ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เข็มขัดพิตบูลได้มาแล้ว
  • ผมขอร่วม 1,699 คับบอส
  • น้องป๊อดมารับที่ดีวันพรุ่งนี้ก็ได้ครับ
    คุณสิทธิ์ก็จะไปรับที่ดีวันเช่นเดียวกัน พี่จะเข้าดีวันเย็นนี้ครับ

ท่านยุทธ งานนี้เปิดฟรีครับ ไม่มีปิดกั้น แล่นน้าโล่ด

ราคาสุดท้าย ตอนนี้ 1,699 แล้วครับ
  • :o001: อิอิ ขอลุ้นว่าคนสุดท้ายให้เท่าไหร่
  • ป้าไม่สู้แล้วหรือวะ เอาไปให้ตาโก้งใส่ เสริมบารมี จะได้ขึ้นเป็นผู้กำกับเร็วๆ
    เข็มขัดใส่ไปทำงาน ลูกน้องเห็นมันต้องอึ้ง ตาโก้งเปลี้ยนไป่ ส่วนเงินเอาไปทำบุญนะเว๊ยยยย

เฮ้ยป๋า เค้าประมูลเส้นที่เก้าใช่มั้ยวะ ถ้าใช่ ป้าสู้ ที่ 1,900 เอ้า
    ถ้าหนังงูไม่เอา หนังงูมันต้องเฮียเหลียงใส่กลับด้าน 55555555555
  • 555555+ กลัวลุงโก้งเป็นพญางูเหมือนเฮียเหลียงหรอคะป้าพร
  • เอาโว๊ย 1,900 แล้วโดยป้าพร
    ขอปิดการประมูลวันศุกร์นี้ เที่ยงตรง นะครับ
  • พี่มาร์ค ครับ ไปรับเข็มขัดที่ D1 เรียบร้อย แล้วครับ หนังดีไม่เแข็ง ใส่กับยีนส์เท่เลย

ที่ดีสุดคือ ไป D1 เจอมิตรสหายเก่า เป็นรุ่นน้องตอนเรียนที่ ศรีปทุม อ่ะครับ ที่ชื่อ ปาร์ตี้ โลกกลม ฮาๆๆ

พิทบูลคาเฟ่ บรรยกาศดีมาก ร่มรื่น นั่งดูน้องหมาทำกิจกรรมเพลินเลยครับ
  • น้องป๊อด ไม่ทราบว่า ถูกใจหรือเปล่าครับ

เส่นแรกที่พี่ทำมา เมื่อวานใส่ตัดสินประกวดหมาที่นครปฐม
    หัวเข็มขัดมันล๊อคไม่อยู่ กางเกงหลุดตูดตลอดงานเลย ฮ่าๆๆๆ
  • สุดยอดครับป๋ามาร์ค...มาหาดใหญ่แจ้งด้วยครับ/ขอบคุณเด๊อครับ
  • สู้ราคาไม่ไหว ประมูลแข่งกันใหญ่เลย แย่จัง
    แต่ขอให้คนที่ได้ไป มีบารมี ร่ำรวยเยอะๆนะค่ะ
  • ไมทันไรเลย คนไม่กล้าสู้แล้ว รัศมีผู้กำกับออก ฮ่าๆๆๆ
  • ป๊าดๆๆๆๆๆ สู้ๆครับบบบบ อย่ายอมแพ้ ป้า อิอิ ป๋า มารค์ ผมโอนแล้ว นะครับ โทษที พอดี ติดภารกิจ อิอิ
    รบกวน ป๋า ส่ง ให้หน่อยนะครับ อิอิ ไม่รีบแต่รออยู่ เอ๊กๆ 25/574 ม.3 ต.บางหญ้าแพรก อ.เมือง สมุทรสาคร 74000 ส่งมาที่ทำงานเยย ขอบคุณหลายๆ
    ไฟล์แนบ
    scan0004.jpg 63K
  • ขอโทษทีครับ
    ผมอ่านที่ป้าพรประมูลมาไม่เข้าใจ คือสรุปว่าป้าพรจะเอา เบอร์เก้า ของเดิมที่ยกเลิกไปแล้ว
    แต่ว่าตอนนี้เราทำเบอร์เก้าเส้นใหม่แล้ว เป็นหนังงูครับ

สรุป ตอนนี้ราคายังอยู่ที่คุณเอ นะครับ 1699 ปิดการประมูลศุกร์นี้เที่ยงตรงครับผม
  • พี่มาร์ค ขอฝากทำเส้นนึงได้ไหมคะ
    นู๋มีหนังงูเหลือมค่ะ อาจทำได้ซัก 3 เส้น

ถ้าหนังงูยังเหลือ พี่ช่วยทำเป็นกระเป๋าตังค์ให้นู๋อีกซักใบได้ไหมคะพี่

ที่สำคัญ ต้องปั๊ม โลโก้พิทให้นู๋ด้วย

๑๑๑ สามารถไหมคะพี่มาร์ค๑๑๑

ปาหนันค่ะ