ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง Mafia เรื่องแชมพู
  • :005:ไม่ทราบว่าซื้อแชมพูมีจัดส่งรึป่าว แล้วราคาโปรโมชั่น ตอนนี้ 300 ใช่มั้ย
    ขอโทษน้าผีด้วยนะที่ตั้งกระทู้มาถามพี่มาร์คเค้าแบบนี้ :063::006:
    ไฟล์แนบ
    แชมพู.jpg 74K
  • ขวดเดียวก็ส่งครับ แต่โปรโมชั่นไม่มีแล้วครับ เพราะว่าเดี๋ยวจะไปตัดราคาขายของร้านค้าครับ

ไปซื้อที่ร้าน เขาอาจจะลดราคาได้บ้างนิดหน่อย เพราะแชมพูเราให้กำไรร้านค้าเยอะนิดหนึ่ง
    บอกกันตรงๆแบบนี้เลยครับ ไม่มีอะไรต้องปกปิด เราทำธุรกิจบนพื้นฐานของความจริงใจมากกว่า
    เพราะว่าแชมพูใช้ไม่ค่อยเปลืองเหมือนอาหาร อาจจะใช้เพียงแค่อาทิตย์ละครั้ง หนึ่งขวดกว่าจะหมดก็หลายเดือน
    แตกต่างจากอาหารที่ต้องกินทุกวัน แต่อย่าไปต่อเขาเยอะนะครับ แชมพูกว่าจะออกแต่ละขวดนานกว่าอาหารเยอะครับ

ราคาแชมพูของเราอาจจะสูง เพราะว่าเราทำเกรดพีเมี่ยมจริงๆ แชมพูราคาถูกมีวางขายอยู่แล้วในท้องตลาดเป็นร้อยยี่ห้อ
    หากอยากประหยัดแนะนำใช้ยี่ห้อทั่วไปได้เลย แต่ถ้าอยากใช้ของคุณภาพจริงๆ ที่ปราศจากสารเคมี และลดอาการแพ้ อยากให้ลองเอฟวันดูนะครับ

และตามคำเรียกร้อง เราทำขนาดครึ่งลิตรออกมาแล้ว แต่ราคาอาจจะถูกลงไม่มาก ราคาจำหน่ายขวดละ 250 บาท
    ขนาดบรรจุ 0.5 ลิตร เราทำมาเพื่อวางที่ร้านค้าโดยเฉพาะครับ เพราะขนาดหนึ่งลิตรไม่ค่อยเป็นที่นิยม

ขอบคุณทุกท่านที่สนับสนุนครับ
  • ขวดเดียวส่งฟรีรึป่าวครับ ป๋า 1 ลิตร 350 ใช่มั้ยครับ
    จะได้โทรไปสั่งบ้าง
  • :015:พี่มาร์คค่ะ แล้วถ้าเป็นร้านตัวแทนจำหน่าย ไม่ทราบว่าพอมีที่ไหนขายบ้างค่ะ เช่น
    1.ร้าน ดี-ด๊อก กรูมมิ่ง อยู่ในบริเวณลานจอดรถ ห้างโลตัส สาขาคลองสี่ รังสิต-องครักษ์
    2.ร้าน ฟิชวัน คลองสอง ธัญญะบุรี อยู่ปากซอยรังสิต-นครนายก ซอย 27
    3.ร้าน เพทเท็ค สนามหลวงสอง คุณวิ
    4.ร้าน ร้านด๊อก แอนด์ แค๊ท คลองหก ธัญญะบุรี
    รบกวนหน่อยนะค่ะ ไม่อยากให้พี่มาร์ค ลำบากในการรส่งค่ะ:018:
  • เดี๋ยวเช็คให้ครับ

ขวดเดียว หากไม่มีตัวแทนอยู่แถวนั้นก็ส่งครับ
  • ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับ
    เพราะบางร้านก็รอให้คนไปถามหาก่อนเขาถึงจะสั่งครับ
  • :015:ทำงานอยู่แถว อ.ธัญบุรีค่ะ แต่บ้านอยู่แถววัด พระพยอม
    วันเสาร์นี้ก็กะจะไปสนามหลวงสองด้วยค่ะ ก็เลยไม่รู้ว่าร้าน
    เพทเท็ค สนามหลวงสอง คุณวิ มีขายรึป่าว แต่ยังไงถ้า
    พี่มาร์คจัดส่งให้ก็จะสั่งจากพี่มาร์คเลยค่ะ ( แต่ขอส่งฟรีนะค่ะ:013:)
  • สนามหลวงสองร้านคุณวิมีวางจำหน่ายครับ ร้านโก๋โอ๊คก็จะไปส่งของพรุ่งนี้
    เอเชียเพ็ทนครสวรรค์ก็มี จำได้แค่นี้ละครับ ลองสอบถามทางร้านดูครับ
    หากเขาเห็นว่ามีคนถามหาจริงเขาก็จะได้กล้าสั่งครับ

พรุ่งนี้จะส่งไปที่อยุธยาด้วยครับ
  • ที่ชลบุรี แสงดีการเกษตร มี F1 ขายอยู่แต่ไม่ทราบว่ามีแชมพู ไปลงขายยังครับพี่ จะได้แวะไปซื้อบ้าง
  • อยากให้อุบลหรืออำนาจเจริญมีตัวแทนf1คับป๋า
  • :005:ขอบคุณพี่มาร์คมากค่ะ สำหรับข้อมูล :006::030:
  • แชมพูวางร้านไหนแล้วบ้างต้องโทรถามคุณนภาครับ
    เขาเป็นคนดูแลอยู่ บางร้านก็เอาไปวางแล้ว และขายหมดไปแล้ว สั่งไปใหม่แล้วด้วย
    แต่บางร้านก็ยังรอดูท่าทีอยู่ครับ

วันนี้ของมาส่งอีกรอบแล้ว สำหรับขนาด 0.5 ลิตรครับ
    ไฟล์แนบ
    Champoo1rs.jpg 57K
  • เคยมีคนแนะนำร้านค้าที่อุบลฯ แต่เขาบอกว่าเอฟวัน ไม่เคยได้ยินมาก่อน คงขายยาก เขาจึงไม่อยากขายครับ
  • แถวนนทบุรี มีมั้ยครับพี่ สนใจอาหารกับแชมพูด้วยครับ

แนะนำที่ซื้อหน่อยครับ แล้วถ้าให้ส่งต้องสั่งขั้นต่ำเท่าไหร่ครับ
  • อาหารเอฟวัน ถุงเดียวก็ส่งครับ หากสั่งอาหารแล้วพ่วงแชมพูไปด้วยก็ยินดีครับ

แถวนนท์ ไม่แน่ใจว่าใกล้ร้านโก๋โอ๊คหรือเปล่า หากใกล้อยากให้อุดหนุนเพื่อนเราหน่อยครับ

ร้าน ด๊อก เดย์ คูล ของโก๋โอ๊ค อยู่หมู่บ้าน ภาณุรังษี (หน้าปากซอย3) ถ้าเข้าทางจรัญ 75 ตามป้ายสถานีตำรวจบางพลัดมาเลย โทร. 086 776 4489 / 086 618 1183
    เขาดูแลพื้นที่ดังต่อไปนี้ ย่านบางพลัด บางกรวย บางบัวทอง บางใหญ่ ไม่แน่ใจว่าใกล้นนท์หรือเปล่า
  • อุ๊ย ขวดแบบนี้สวยดีนะคะพี่มาร์ค
  • Bully_club อ่า ทำงานอยู่ใกล้ๆผมเลย ผมอยู่ราชมงคลครับ ที่ร้าน fish 1 มีครับผมไปดูมาแล้ว
  • เชียงใหม่มีแชมพูขายแถวไหนบ้าง
  • ลพบุรีด้วยอยากได้ๆ
  • แถว ซ.สวนพลู ถ.นางลิ้นจี่ ถ.จันทน์ ถ.สาธุฯ หรือ แถวพระราม 3 มีบ้างป่ะคับ ป๋า ที่เป็นตัวแทน f1 ผมเรียนอยู่แถวนี้พอดี

เลยอยากซื้อกลับบ้าน....แถวบ้านไม่มีตัวแทนเลยคับ ขอบคุณมากคับ:029:

Aek FDP.:060:
  • รออยู่เนี่ยะพี่มาร์ค รอบนี้ ยังไงก็ติดมาวางไว้ที่ร้านผมด้วยนะ มีคนถามหาพวกแชมพูแต่ผมไม่มีขาย มีแต่ซื้อมาใช้

คอนเซป ร้านผมก็ง่าย ๆ " หาของใช้พิทบูลมาร้านนี้ ที่เดียวจบ" One Step 555555
  • One Stop ไม่ใช่ One Step ว่ะท่าน

วันนี้น่าจะไปส่งให้นะครับ
  • สั่งไปแล้วกำลังรอรับคับ...
  • เจ๋งครับ
  • ชลบุรีซื้อได้ที่ไหนคะ อยู่ อ.เมืองค่ะ
  • -ขอนแก่นไม่มีขายอ่ะครับ ถามขอนแก่นตู้ปลาแล้วเค้าไม่ได้เอามาขาย มีแต่อาหารF1
  • ที่จัน มีขายไหมคับ ถ้าไม่มี ผมจะสั่ง 1 ลิตรคับ หมาผม แพ้ง่ายตัวมันแดงเป็นผื่นคับ
  • พี่pmมาบอกเลขบัญชีผมเลยนะ
  • ที่อยุธยามีแชมพูขายหรือเปล่าครับ