ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เตรียมหาพ่อพันธุ์ครับ
  • ผึ้งเป็นสัดครั้งแรกครับ ไปดูพ่อพันธุ์ที่สกลนครไว้แล้วครับ จ้าว bowwow ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02702.jpg 59K
    DSC02701.jpg 55K
    DSC02700.jpg 59K
  • อายุเท่าไหร่อ่ะครับ เป็นสัดครั้งแรกจะทำแล้วหรอครับ
  • ไม่หลอกครับคงต้อง เป็นฮีทครั้งต่อไปหละครับ อายุ 8 เดือน เกือบ 9 เดือนแล้วครับ
  • อ้อ ครับๆ ผมก็นึกว่าจะทำฮีทนี้ :o008: เอ่อแล้วจะเริ่มผสมได้วันไหนของการเป็นสัดอ่ะครับ คือผมรู้แค่รอให้โตเต็มที่คือ 1ปี ++ แต่ไม่รู้ว่าการเป็นนี่ยาวกี่วัน แล้ววันไหนถึงผสมได้ :o018:
    ของผมสงสัยจะสมบูรณ์ไปหน่อย 6 เดือนมันก็มีเลือดแล้วอ่ะครับ :o054::o054:
  • แสดงว่าเลี้ยงได้ดีมากเลยครับ
  • หมาพี่หยกไปนั่งทับตะปูมาป่าว
    กร๊ากกกกกกกกกก
  • แว้ก ไม่ได้ดูด้วย สงสัย จะใช่ พี่ Vigo เอิ้กๆๆๆๆ
  • ได้จาก หมี อุบลฯ คับ คงเป็นพี่น้องกัน ของผมเป็นฮีทตอน 6 เดือน หรือไปนั่งทับตะปูจนได้เลือด เตรียมหาผัวให้ลูกเหมือนกันคับ
    ไฟล์แนบ
    08112008(008)6.jpg 29K