ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย ลูกพิทบูล สายบูลลี่ ครับ มี9ตัว
  • พิทบูลสายบูลลี่ รูปพ่อพันธุ์ชื่อ ซีบัส*เป็นลูกของ คีคัว*

ฟิล่า พ่อชื่อไรโร่ ทั้งสองเคยลงหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยง

เล่มที่116 เมื่อเดือนที่ 7 2009 หน้า 95

ลูกพิทบูล เกิดเมื่อวันที่ 29 พ.ย. มี 9 ตัว ตัวละ 6500

ลูกฟิล่า เกิดเมื่อวันที่ 9 พ.ย. มี 10 ตัว ตัวละ 10000 มีทั้ง สี ซิน*น้ำตาล* ลายเสือ

ราคาต่อรองได้ รับรองไม่ผิดหวัง เดี๋ยวอีก 2 วัน จะเอารูป ลูกๆพิทบูลกับฟิล่าทั้งหมดมาให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Image070 (Small).jpg 60K
    Image068 (Small).jpg 58K
  • ขอรูปซีบัส หน่อยครับ *แล้ว คีคัว เป็นหมาจากที่ไหนครับ
    กำลังสนใจอยู่
  • :m125:บ้านอยู่แถวสวนผักใช่ไม่ครับผมเคยอ่านเจอ
    ผมจองตัว 1ครับ ขอเบอร์โทรด้วยสนใจมาก
    ลูกหมามีใบเพ็ดไม่ครับ
  • ลงรูปทีครับแล้วอยู่ที่ไหนอ่ะครับ
  • ขอรูปซีบัส หน่อยครับ *แล้ว คีคัว เป็นหมาจากที่ไหนครับ
    กำลังสนใจอยู่