ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสร็จซะที !!! ฝากด้วยครับ
  • เปิดเป็นทางการแล้วครับ Dog's Day CooL ร้าน Grooming เล็ก ๆ แต่แอบมีของใช้และอาหารสำหรับพิทบูลขาย จะมาซื้อหรือจะมานั่งเล่น นั่งคุยเรื่องพิทบูลเชิญได้เลยครับ "ยินดีต้อนรับเสมอ"

ส่วนเรื่องส่งอาหาร F1 ถ้าโทรสั่งล่วงหน้า แล้วเป็นทางผ่านหรือใกล้เคียงจะแวะติดรถเอาไปส่งให้ได้ครับ ถ้าแขนหายเจ็บ แล้วรถพร้อมเมื่อไหร่ จะออกส่งให้บริเวณบางกรวย(ซอยจรัญฯ75 ซอยจรัสลาภ ซอยที่ทะลุการไฟฟ้าบางกรวย) เส้นวงเวียนพระราม5 บางบัวทอง บางใหญ่

***** [086] 7764479 ******
    ไฟล์แนบ
    Map.JPG 98K
    PC084652-00.jpg 77K
    PC084654-00.jpg 102K
  • :001:ส่วน กรูมมิ่ง จันทร์-พุธ จะมีช่างมาช่วยทำ ถ้าเป็นวันอื่นอาจจะทำได้ช้าหน่อยเพราะยังใช้ข้อมือได้ไม่มาก:001: - -*
    ไฟล์แนบ
    PC074640-00.jpg 95K
    PC064615-00.jpg 63K
  • ขอให้รวยไว้ๆนะทั่นพี่แล้วเจ่ากับค่าคงได้เจอกันในวันที่12นี้นัดไอ้เจี่ยแล้วทั่นก็เตรียมไว้ให้ด้วยหระ555โฮ่โฮ่โฮ่
  • ติดต่อเซลล์เจี่ย ได้เลย 555555 ตอนนี้มันถือเยอะ :001:เพราะตอนนี้ให้ออยรู้ บ่ได้ รายละเอียดหลังไมค์ :018:
  • เดี๋ยวแวะไปนะพี่โอ๊ค ร่ำรวยๆนะคะ
  • ฝากดูแลลูกค้าย่านนั้นแทนพี่ด้วยเด้ออออ

ขอให้รวยนะท่าน
  • โก๋ อยากไปเที่ยวร้านอ่ะ มีรถสายไรผ่านมั่งเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย...
  • :063:ดีใจด้วย ท่าน รวย รวย รวย :006:
  • เอ้า มายินดีด้วยอีกรอบน่ะครับพี่...

Dog's Day CooL จงเจริญญญญ:o010:
  • ท่านโก๋
    ร้านท่าน รับบัตรรึเป่าครับ

มองผ่านๆ ถ้าไม่มีรูปหมา ติดกระจก
    บรรยากาศร้านท่านยังกับ ร้านกาแฟเลย
  • :015:แวะมาได้เลยจ๊ะ ยูกิ ยินดีต้อนรับจ้า

ต่ายเว้ย:067: สาย 203 ผ่านนะ ถ้าจำไม่ผิด เข้าทาง จรัญ 75 ก็ได้ เพราะปากซอยมีรถสองแถวเข้ามาถึงหน้าร้านเลย

รับแซ่บ ครับพี่มาร์ค :029: ไม่ต้องห่วง ถ้าหายดีเมื่อไหร่ ยอดขายทะลุเป้า 555 ตอนนี้กำลังจับ พรีเซนเตอร์ให้ถ่ายนู๊ดคู่ กับ F1 :021::032:

ขอบคุณครับพี่ตี๋ :005:

เอ๊กซ์ ว่าง ๆ มาเที่ยว กทม. ดิ่ เด่วพี่พาเสียคนเอง ฮา....

พี่จุ๊บ เป็นคนแรกที่มองเป็นร้านกาแฟ นอกนั้นมองเป็นร้านเหล้าปั่นอ่ะ - -*
    ไฟล์แนบ
    PC064623-00.jpg 75K
    PC064616-00.jpg 84K
  • ไว้ไปเจิมหน้าร้านให้นะ โก๋

ค้าขายดี ร่ำรวยเงินทอง:036:
  • ร้านสวยดีนะครับพี่ :063:
    ขายดี ร่ำรวย เลยครับพี่ :004::004::004:
  • ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่างกายแข็งแรงนะครับพี่โอ๊ค
  • เฮงๆๆๆ รวยๆๆๆ นะน้องนะ โชคดี :036::062:
    ไฟล์แนบ
    index2.jpg 25K
  • ห๊ะ.......ตี๋ใหญ่ยังไม่ตาย ย ย ย ย ย ย!!!!!!!!!!!!
    เหน็บ noringo ซะด้วย
  • วิ้ด วิ้ว อยากให้อุดรมีอย่างนี้ บ้างจังเลยยย สิไปสุมื้อเล๊ย ใช่ไม๊คับพี่ coke
  • ร้านสวย มีรสนิยมครับ...
    ขอให้กิจการรุ่งเรือง...รวยๆๆๆๆๆ..
  • ร้านใหม่นี้...ขอให้รวยๆนะคับท่านโอ๊ค....:062::062::062:
    ไฟล์แนบ
    T270809_03C.gif 32K
  • ขอให้พี่รวยจนเงินเหลือกินเหลือใช้เลยนะครับพี่ คนดีต้องประกาศครับทำมาหากินอย่างสุจริตชน ขอให้รวยนะครับขอให้รวย เอาเดือนล7-8แสนพอนะพี่น้า สวัดดีครับ
  • คนเลวก็ต้องประกาศ นะ ozaka
    "โอซาก้า ผู้ซึ่งจะเอาพระ แลกหมา"

เหมาะจริง ๆ ฉายานี้
  • ร้านสวยจังค่ะ พี่โอ๊ค เหมือนร้านกาแฟ มีซุ้มนั่งเล่นหน่อย แหล่มเลยพี่:063:
  • *** แหมๆๆๆๆ ยินดี้ ยินดี กลับร้านใหม่ๆๆ นะพี่น้องๆๆๆๆ

ว่างๆๆจะแวะไปนอนเฮ้ยๆๆ ไปหาที่ร้านนะพี่ท่านๆๆๆ

ยังไงเดียวเจอกันที่บ้านเฮีย13นี้นะ รายละเอียดคุยกันอีกทีนึง
    ไฟล์แนบ
    IMG_60031 (1).jpg 27K
  • ยินดีด้วยน่ะครับ ดีจริงๆเลยได้ทำในสิ่งที่เรารัก ขอให้มีลูกค้าเยอะๆครับ:005:
  • ยินดีด้วยคนครับ รวยๆครับไว้เจอกัน
  • OHhhhhh พี่ท่าน ร้าน น่ารัก กิ๊ฟๆๆ มากมายเน้อ
    ยินดี มากๆในที่สุดก้อสำเร็จซะทีเนอะ
    ขอให้พี่ชาย มีกิจการรุ่งเรือง เงินทองไหลท่วมไม่ขาดสาย โชคดีตลอดไป มีความสุขสมหวัง หล่อๆ นะ อิอิ
    แล้วนี่มีคนช่วยดูแลร้านยังเอ่ยยย ต้องการพนักงานช่วยชงแก้วป่าวววเน้อ
    ฮ่าๆๆๆๆ แล้วเจอกานนนนเน้อ

p.S ร้าน น่ารักมากๆๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    Paranoid.JPG 93K
  • ขอบคุณทุกคนมาก ๆ ครับ ผ่านมาทางนี้แวะได้เสมอครับ ของในร้านอาจจะยังมีไม่มาก เพราะไม่รู้ว่าจะเริ่มยังไงก่อนดี ได้แต่หาของใช้ที่เรารู้จักมาวางประดับไว้

ฝากด้วยครับ ร้านนี้ทำเองตั้งแต่วางสี รื้อโครงเดิมภายในร้านทำใหม่ งบไม่มาก แต่ความใส่ใจจะทำ มันล้น ....

อนาคิน เด่วก็งานเข้าหรอก 55555

วาราบี้ ผอมลงแล้วนิ่ แบบนี้สิถึงจะเกาหลี สุด ๆ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    For Display Profile.jpg 10K
  • ดีใจด้วยได้ทำในสิ่งที่ตัวเองรัก และเป็นอาชีพด้วย สุโค่ยยยยยย แหม่น
  • ไอ้ผีหน้าหนังหีตัวบนอะมึงอะแก่แล้วนะไอ้สัตว์เที่ยวจะมาแอบจิ๊กเล็กจิ๊กน้อยลาวเหมือนหน้ามึงเลยนะไอ้เฒ่าไอ้สัตว์ตัวเท่าลูกหมาเดียวก็เอาตีนลูบหน้าเข้าให้หลอกไอ้สัตว์อย่ามัวแต่มัวขี้ตาไอ้สัตว์ตื่นมาหาขี้หมาแดกใด้แล้วไอ้เฒ่าอยุทธยา ( คนเหี้ยศรีพระนคร ) 5+5+5+5+
    ไฟล์แนบ
    20090725141823_Picture%20058.jpg 80K
  • ขอร้องนะครับ โปรดใจเย็นๆกันหน่อยครับ
    กระทู้นี้เขากำลังแสดงความยินดีกับคุณโก๋โอ๊ค อย่าใช้คำหยาบในนี้เลยครับ
  • การได้ทำงานหรือทำในสิ่งที่ตนรักและชอบ โดยสุจริต จะพบเจอแต่ความสุขความเจริญครับ ขอให้ประสบความสำเร็จครับ:063:
  • :o049:
    ทำกรูมมิ่ง ตัดขนน้องหมา มีบริการรับส่งด้วยป่าว

ที่บ้านมีพุดเดิ้ล 2 ตัว มีคนมารับ อาบน้ำตัดขน ตัวละ 350 บาท

แบบนี้มีด้วยรึป่าวครับ น่าสนใจนะ เพราะหลายๆ คน ไม่มีเวลาเอาน้องหมาไปส่งไกลๆ

เลยเลือกเอาที่ใกล้และสะดวก

ถึงแม้บางทีเค้าจะตัดไม่ค่อยสวยก้อเหอะ แต่เดี๋ยวขนมันก้อขึ้นแล้ว
  • แจ่มเลยเฮ๊ย...จะเอาอะไรไปตัดดีวะเนี่ยโก๋..??
  • รับส่งก็คิดไว้คับพี่คิม แต่ตอนนี้ ร่างกายไม่พร้อม+รถยังไม่มี 5555 เอามาตัดที่ร้านผมก็ได้นะพี่ *-*

บิ๊กชิว นึกไม่ออกว่าจะตัดอะไรใช่ป่ะ ?? เอางี้ลองไปเดินดูคอกพุดเดิ้ลแล้วซื้อมาสัก 2 ตัว แค่นี้ก็มีมาตัดแล้ว 555555

คิดถึงหลาย
    ................
  • ร่ำ รวยครับโก๋ ว่างๆจะพาน้องหมาชิสุไปตัดขน
  • แหม...โก๋ อย่างบิ๊กชิว
    เค้าอุ้มชิวาวา มาตัดขน ค๊าบบบบ

ขนยาวเฟิ้มมมม
    ไฟล์แนบ
    20091125164605_DSC02974.jpg 83K
  • รับฝากหมาด้วยป่ะเสี่ย
  • :001:โธ่ !! ลูกพี่ อย่าเรียกเสี่ยเลย เรียก ไอ้หล่อ ไอ้อ้วน ไอ้โอ้ค แบบเดิมนั่นแหล่ะดีแล้ว ^ ^

ฝากหมาคงยังไม่รับ :065:แต่ถ้าลูกพี่จะฝากเด๋วผมดูแลให้ได้ :015:
    ไฟล์แนบ
    P1010628-12.jpg 62K