ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรียนเชิญ พี่น้องชาวพิตบูลทุกท่าน
  • เรียนเชิญ พี่น้องชาวพิตบูลทุกท่าน ร่วมเป็นเกียรติ ในงาน แกรนด์โอเพ่นนิ่ง พิตบูล สปอร์ต คลับ และร่วมงานเลี้ยงสังสรรค์ปีใหม่

งานตั้งแต่ 10 โมงเช้าเป็นต้นไป พาสุนัขมาเที่ยวได้ พามาเล่นน้ำและอุปกรณ์ทุกอย่างในศูนย์ฟรี ตลอดวัน
  • มีการสาธิต สุนัข เชื่อฟังคำสั่ง โชว์กิจกรรมแนวเอกซ์ตรีม และมีการบันทึกเทป เพื่อออกอากาศทางช่อง UBC 78 ด้วย
    อยากให้ทุกท่านมาร่วมกันสร้างความคึกคัก และแสดงพลัง ให้ชาวโลกรู้ว่า พิตบูล มันน่ารักกว่าน่ากลัว

ช่วงเย็นเป็นงานเลี้ยงสังสรรค์ อาหารเครื่องดื่ม ฟรีตลอดงาน
    ไฟล์แนบ
    DSC06307rs2.jpg 122K
  • มาชิม อาหารหลากหลายจากบรรดาสปอนเซอร์ และเบียร์สด จากผู้กองอ๊อด
    เครื่องเสียง คาราโอเกะ จากบัฟฟาโร่โบน มิกซ์เซอร์ตลอดงานจากคุณปูปาร์คเวย์
    ส้มตำ เนื้อย่างจากป้าพร และสวโก้ง ฯลฯ

ใครจะเอาอะไรมาเสริมก็ยินดีครับ
  • ที่D1เหรอครับ
    พี่มาร์ค
  • ที่ศูนย์ฝึกดีวันครับ
  • อยู่ซอย กรุงเทพกรีฑา 33 (แยกเข้ามาจากถนนศรีนครินทร์) มาได้จากทางคู่ขนานมอเตอร์เวย์ หรือเข้าทางถนนศรีนครินทร์ก็ได้ครับ
  • วันที่ครับพี่
  • วันอาทิตย์ที่ 27 ธันวาคมนี้
    งานเริ่มตั้งแต่เช้ายันเที่ยงคืน แต่ละช่วงแต่ละเวลา ก็มีกิจกรรมแตกต่างกันไปครับ
  • ไปแน่ๆ อยากเจอ BJ ..อยากให้แฟนเห็นครับ..แฟนผมจากคนเกลียดหมา..ตอนนี้..ลูกสาวลูกชายครบ..บอกแฟนว่าอนาคตอยากให้ลูกสาวได้แฟนอย่าง BJ จังเลย...อยากเอาไปด้วยแต่แค่ 2 เดือนกว่าเอง.. และไม่มีรถด้วย..สงสัยต้องไปเฉพาะคน..ลูกๆเฝ้าบ้าน:012::012:

ลูกของดีเซล(สายไทเกอร์)+จีด้า(หลานคูม่า) ของคุณต้นครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF23033.jpg 24K
    DSCF23013.jpg 17K
  • หมาสวยครับ

รายละเอียดวันงานดูตรงนี้ก็ได้ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11750&page=1
  • ขอบคุณครับ..
  • เอาเเรมโบ้ไปได้มั้ย ไม่รู้จักใครเลยT-T
    ไฟล์แนบ
    22552.jpg 122K
  • การสร้างมิตรภาพ ง่ายหรือยาก ขึ้นอยู่กับตัวคุณเองครับ
    ไฟล์แนบ
    74197419.jpg 42K
  • ขอบคุณครับ
  • :063:ถูกต้องครับพี่
    ไฟล์แนบ
    VLRDJ3CAER5T2VCAYJ53UQCAYZ1JDECAM6ZHF1CAJUDAMUCA4JXX89CAYLHWXSCAY1YWSQCA4GBDVRCAQ4X8K8CATG9O0SCAILZDQ4CA0P2YHHCA4M6K3NCAR3IMVFCAQ95MYFCAGCNUWZCAOUSDE5CAK5Y1QG.jpg 2K
  • อยากไปเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    PC200484.JPG 114K
  • แก้ไขติ๊ดหนึ่ง

คอหมูย่าง ไก่ย่าง ว้อย ไม่ใช่เนื้อย่าง แล้วก็ส้มตำ ฮิฮิ
    ไฟล์แนบ
    ff13.JPG 76K
  • ไปๆๆๆๆๆๆๆๆด้วย :o021::o029::o065:
  • ไปด้วยยยยยยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    GB1 copy+-+.JPG 42K
  • หมาย่าง ไม่เอานะว๊อยยย
  • ไปไหน ไปด้วย ช่วย 20 555+
  • งานอยู่ที่ไหนครับ..??

มีไรกินมั่ง..??

มีสาวๆเยอะป่ะ..??(เพื่อนฝากถาม)

กินยันหว่างได้มะ..??
  • ไม่พลาดแน่นอนครับ

แต่ว่างานอยุ่ที่ไหนครับไปไม่ถูกครับช่วยบอกทางหน่อยครับ

แล้วต้องเตรียมอะไรไปบ้างครับงานนี้ช่วยแนะนำด้วยครับผม
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11750&page=1
  • เห็นรูปแรกแล้ว คิดถึง พี่ มาร์ค/พี่ รัตน์ +พี่เต่า ทันที.
  • เด่วตามไปพี่ เปิดร้านแปปนึงช่วงเช้า เด่วบ่าย ๆ ตามไป งานนี้ยังไงก็ต้องไป ปิดร้านโล้ดดดดดดดดด
  • เป็นงานที่ดีมากเลยครับ ใครไม่ไปเสียใจแน่
  • ไปด้วย ไปด้วย
  • มีใครอยู่แถวจันทบุรีไหมขอติดรถไปด้วยหน่อย:o070: ช่วยออกค่าน้ำมัน นะนะนะ:o028:
    ไฟล์แนบ
    PC1404022.jpg 105K
  • เรียนเชิญ ทุกคอกทุกค่ายนะครับ เจอกันปีละครั้งร่วมส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่กัน
    หลายท่านยังไม่เคยตัวจริงกันเลย คุยแต่ทางเอ็มกับทางโทรศัพท์ มาแล้วอย่าลืมแนะนำตัวเองด้วยนะครับ

สังคมพิตบูลของเรา วันนี้แข็งแกร่ง มีกิจกรรมต่อเนื่องตลอดปี จนกลุ่มสุนัขพันธ์อื่นๆก็อยากดำเนินรอยตามแบบเรา
    ขอให้ช่วยกันรักษษวัฒนธรรมดีๆแบบนี้ตลอดไปนะครับ
  • งานประจำปีดีดี มีมาให้เราๆ ท่านๆอีกแล้ว ..... อย่าพลาดนะครับ
  • เคยเห็นนักเรียนปฐมนิเทศป่าว ไปโรงเรียนวันแรกเค้าจะให้คล้องป้ายชื่อที่คออ่ะ 55
  • ถ้าผมเคลียงานเสร็จทันจะขอตามไปแจมด้วยคนนะครับ..!
    ไฟล์แนบ
    EPK-32.jpg 47K
  • ไปแน่นอนครับ เสียดายเสื้อเสร็จไม่ทัน เอาไปแบกะดินขาย 5555
  • ผมก้ไปด้วยนะ ป๋า

งานนี้เราจัดกันเหมือนเป็นประเพณีไปแล้วครับ

งานนี้ทุกๆปีทำให้เราได้เพื่อนเพิ่มมากขึ้น มาแล้วก้แนะนำตัวไปเลย เดินเข้าไปหา พิทบูลมันเป็นสื่อให้เราอยู่แล้วครับ

เจอกันวันงานครับ ทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    a465801.jpg 67K
  • ไปด้วยคนครับ คนปทุม
    ไฟล์แนบ
    DSC019632.jpg 120K
  • 555 ไม่ไปไม่ได้แล้ว เอาตัวไหนไปดีหน้อ
    ไฟล์แนบ
    1112.JPG 53K
    20091023202327_100-002.jpg 82K
  • งานนี้พลาดไม่ได้อยู่แล้วครับ จะไปกินส้มตำฝีมือป้าพรด้วย555+
    ไฟล์แนบ
    168.jpg 40K
  • สำรองให้ 1 ที ด้วยนะคร๊าบ
  • :061:ไปด้วย
  • เรียนเชิญทุกท่านด้วยความยินดี

อาหารเครื่องดื่ม มีบริการฟรี และมีเบียร์สด บริการ
    แต่รบกวนท่านที่ชอบดื่ม เครื่องดื่มที่มีแอลกอฮอลล์ นำมาเองด้วยบางส่วน
    เรามีมิกซ์เซอร์ และน้ำแข็งเตรียมไว้ให้ครับ

ใครจะเอาอาหาร เครื่องดื่ม ขนม ผลไม้ ของขวัญ มาแบ่งปันก็ยินดีนะครับ
  • เฉาก๋วย...เจอกันที่งาน:m055::m055:
  • ปทุมธานีใครไปบ้าง..ขอเสียงหน่อย..:m109:
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3.jpg 61K
  • หวัดดีครับพี่มาร์ค

เสียดายโอกาศครับกับกิจกรรมดีๆ พอดีไม่ว่างครับต้องเข้าจุดตรวจ ขอให้งานสนุกๆครับแล้วจะคอยติดตาม:o070:

ฝากที่อยู่ดัวยครับ พอดีตังค์หมดพอดี เลยถือโอกาสแจ้งพี่มาร์คเลยแล้วกัน

ด.ต.อาทิตย์ ภูชนะศรี สภ.กระนวน อ.กระนวน จ.ขอนแก่น 40170

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    241012.jpg 120K
  • ครับจะรีบส่งเข็มขัดไปให้นะครับ
    อาจต้องรบกวนป้าพร รอบโลกของเราอีกครั้ง ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC062173.JPG 44K
  • สวัสดี พี่มาร์ค และพี่น้องทุกคนนะครับ เรียนเชิญกันไปเยอะ ๆ นะคร๊าบผม จะได้มีสีสันครับ

:065:Big Shot ไปด้วยนะครับ อีก 3 เดือน ครบ 3 ปี แล้วนะครับ :045::045:
    ไฟล์แนบ
    zzDSC_0735.jpg 45K
    aDSC_07282.jpg 75K
    z70044.jpg 119K
  • :036:งานนี้ผมไม่พลาดแน่คับ เจอกันวันงานคับป๋า:036::063:
  • เซ็งวะโดน เจ้าของเวป มาเฟีย ขี้โกง เล่นพักเล่นพวกแท้ ๆ ทำตัวสมชื่อมาเฟียจิง ๆ

จากกระทู้นี้คุณมาเฟียได้เปิดประมูลเข็มขัดหนังงู
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11779&page=1#Comment_142376

คนที่ได้สิ่งของกลับเป็นคนที่ประมูลแพ้ผมไป
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11886&page=1#Item_0

เซ็งจิง ๆ โดนมาเฟียบอร์ดขี้โกง เซ็ง มาร์ดขี้โกง มาร์คขี้โกง ไหนกฎข้อบังคับในการประมูล ไม่เห็นมีแจ้งห่าไรเลย วันนี้เข้ามาเช็คกระทู้ที่ประมูล กลับกลายเป็นอดเข็ดขัดหนังงู ทั้ง ๆ ที่ให้ราคาสูงกว่าคนที่ได้ไปอีก เซ็งวะ ไอมาร์คขี้โกง ไอมาร์คขี้โกง

ปล.เดี๋ยวคงมีพวกลิ้วล่อออกมาปกป้องนาย
  • CommentAuthorMafiaCommentTimeDec 4th 2009
    สวัสดีครับ ท่าน 0108 ลงชื่อและเบอร์มาเลยครับ
    ผมอยากรู้ว่า เข็มขัดเหล่านี้ไปอยู่กับใครบ้าง
    ท่านเป็นเจ้าของสิทธิ เข็มขัดหมายเลขสองนะครับ

และสำหรับท่านที่จะจองเส้นต่อไป ผมขอให้ทำตามกติกานะครับ
    คือ ลงชื่อจริง ที่อยู่พร้อมเบอร์โทร ในการจองด้วยนะครับ

และสำหรับเส้นหมายเลข 9 ผมขอจำหน่ายที่ราคา 999 บาทครับ

CommentAuthorBuN_MaCommentTimeDec 11th 2009
    ขอร่วมประมูลด้วยนะค่ะ 1,500 บาท

เผื่อได้จะได้รวยๆๆ คิคิ
    CommentAuthorMafiaCommentTimeDec 11th 2009
    คุณ Bun-Ma เนื่องจากการประมูล เราต้องการให้คนที่ร่วมประมูลมีตัวตนจริงๆครับ
    ลงมาแบบนี้ เราไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ช่วยแสดงตนหน่อยได้ไหมครับ

กระพ้มไม่ได้เป็นลิ่วล้อมาเฟียนะค๊าบบบบบบ

ถ้าผี แน่ใจว่าจะเอาเข็มขัดเส้นนี้จริงๆ เพื่อร่วมทำบุญกะมาเฟีย

โทรกลับหากระผมได้เลยครับ กระพ้ม พันตำรวจโทพงศพิเชฐ จำปางาม หรือสารวัตรโก้งของคนในบอร์ดนี้

ดาบอาทิตย์ต้องร่วมอนุโมทนาด้วย เพราะการร่วมทำบุญแค่คิดก็เป็นบุญแล้วครับพ้ม

เข็มขัดอยู่ที่กระผมนะครับยังไม่ได้จัดส่ง เข้าใจไหมครับผี

เบอร์โทร 0812554791 นายเวรกระพ้มเองคร๊าบบบบบบ
  • :008::008:อีกซักครู่ ตะพานหินจะล้อหมุนไปD1แล้วครับ:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    P1010711.JPG 99K
    P1010659.JPG 89K
  • ท่านที่กำลังทะเลาะกับผี เห็นสัจธรรมอยู่ข้อหนึ่งหรือยัง
    ขนาดผมเป็นเจ้าของบอร์ด เป็นมาเฟีย ผีมันยังไม่กลัวเลย กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แมร่งไม่รู้กาลเทศะ ขนาดกระทู้หาเงินไปทำบุญช่วยเด็ก มันยังเว้น กรรมจริงๆ

แต่ไม่เป็นไร รวบรวมเงินทำบุญเสร็จ จะกรวดน้ำไปให้นะครับ
    เพิ่งรู้นะว่าผีก็อยากได้เข็มขัด ผมก็อยากจะส่งให้นะครับ แต่ไม่รู้จะส่งที่ไหนวะ
    เดี๋ยวจะบอกคุณอาทิตย์ อุทิศส่งไปให้ จะได้ใส่เดินโชว์พวกผีๆ อยู่ในนรก ฮา........................