:
    ยังพอมีโอกาส เจออ้ายเบิกนอกรอบได้ก่เจ้า:002:
  • น่าจะได้นะครับ ถ้าอยากเห็นจริงๆ ช่วงนี้พี่ไม่ค่อยยุ่งเท่าไหร่
    วันนั้นพี่ไม่ได้เมมเบอร์น้อง varabeeไว้ ช่วยบอกเบอร์พี่อีกที
    ทางอีเมล์ก็ได้ เดี๋ยวหนุ่มๆโทรกวน :020: teksaeheng@yahoo.com
    ยังไงพี่จะโทรไปหาอีกที...
  • พี่ยุทร lowriderครายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย งานแท้.....
  • :006:พี่มาร์คเข็มขัดสวย
  • ท่านเจด ตูยังว่า แอบมาเห็นเมื่อไร ที่แท้ภาพนี้นี่เอง สุโค่ย
    ไฟล์แนบ
    722.jpg 76K
  • :063:ขอบคุณทุกๆท่านหลายๆเน้อ ครับ Tek :063::063::063::006::006::006:
  • เห็นภาพนี้หละครับ สวย
  • เดี๋ยวของใหม่ส่งถึงมือเจ้าของก็จะรู้ว่ายังมีเส้นที่สวยกว่าอยู่อีก 9 เส้นครับ