ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สอบถามหน่อยครับ.
  • เพิ่งเคยเลี้ยงพิทบูลครั้งแรก เป็นตัวเมียพอมีฮีทแรก สุนัขมีอาการซึมมากไม่ยอมกินอาหารเกือบเดือน พาไปหาหมอ หมอเลยฉีดยาบำรุง,แก้อักเสบและแก้ไข้ให้ กว่าจะหายประมาณ 1 เดือน ตอนนี้ก็เป็นปกติดีแล้ว อยากสอบถามท่านที่มีประสบการณ์หน่อยครับว่าเกิดจากสาเหตุอะไร สุนัขผมให้กิน เอฟ 1 ครับ ดีมากๆเลยครับ ราคาก็ไม่แพง..
  • ปล่อยมันไม่ต้องขังไม่ต้องลากนะครับ

เดียวมันก็หายแล้วครับพี่

ของผมเคยเป็นแต่ไก่ในบ้านตายเกือบหมดเลยครับพี่

เล่นกับมันบ่อยๆนะครับหมาจะได้รู้สึกดี

พิทบูลจะแข็งแรงมันอยู่ที่เราเลี้ยงครับพี่

หมาก็เหมือนลูกเลยครับพี่