ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 085-7111563
    080-6003405
  • :052:หน้ามันโหดมาๆโดยเฉพาะลูกตามัน:052:
  • สวยจังอยากได้เลย(แหล่มมากมายเลยทีเดียว)
  • มีลูกมากี่ครอกแล้ว? อายุ ? เจ้าของชื่อแอ้ หรือเปล่า ขอรูปด้านข้างด้วยครับ ถ้าโดนจะรีบไปเอาเลย อยู่กทม.ครับ
  • หมาเป็น ฮีตอยู่รึเปล่าครับ ดูตุ่ยๆนะ
  • สุดโหด
  • รบกวนเจ้าของหมาติดต่อกลับหน่อยครับเห็นว่ามันดึกเเล้วกลัวจะไปรบกวน /เบอร์0897446173/(24)

Tokยุดยา

ขอบขุนคับ
  • เอาไปปั๊มลูกขาย แล้วขายต่อไปเรื่อยๆกันแบบนี้ ไม่สงสารมันบ้างหรือคะ
  • หน้าตาดูดุมากๆ รูปร่างดูกะทัดรัดดีนะคับ
  • ................ชีวิตของแวมไพร์ พเนจร อนิจา อนิจัง..................
  • ใช่ตัวที่พระน้ำซาราบุลซื้อเอาไปขังไว้ในห้องน้ำของวัด
    แล้วเอาไปผสมไม่ติดใช่ไหม เวรกรรมแต๊ๆ ตุ๊
    สึกออกมาเหอะค่ะ
  • หมาตัวนี้ใช่แวมไพร์อะป่าวคับเปลี่ยนเจ้าของอีกแล้วเหรอคับ13000เหรอคับบวกกำไรเยอะไปป่าวเนี่ย
  • โห ถ้าทำแบบนี้จริงๆเค๊าไม่เรียกว่าพระกัน แล้ว เขาเรียกว่า "โล้นกำมะลอ " ถึงจะถูก
  • ภาวนาว่าไม่ใช่เจ้าแวมไพร์ แต่ภาพมันฟ้องจ้า มาร์คกิ้งเดียวกาน แวมไพร์ล้านเปอร์เซ็น ดูรูปสิ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9308
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7123
    Bent Rednose ขายให้พระที่เชียงใหม่ เอาไปผสมกับมอนเตอร์ แต่คงไม่ติดอีก ตามที่ผีมันว่า เลยขายทิ้งละม้าง
    แต่ถามจิงเถอะว่ะ ขังหมาในห้องน้ำของวัดเลยเหรอวะ
    ตอนแรกไม่อยากจะเชื่อ แต่ดูจากแบคกราวข้างหลัง เจ๊สสสสสเข้...... ทำไปด้ายยยยยยย...สึกมาเหอะหวะ
  • อ้าว นรกแล้วไอ่ผีเหี้ย
  • ไอ้เหี้ยเอ๊ย หลักฐานฟ้องอยู่เต็มตา ชื้อไปตอนฮีทหมามาพอดี กะเอาไปผสม พอมันทำเงินให้ไม่ได้ แมร่งก็ขายทิ้ง ถุยๆ
  • เค้าบอกให้โทรถาม แม่งก็เก่งแต่ในรู
  • อืม ใช่แวมไพร์ ไม่ได้บอกว่าไม่ใช่นี่หว่า
    ไม่ได้ขายให้พระ หมาก็ไม่ได้อยู่ที่เชียงใหม่
    โทรมาถามดูดีกว่า แมน ๆ อย่าเกรียน

อืม คิดหมกเม็ด พอโดนจับใด้ สติชักเริ่มแตก
    ทำไมต้องโทรล่ะ เห็นๆกันอยู่ในนี้
    ที่ข่าวลือ บอกว่าขังหมาในห้องน้ำวัด เห็นภาพแล้ว พูดไม่ออกว่ะ

หมาตัวนี้เคยผสมมา2ครั้งแล้วไม่ติด ใครชื้อไปคิดหาแดกกับมัน ขอให้คิดดีๆ

อืม แล้วชื้อมาไม่ถึงหมื่นไม่ใช่หรือ
  • ไม่ใด้เก่งในรูครับ

จำไว้ด้วย การทำเหี้ยนั้นมีคนเห็นเสมอ ยังไม่อยากไปลามปามถึงพระ เพราะพระดียังมีอีกมาก
  • เห่อๆ กล้าสู้กับความจริงหน่อยสิ
  • อารายกันเนี่ยคะ ปิดกระทู้หนีเลยเหรอคะ พระน้ำ ฮ่าๆๆๆๆ แล้วยังลบความเห็นทีไปท้าเขาอีก หนูว่าคุณดูถูกสติปัญญาชาวพิทบูลโซนมากไปหน่อยม้างคะ ถ่ายรูปเจ้าแวมไพร์ในห้องน้ำมาประกาศขาย
    แล้วดันมีคนจำได้ โดยเฉพาะคนทีเคยได้ยินข่าวลือว่าคุณจับหมาตัวเมียขังไว้ในห้องน้ำ กะว่าจะปั๊มลูกหมาขาย โดยไม่นึกถึงเลยว่ามันทารุณขนาดไหน เรื่องนี้คงไม่ได้กุขึ้นมาเล่นๆแล้วละค่ะ
    คุณเปงพระมาหากินกับหมาก็ไม่น่าจะได้นะคะ แต่น่าแปลกทะไมมีคนช่วยคุณเยอะจัง http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11732&page=1#Item_0
    หรือเดี๋ยวนี้คนแยกแยะความถูกต้องไม่เป็นกันแล้ว หรือเป็นอย่างที่ผีบางตัวว่าคุณก็แปลงเป็นผีที่ออกมาแก้ต่าง ปกป้องตัวเอง
    แต่สงสัยอีกอย่างอานะ มีผีบอกว่า คุณเลี้ยงหมาเพื่อผสมขาย ขับรถ แอบหนีไปเที่ยว แต่งตัวฮิปฮอป ถลกจีวรโชว์รอยสักสุดคลาสสิคจับหมาถ่ายรูปตอนมันปี้กัน
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=2846&page=1#Item_0
    แล้วเที่ยวบอกชาวบ้านว่าบังเอิญหมามันแอบปี้กัน ใจจริงไม่อยากผสมเพราะแม่หมามันโทรมมากๆ แล้วก็บังเอิญมีกล้องถ่ายไว้ บังเอิญขายหมาได้หมด
    แต่อยากจะบอกหลายคนว่าทีหมดเพราะ คุณเที่ยวหลอกคนอื่นๆว่าหมาคุณเจ๋ง ถ้าใครอยากได้สูงใหญ่คุณก็บอกว่าหมาชุดนี้สูงใหญ่เพราะเป็นหลานสโตนโคลด์
    ถ้าใครอยากได้เตี้ยๆตันๆคุณก็บอกว่าดูรูปผลงานแม่หมาสิ ไอ่ดาร์โก้ไง โดนมะ สรุปหมาคุณเทพมากเป็นได้อย่างที่คนเลี้ยงต้องการ
    แต่ปัจจุบันหมาชุดนี้ บางตัวร่อนเร่พเนจรไปหลายเจ้าของ เพราะมันไม่ได้เป็นอย่างที่คุณโฆษณา

เรื่องพวกเนี้ย มันจริงหรือมั่ว ชัวร์หรือไม่ ถ้าจริง คนที่ตกนรกคงไม่ใช่คนที่ตำหนิพระที่ทำผิด แต่น่าจะเป็นคนที่ปกป้องมารศาสนามากกว่านะคะ
  • กรรมเกิดจากการกระทำ ใครก่อกรรมก็ต้องรับผลกรรมที่ตัวเองก่อ หนีไม่พ้น ช้าหรือเร็วเท่านั้นเอง

ใครผิดใครถูกก็ไม่รู้ไม่ได้ตามดูตั้งแต่ต้น ที่เข้ามากระทู้นี้เพราะเห็นว่าหัวข้อมันหาย
    ขอให้ความจริงกระจ่างโดยเร็ววัน ก็ฝากพวกเราเป็นหูเป็นตา เห็นอะไรไม่ชอบมาพากลก็อย่าปล่อยผ่านไปเฉยๆนะครับ
  • ที่ลบเพราะว่าลำคาญว่ะ
    อยากรู้รัยโทรมาเบอร์อยู่ข้างบน
    กล้าหน่อย อย่าเดามั่ว
  • ไอ่ น้ำซาร่าบูล ไอ่พระเอี้ย โครตชั่วเลยมึง ต่อให้เป็นเจ้าอาวาสกูก็จะด่า
    นรกส่งมาเกิดชัดๆ ไอ่มารศาสนา ไอ่อัปรี กูยิ่งด่าใครไม่ค่อยเป็นซะด้วย
  • พระน้ำซาราบูล ฉายาภาษาบาลีเรอะครับ