ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขายแพงครับ เคยจะซื้อเหมือนกัน

รู้ราคาแล้วหงายหลังเลยครับ ตัวละสามหมื่น ลายเสือสองหมื่นห้า

เห็นลงขายมานานแล้ว ที่แท้ยังขายไม่ออกเลยซักตัวเลยนี่นา

ถ้ายังไม่ลดราคาคงต้องเลี้ยงเองทั้งคอกแหละครับ
  • ไม่แน่น่ะครับพี่ผี ยิ่งไว้นานยิ่งเพิ่มมูลค่าดูลายเสือของ newline ยังเพิ่มมูลค่าเลยจากสองหมื่นห้าเป็นสามหมื่นห้า
    ของเค้าสวย ราคาก็แรงเป็นธรรมดา ถ้าทำมาง่ายๆ เค้าก็เพาะหมากันจนรวยทั้งประเทศแล้ว
    ขอให้ขายหมดไวๆน่ะครับ ติดตามผลงานอยู่ ถ้าที่บ้านไม่มีให้เลี้ยงจะจิ้มสักตัว
  • ของงี้เค้าว่ากันตามคุณภาพครับพี่น้อง ผมรับรองได้น้ำเลี้ยงดีครับ

อย่างที่บอก พอใจจะซื้อก็ซื้อ ไม่พอใจคุณก็ผ่านไป
  • สนใจรับไปเลี้ยงไหมถ้าสนใจโทรมา 083-4804006
    ไฟล์แนบ
    2112200912953.jpg 39K
  • ทำหมาเปรอะไปหมด ปั๊มๆกันเข้าไป ผสมกันแหลก
  • ดีแล้วครับลดราคาลง เห็นตอนแรกขายอยู่สองห้า

เพราะหมาไม่ได้สวยขนาดนั้นหนะ

ไม่งั้นมีหวังได้เลี้ยงเองหมด
  • โทรไปคุยกับคนขายแล้วครับ ฟัง ๆ ดูเหมือนกับไม่รู้ว่าหมาตัวเองธรรมดา พูดตรง ๆ ว่าธรรมดาเลยนะครับ ไม่ได้สวยไรเป็นพิเศษขนาด

จะขายเกินหลักหมื่นได้เลย หมาหลาย ๆ คอกขาย 7000-8000 บางคอกยังสวยกว่าหมาคอกนี้อีกหมาคุณนี่แทบจะมองว่า

เป็นสายโชว์เลยทีเดียว แต่พี่แกคุยเหมือนกับว่าหมาแกสวยมากมาย ลองไปดูพ่อพันธุ์หมาตัวอื่น ๆ

ที่เขาดัง ๆ ดีกว่าครับว่าควรจะเป็นไง ยกตัวอย่างเช่น

เจ้าฟิวเจอร์ เจ้า 911 เจ้าฟัค ไรทำนองเนี่ยอะครับ ไม่ใช่ว่าเอาหมามาถ่ายรูปสวย ๆ แล้วขายแพง ๆ แล้วจะหลอกคนซื้อได้นะ

ครับ คนซื้อเขาไม่โง่กันหรอกครับ หลักฐานก็คือคุณยังขายไม่ได้จนต้องมาลดราคาไม่ใช่เหรอ และเชื่อเถอะ 15000 ก็ไม่ออกครับ

ผมการันตีเลยชุดนี้
  • พี่ผีข้างบนก็พูดแรงไปนิดครับ แต่หมาเขาก็ธรรมดาจิง ๆ อะ ทำไมเปิดตั้ง 25000 หว่า - - แต่ตอนนี้ลดลงมา 15000 แล้วแต่ก็
    แพงอยู่ดีครับ ผมว่า ราคา 15000 หมาควร (ม๊าก ๆ ด้วย) สวยกว่านี้อะครับ หมาแบบนี้ผมว่า 7000-9000 ขายได้ก็เก่งแล้วครับ
    (ให้แพงกว่าพี่ผีตัวบนหน่อยนึง อิ อิ)
  • รู้สึกว่าผีชอบเชียร์เจ้า 911 เจ้าฟัคเหลือเกิน

มันทะมักทะแมงยังไงไม่รู้ ?????
  • ว้าวๆๆ ขอบคุณพี่ผีคับที่ให้เกียรติอ้ายฟัคติดชาร์ต ไปกับกลุ่มพ่อนำเข้าไปด้วย

และขอตอบพี่ผีที่สงสัยทะแม่งทะแม่งคับ.....การจ่ายลูกและการบรีดหมาของแต่ละคอกนั้นประกอบด้วยหลายปัญจัยในการเลือกพ่อพันธุ์คับ ( ผมโตและมีความคิดพอไม่ต้องมาปลอมเป็นผีแอบติชาวบ้านในทางเสียหายคับ )

และการจ่ายลูกแต่ละแม่ที่ผสมคับก็เป็นอีกตัวเลือกสำหรับลูกค้าคับว่าจะนำไปต่อและเข้าผสมต่อกับสายไหนๆต่อไปซึ่งผลที่ออกมาก็ต้องยอมรับว่าบางครั้งก็มีข้อผิดพลาดและข้อดีของตัวลูกหมานั้นๆออกมาให้เห็นและให้นำกลับไปศึกษาใหม่....

แต่ที่สำคัญนั้นไม่มีคอกไหนที่สวยทุกตัวเสมอไปคับ..ต้องทำใจไว้บ้าง...

ส่วนเรื่องราคานั้นผมยอมรับว่าต้นทุนการทำสุนัขแต่ละชุดนั้นไม่เท่ากันคับ มีทั้งค่าผสม+ค่าอาหาร+ค่ายา+ค่าอาหารเสริมต่างๆ

ซึ่งหมาระดับนี้ต้องยอมรับว่าไม่น้อยแน่นอนคับ ...ขอให้มองจุดนี้ด้วยคับส่วนสายเลือดคงไม่ต้องพูดถึงคับชุดนี้ ผ่านอยู่แล้ว

และที่สำคัญราคานั้นเป็นตัวชี้ให้เห็นและตระหนักถึงผู้ที่จะซื้อไปดูแลต่อว่าสายเลือดดี..ราคาได้นั้น..อนาคตก็ต้องมีจุดสตาร์ทเท่าไหร่ด้วยคับ

ดูเมืองนอกที่เขาทำกันทำไมยิ่งมารุ่นลูกราคายิ่งแพง รุ่นเหลนราคาก็พุ่งขึ้นไปอีก นั่นคือการรักษามาตรฐานสายเลือดไงคับ
    แต่บ้านเราถ้ารุ่นหลานก็ถูกลงไปอีก ไม่ต้องมองถึงรุ่นเหลน และต่อๆไปคับคงหาค่าไม่ได้ พอมาขายราคาแพงก็โดนว่าแบบนี้....

ลองช่วยกันมองสังคมและวงการบ้านเราใหม่ดีกว่าคับ ...ใจเย็นๆ ใจร่มๆ ....ให้โอกาศผู้มีสักยภาพพอลองหาหมาและหาประสบการณืเพื่อกลุ่มคนเหล่านี้จะช่วยกันพัฒนาวงการบ้านเรานะคับ......

ผีที่ดีก็มีเยอะคับในเวปของพวกเรายังไงๆก็ค่อยพูดค่อยจากันคับว่าไปตามเนื้อผ้า......

ขอบคุณทุกท่านคับ ........:062:
  • ตอแหลแล้วครับ อ้างไปมั่ว

ผมเป็นคนโทรไปถามเองเลย บอกราคามาสองหมื่นห้า

เฮ้อ ขายไม่ได้ก็ต้องมาลดราคา แล้วยังไม่ยอมรับอีก

เลี้ยงเองเลยครับ หมาไม่สวยแล้วยังขายแพง

คุณตั้งขายมาตั้งนานแล้วยังขายไม่ได้ซักตัวก็สมควรแล้ว
  • คุณ cookiee ขายตามราคาที่ตั้งไว้เลยครับอย่าไปลด มันจะมีพวกรับถูกแล้วเอาไปขายต่อแพงๆ
    หมาคุณสวยรับรองขายได้อยู่แล้ว:m001: เบื่อพวกผีพ่อค้าคนกลาง เอาใจช่วยคนเหนือเหมือนกัน