ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลเเลกพระเครื่อง
  • มีลูกพิตบูลอยู่1ตัวคับ ความตั้งใจตอนเเลก ว่าจะให้เพื่อนนะคับ
    พอดีมันต้องไปทำงานที่ต่างจังหวัดก็เลยไม่มีเวลาเลี้ยง ผมก็มีตัวเเม่เเล้ว
    ไม่อยากเลี้ยงหลายตัว อยากให้กับคนที่ต้องการเลี้ยงนะคับ ลูกหมาตัวผู้คับ
    สวย อายุ 70วัน ชีดวัคซีนเเล้ว ถ้าขายก็4000 หรือมีอะไรมาเเลก พอดีชอบพระเก่าๆนะครับ
    โทรคุยกันก่อนได้ 0845834118 ชื่อ อลงกต คับ อยู่สงขลาคับ
  • พอดีเพื่อนผมมี.นกกรงหัวจุก..พอได้มั้น คร้าฟฟฟ..............
  • - - เดียว ก็โดนด่าหลอก
  • เป็น ต้นไม้ก็ได้นะ ที่มันเเปลกๆหน่อยนะคับ พอดีไม่ค่อยจะเลี้ยงนกคับ
  • ต้นงิ้วได้เปล่าวะ
  • ได้คับ มีหรอคับ
  • *** ไม่ได้ว่านะคร๊าบๆๆ แต่ผรู้สึกว่า การที่เอาพิทบูลไปตีค่ากับพระเครื่องนั้นมันคงไม่สมควรเท่าไหร่

ถึงราคาค่างวดของพระเครื่องอาจจะมีค่าแค่ไม่กี่ร้อยบาท แค่คุณค่าทางจิตใจมันมากกว่านั้น

ยังไงก็คิดดีๆๆนะคร๊าบๆๆ ถ้าจะลบกระทู้ออกยังทันนะ อีกไม่นานพวกน้าผีจะลงมาเล่นคุณแน่นอน

พิทบูลมีค่ากลับคนในบอร์ดนี้อย่างแน่นอน แต่ผมเชื่อว่าพระเครื่องคงมีค่าไม่ต่างเหมือนกัน

แต่เราควรแยกออกจากกันนะคร๊าบๆๆ ถ้าจะแลกยังไงใครมาอ่านทันก็โทรไปนะคร๊าบๆๆ

แนะนำให้เปลี่ยนชื่อกระทู้ดีกว่า...ผมไม่ได้ต่อว่าแค่หวังดี....ผมมีตัวตน ขอให้โชคดีนะคร๊าบๆๆ
  • ozaka ลุยโลด ฝันเอ็งมาถึงแล้ว
  • ขอดูรูปหน่อยได้ไหมคับ

ทั้งรูปพ่อ+แม่ ด้วยยิ่งดีนะคับ
  • ลองดู หลวงปู่ทวด วัดปราสาท 06 มีเนือขาวกับเนือชมพู 089-132 33 66
  • ไม่กลัวบาปกรรมงัยเอาพิทมาแลกพระ.....มันคนละเรื่องเลยนะ.........พระมีคุณค่าทางวัตถุและจิตใจก็จริง...พิทก็มีคุณค่าทางจิตใจเช่นกัน....ขอร้องล่ะแยกสมองหน่อย......พิทเก็บไว้เลี้ยงหรือให้คนอื่นเถอะ...พระค่อยเก็บตังซื้อเอาไม่งามกว่าเหรอ....อย่ามักง่าย...สังคมทุกวันนี้ก็มักง่ายกันพอแล้ว..........บาปอะกลัวกันบ้างไหม........ถ้าไม่กลัวก็ทำบุญเยอะๆๆแล้วกันเพื่อกรรมตามไม่ทันนะ...โชคดี
  • แบบนี้ ozaka ก็ได้หมาแล้วดิ
  • งงงงงง
  • ผมว่าอย่าเอาสิ่งสองสิ่งนี้คือหมากับพระเครื่อง มาเป็นข้อแลกเปลี่ยนกันเลยครับ ฟังดูแล้วมันรู้สึกยังไงไม่รู้ครับ
  • ozaka ไอ้หมูเกย์ มาไวๆ มีคนจัญไรแบบมึงแล้ว ไปแต่งงานกันเลย ozaka+kottkai ว้าว อัดตูดกันให้ขี้กระจายไปเลยนะ จัญไรจริงๆคู่นี้สมกันดี
  • มีพระเยอะเเต่กลัวโดนด่าครับ

โดนเเน่ๆ 55+ -*- ไม่น่าตั่งเลย
  • เอาไปแลกมันซิไอ้โอซาก้าซากูระ พระปลอมทั้งนั้นไอ้หน้าส้นเท้า
  • อีเกย์ ozaka มันไม่กล้าโผ่ลมาแล้ว มันแอบเป็นผีป่วนกระทู้อยู่ มันตุ๊ดกล้าที่ไหน พวกเกย์พวกตุ๊ดก็งี้
  • อีโอซาก้า มันมีแต่พระเก๊นะ มึงจะกล้าป่าว
  • ไอ้ yakuzaawaa ของมึงน่ะเก๊ทั้งนั้นแหละ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7260&page=1#Item_0
  • โอ้ว......... ยังจะไปเสาะหามาอีกเนอะ

ไม่ใช้กระทู้ ยา เเท้ๆ ยังจะโดนอีก เเสดงว่า เป็น ผี เเฟนพันธุ์เเท้กันจริงๆ 555+

สงสัยจะปลอมจริง ผียังไม่กลัวเลย 55+

90%เเท้ เเน่ๆ ครับ ทำมากับมือ !!
  • ความหมายที่ผมพูดไป อยาจจะเข้าใจได้ยากจริงๆ เเต่ผมหมายความว่า ผมนะมีพิตบูลที่ต้องการให้กับคนที่ชอบเเละมีความพร้อมพอที่จะเลี้ยงนะครับ
    ก็มีคนมาขอชื่อไปเลี้ยงหลายคนเเต่พอรู้ว่าต้องเอามันไปขังโดยไม่ได้รับอิสรภาพก็ไม่อยากที่จะให้ไปไม่ได้ต้องการเงินนะครับ เเต่ที่พูดเรื่องพระนะพอดี
    มีความชอบอยู่ลึกๆนะครับ ไม่ได้ต้องการลบหลู่ เเต่ผมมองว่ามันเป็นการเเลกเปลี่ยนที่ใครคนหนึ่งต้องการที่จะให้ของที่ดีกับใครคนหนึ่งเท่านั้น
    ผมเเค่อยากรู้ว่าใครมีใจนักเลงเท่านั้น ไม่ใช่เเค่เลี้ยงหมาไว้เพื่อทำธุรกิจ หมาผมก็ชื่อมาเหมือนกัน ต้อนเอาไปผสมก็ให้ค่าผสมเขาไปสองตัว ส่วนที่เหลือ
    เเจกอย่างเดียวครับ เเต่กว่าจะให้ก็ต้องลองใจกันอยู่นานเพราะอยากให้น้องหมาไปอยู่สะบาย ส่วนมากเขาก็ถามว่าผมอยากได้อะไรเพื่อเเรกกันนะครับ
    ผมว่าผมทำอยางนี้มันสบายใจดี ของสิ่งใดไม่ใช่ของเราของที่ให้คนอื่นไปนั้นคือของๆเราโดยเเท่จริง ความคิดผมนะ ขอบคุณครับ