ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกชาย Red Zizar (RIP)
  • :001:...ไอ่ซ่าส์..ตำหนวดมา ได้จากโลกนี้ไปแล้วคับ..
  • ลูกชาย 1 ใน 3 ตัว ชื่อ Samson.
    ไฟล์แนบ
    ok1.jpg 105K
  • :022::022::022:เสียใจด้วคับ....
  • อายุ 3 เดือน 7 โล 2

ฝากลูกครอก ที่สอง....เพิ่งคลอด 7 วัน เป็นของเพื่อนกัน ลูกหมาอยู่ สันกำแพง เชียงใหม่

ลองโทรคุยดูคับ 081-2878707

http://www.meeboard.com/view.asp?user=barbariczone&groupid=1&rid=268&qid=258

สุทัส
    ไฟล์แนบ
    o6.jpg 98K
  • เสียใจด้วยนะคับ ยังเด็กอยู่เลย :022::022:
  • ตัวนี้อ่ะเหรอครับ ทำไมมันถึงตายอ่ะคับ

ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    mail12[1].jpg 13K
    mail3[1].jpg 13K
  • เสียใจด้วยครับ
  • ใช่แล้วคับ คุณaumstep..

เข้าใจว่า Red Zizar คงจะแพ้ยา แก้อักเสบ ที่ให้ หลังจากการฟิตซ้อม..แล้ววันนั้นอากาศหนาวเย็น จัด..
    จากไปแบบ ไม่ทันได้เห็นใจ........

ไปดี เถิดนะ........Red Zizar สุดยอด นักรบ .
  • ******* อ้าว....แล้วข้อความ ของเรา ที่แสดงความคิดเห็น หายไปไหนวะ? ของคนอื่นยังอยู่ ของเราหาย.... เลือกประติบัติ ตามกระแส หรือไง พี่น้อง *****
  • เสียใจด้วยนะคะ สู้ต่อไปคะ