ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การใส่สปริง สายจูงหรือโซ่ล่าม
  • :m008:

สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ

เรื่องจริงเลย...!!!
    ไฟล์แนบ
    การใส่สปริงสายจูง11.jpg 56K
    การใส่สปริงสายจูง2.jpg 44K
  • :o023:

.YOU

CAN

DO

IT...!!!
    ไฟล์แนบ
    11-10-08-182257.jpg 82K
  • :o001: เยี่ยมมากเลยครับพี่คิม ชุดล่ะเท่าไหร่น่ะครับ สปริงกับ ตะขอ
  • พี่แล้วสายแบบนี้หาซื้อที่ไหนแล้วมีชื่อว่าสายอะไร
    แล้วก็สแตนเลสแบบนี้หาซือ้ที่ไหนราคาเท่าไรคับ
    ไฟล์แนบ
    f008[1]2.jpg 46K
  • มีวิธีใส่ง่ายกว่านั้นอีกคับ
  • :o026:
    สายแบบนี้เรียกสายไนล่อน ครับ

มีหลายร้านที่ขาย และก้อหลายเกรดด้วย ราคาตามคุณภาพครับ

คลองถมขาย ขดละ 120 บาท ( 10 เมตร)

ตะขอ แบบมีเกลียวล๊อค 10 มม. ตัวละ 160 บาท

สปริงชุดละ 300 บาท

สแตนเลส ที่คลองถมมีหลายร้านเลยครับ

การใส่สปริง ถ้าใช้ตัวข้อต่อโซ่มาช่วยด้วยก้อจะง่ายกว่านี้ครับ

ถ้าไม่ใช้ข้อต่อโซ่ ก้อกำลังหาวิธีอยู่ แบบ... โยนชุดสปริงกับตะขอขึ้นบนฟ้า

แล้วหวดด้วยสายจูง แล้วมันจะประกอบกันเรียบร้อย ในพริบตา

ทำได้เมื่อไหร่ แล้วจะมาสอนวิธีให้ครับ...!!!
    ไฟล์แนบ
    wwr-nationals-logo.jpg 75K
  • ถ้าสั้งซื้อได้เปล่าคับ ถ้าได้ยังไงช่วยทิ้เบอร์ให้ด้วยนะคับ
  • :o012:

08-66223306
  • Thank you very much , Kim !!!

vannguyenco07@yahoo.com.
  • หวัดดีครับ พี่ คิม ผมก็เป็น 1 ในลูกค้าร้านพี่ ครับ สินค้าของร้านพี่ ทน มากพี่ ยังไม่พังเลย 55+ เลยไม่ได้ไป ช๊อปเพิ่ม สะที

พี่คิมครับ เวลาผม ใส่ สปริง มีอีก วิธี พี่ ไม่ต้องหมุน สปริง ก็ได้ ครับ แค่ บีบ ตัวแกนกลาง เข้าหากัน แล้วดันไป เลย พี่ บีบ + ดัน เดียวมันเอง พี่ 55+

...................................................................................................................................................

หวัดดี น้อง ติ๋ เราจะ เอา ของพวกนี้ไปทำอะไร ยังไม่ยอมบอกพี่เลย นะ ความลับน่าดู ชักอยาก รู้สะแล้ว อิอิ
    ไฟล์แนบ
    DS00287.jpg 87K
  • ผมสนใจตะขอ แบบมีเกลียวล๊อค ครับ เดี๋ยวจะติืดต่อไป