ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากซื้อพิบลูสาย Extream
  • ทิ้งรูป ราคา เบอร์โทรติดต่อไว้ครับ มีใบด้วยน่ะครับ
  • สายใหม่มาอีกแล้วครับท่าน สายไหนไม่เคยได้ยิน งง กะพวกเรื่องสายจริง
  • เข้าใจว่าเป็น แนวกิจกรรม แรงขับสูงๆๆ รึป่าวครับ?

ถ้าใช่ ก็ ต้อง หมาแดงครับ..

ในบอร์ด เยอะครับ ลองหาๆๆดู เจ๋งๆๆเพียบ..มีทุกแนว บอร์ดนี้
  • ขอโทษนะครับ ไม่ได้มีเจตนาจะทำให้เสียหน้านะครับ

เอ๊กซ์ตรีม เขียนแบบนี้ครับ Extreme แปลว่า ที่สุด ของที่สุดครับ เช่นโหดสุดๆ แข็งแรงสุดๆ ท้าทายสุดๆ เตี้ยสุดๆ ประหลาดสุดๆ ฯลฯ

พอดีเห็นหลายครั้งแล้ว ลงโฆษณาในหนังสือด้วย
  • ผีตัวแรก
    สายอะไรไม่เคยใด้ยินครับ
    หรือว่าจะเป็นคนเอาต้นสายใหม่หรือแบบที่ Maxmatigunt ว่าใว้