ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไมหมานอกถึงหน้าอกกว้าง??
  • ทำไมน้อ !หมาที่ว่านอกๆถึงมีหน้าอกหน้าใจกว้างได้ใจ จริงจิ๊ง และกล้ามเป็นมัดๆๆเตี้ยด้วยอ่ะ
    เอเอเอ หรือว่าเกี่ยวกับสายเลือดหรืออากาศ??
    แล้วถ้าอยากให้หมาหน้าอกกว้างต้องทำยังไงดีล่ะ
  • ของผมหมาในไทยครับ ตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    P1110271.jpg 123K
    P1110363.JPG 98K
    P1110349.JPG 99K
    P11102722.jpg 104K
  • มึงเป็นบ้าอะไรวะไอผี
  • หมาเกิดในไทยอกกว้างๆก็มีเยอะแยะคับ...
  • เค้าจะซื้อกันแบบไหน มันก็มีให้เลือกทั้งนั้นแหละ ไม่ใช่แต่หมานอกหรอก

มันแล้วแต่พ่อแม่ โว้ย
  • ไช่ มอนนี่รึเปล่า สายอะไร ตอนนี้น้ำหนักอยู่ที่เท่าไหร่แล้วครับ
  • แค่นี้ก็กว้างแล้วคั๊บ

สวยมาก
  • เกิดในไทยเหมือนกัน5เดอนกว่า
    ไฟล์แนบ
    17_(1)2.jpg 92K
  • นั่นมันตัวเมียเหรอ.....แล้วมันทำอะไรกับเจ้าบูลเทอเรียสีขาวอ่ะ :025: