ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีความจำเป็นต้องขายจริงๆครับ(แม่ยายสั่งห้ามเลี้ยง)หมาพันธุ์ใหญ่ จึงจำเป็นต้องขายครับ 2000บาท :o004:
    อายุ5เดือนครึ่งครับเป็นสายโชว์เพศเมีย ลายเสือสวยๆครับ แข็งแรงสมบูรณ์ดี หรือ แลกกับลูก เฟร้นซ์บลูด๊อค +เพิ่มเท่าไหร่ลองคุยกันดูนะครับ หมาอยู่8ริ้ว 083-117-2666 :o030:
    ไฟล์แนบ
    new_11.jpg 96K
    108.jpg 99K
  • น่าฉงฉาร เเละก่อนหน้านี้ ที่เเม่ยายพี่จะห้ามเลี้ยง พี่เอามันไปเลี้ยงไว้ที่ไหนล่ะครับ มันถึงได้โตมาขนาดนี้เเล้ว ทำไม พี่ไม่เอากลับไปเลี้ยงที่เดิม ???? - -
  • หมาสวยดี น่าสนใจ
    สูงแค่ไหน(นิ้ว)
    มีรูปพ่อแม่ให้ดูไหม
    ขอชมรูปเพิ่มเติมอีกหน่อย
  • นี่ครับรูปพ่อกับแม่ ลูกหมาลายจะเหมือนแม่ครับ ส่วนพ่อหมาตัวใหญ่มาก
    ไฟล์แนบ
    IMG_3902.jpg 43K
  • 2000ส่งด้วยมะ สงสารหมา จะมาให้ญาติเลี้ยง แกฝากหาพอดี

เอาจริง namsai52@hotmail.com
  • บอกแม่ยาย pitbull ไม่ใช่หมาใหญ่
    จงเลี้ยงมันต่อไป สมน่า
  • ที่จริงมันก็ไม่ใหญ่นะ จัดว่าเปนขนาดกลางผมว่า

แต่ก็นั้นแหละคับ แม่ยาย :001::067:
  • เห็นไม่สวยหน่อย....ทิ้งเลยนะ.....ถ้าเตี้ย...ล่ำ....ปากสั้น....หัวใหญ่....จะทิ้งไหมเนี่ย.....พวกที่จะซื้อหมาไปเลี้ยงถามตัวเองก่อนนะว่าอยากได้อะไรจากหมาสายพันธุ์นี้....ถ้าจะเอาไว้โชว์สวยแนะนำ....ซื้อหมาโตที่เห็น...รูปร่างแล้ว...แต่ถ้าจะเลี้ยงไว้ฝากบ้าน...ฝากสวน...
    ก็ยังงัยก็ได้.....เลี้ยงพิท....ที่ความเป็นพิท.....ไม่ใช่เลี้ยงพิทเพราะอยากโชว์......พอไม่สวยก็อ้างนู้นอ้างหนี่...ฝากไว้ให้คิด
  • ผีตัวแรก
    ผมสงสารหมามากคุณขายแล้วเลิกเลี้ยงหมาทุกพันธ์เถอะดูไม่มีความเป็นผู้ใหญ่เลย
    คุณไม่พร้อมเลี้ยงหมาหรอกครับเลี้ยงมาขนาดนี้ยังไม่พูกพันเลยเลี้ยงเฟรนเดี๋ยวแม่ยายที่คุณไปขออาศัยเค้าอยู่บอกเหม็นเดี๋ยวก็ขายอีกบ้านยังไม่มีจะอยู่แล้วจะเอาอะไรเลี้ยงมัน
  • ขายแล้วครับ *-*
  • ขอบคุณคนที่ซื้อหมาผมไป..ช่วยเลี้ยงมันดีดีต่อจากผมด้วย..ขอบคุณมากครับ
  • หมามันก็สวยดีนี่นา จะบ่นไรนักไม่ได้คิดจะซื้อก็อย่าบ่น
  • ถึงว่าละครับ คนเรามันก้อไม่ต่างอะไรไปจากหมาหรอกครับ
    มีปากก็เห่ากันไป เห่ามากๆระวังโดนลูกตะกั่วกรอกปากนะครับ:o003:(หวังดี ด้วยความเป็นห่วงอย่างยิ่ง):o001:
  • ดุจังว่ะ
  • ทำไงละครับ ผมมาดีๆ ดันเจอพวกปากเปลาะ
  • ผมว่าพยายามพูดกกับแม่ยาย หน่อยเถอะครับ

มันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิด

พิทบลูมีความน่ารักเยอะแยะ

ผมรู้ว่า พี่ต้องรักมันไม่อยากขายหรอก

เว้นแต่ว่าพี่ไม่รักมันแล้ว
  • ทำไม มึงไม่ไปพูดแทน พี่เค้าล่ะ กูว่าเค้าคงพูดจนไม่อยากจะพูดแล้วแหละ เค้าเลยขายอ่ะ
  • ไม่จำเป็นจริงๆผมไม่ขายหรอกครับ
    แต่ก็ถือว่าโชคดีนะครับที่หมาของผมได้เจ้าของที่ดี อาจจะดีกว่าผมด้วยซ้ำไป
    เมือ่เช้าส่งรูปมาให้ดู ที่อยู่กว้างขวางมากๆไม่ต้องล่าม ไม่ต้องขัง
  • อายุกี่เดือนแล้วครับ
    ส่งได้เปล่า โครราช
    mo_na_max@hotmail.com
  • ปิดการขายแล้วครับ