ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิท อยู่ปทุม
  • ขายลูกพิทมีใบเพทสมาคม จดสามเจนนะคราบ เหลือสี่ตัวคราบ 085 071 2747 (เต้ย)
    ไฟล์แนบ
    หมาน้อย2.jpg 82K
  • หลายๆมุม
    ไฟล์แนบ
    15-08-09100.jpg 112K
  • หลายมุม
    ไฟล์แนบ
    15-08-09101.jpg 120K
  • หลายๆมุม
    ไฟล์แนบ
    15-08-09103.jpg 116K
  • หลายๆมุม
    ไฟล์แนบ
    15-08-09104.jpg 108K
  • เท่าไร คับพี่ สวยจัง
  • เฉพาะตัวนี้นะคราบ 10000 บาทคราบ นอกนั้น 5000 คราบ
  • ต่างกันยังไงบ้างครับ เห็นขายนานแล้ว ยังอยู่ครบ
  • ต่างกันที่ฟรอมไงคราบ เข้ามาดูตัวจริงได้คราบจะรู้เอง เหลือแค่สี่ตัวนะคราบแต่ไม่ได้ลบรูปออก
  • ลองเทียบฟอร์มที่ว่ามันต่างจากห้าพันให้ดูหน่อยครับ ว่ามันต่างกันยังไง หมามีหกขายออกแค่สอง ผมว่ามองจากการนำเสนอเนี่ยรูปแรก ๆ ที่ดู เห็นมีตัวเมียเท่านั้นที่ดูดี แล้วก็มีคนที่ซื้อไปประกาศขายต่อ ก็เลยอยากเห็นฟอร์มของที่เหลือหลายมุม เผื่อจะขายได้ไว ๆ จริงก็สนใจนะครับ
  • ตัวเมียน่ะหัวหมาที่เจ้าของเขาแลกกับหมาพันธุ์อื่นน่ะครับไม่ได้ขาย แล้วเจ้าของหมาคนใหม่ที่ลงขายไปก็เพาะขาหลังลูกหมามันมีปัญหาครับ
    ผมเคยเข้าไปดูลูกหมาคอกนี้มาแล้ว
  • คุณ bigben คุณส่งเมล์คุณมาได้ไม่คราบ ผมจะส่งไปให้ดูทุกมุมคราบ ถ้าเป้นไปได้ก็มาดูตัวจริงนะคราบ จะได้เห็นตามที่คุณต้องการ ผมว่ามาดูกับรูปคงเชื่ออารายไม่ได้นะคราบ สำหรับพี่ผีนะคราบหมาตัวเมียที่ว่าขาเสียผมเองก็ไม่รู้เหมือนกันเพราะตอนที่เขามาเอาอะคราบมันแค่ 40-50 วันเองได้มั่งคราบผมก็ไม่ได้ยัดเยียดเค้านะคราบ เค้ามาเลือกเองผมก็ไม่ได้ไปโกหกอารายเค้านี้คราบ แล้วที่พี่ผีบอกว่าเคยมาดูหมาคลอกนี้นะคราบตกลงคุณแค่ไปดูตัวเมีย หรือมาดูทุกตัวแล้วคราบ ขอบคุณทุกความเห็นนะคราบ
  • ตอบได้ดีหน้าผีขอชม