ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีพ่อพันเปิดรับผสมกาญจนบุรี
  • คิงคารัว ลูกคิง ค๊อป ร่า
    ไฟล์แนบ
    คารัว43.jpg 122K
    คารัว52.jpg 113K
  • ทาโร่ ลูก แบ๊คไทเกอร์-ทาทา
    ไฟล์แนบ
    ทาโร่2.jpg 124K
    ทาโร่1.jpg 125K
  • แฮมเมอร์ ลูกโคแมน
    ไฟล์แนบ
    แฮมเมอร์2.jpg 123K
    แฮมเมอร์1.jpg 124K
  • จัยแอ่น อินบีส เพนควิ้น
    ไฟล์แนบ
    จัยแอ่น22.jpg 124K
  • เข้าตา
    ติดต่อสอบถามรายละเอียดได้ที่
    081-981-7754
  • ทำไมถึงลงทีละ2กระทู้ด้วยครับ งงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ก็กระทู้ก่อนมันเน่าแล้วอ่ะ
  • การที่คนเราว่าคนอื่นอย่างโน้นอย่างนี้มันก็ไม่ต่างอะไรกับคนใจสัตว์หรือเหมือนหมานั้นแหระดีแต่รอบกัดคนอื่นเขาไปทั่ว
  • ศึกษาคำว่าเน่าให้ดีก่อนนะไอ้ควายถึกว่าความหมายมันแปลว่าอะไรหรือในหัวจ้องแต่กัดคนอื่นเขาทำไมพ่อแม่รื้อมัวแต่ล้อกันจนไม่มีเวลาสั่งสอนให้รื้อเป็นคนดีได้เลยหรือไงแทนที่จะคิดกับคนอื่นเขาดีดีเขาจะได้ใม่ด่าถึงพ่อแม่ไอ้ชาดหมา
  • ก่อนอื่นขอขอบคุณเพื่อนๆที่ช่วยแสดงความคิดเห็นให้นะคาปผมไม่ค่อยว่างเข้ามาอ่านสักเท่าไรเพราะผมมีหลายอาชีพส่วนที่ผมลงว่ามีพ่อพันเปิดผสมนั้นเพราะว่าผมเห็นว่าหมามันเฃี่ยนก็เลยลงส่วนค่าผสมที่ลงไปนั้นลงเป็นพิธีนะคาปถ้าผมพอใจฟรีก็ให้ผสมได้ไม่ต้องงงว่าทำไมลง2ครั้งผิดด้วยหรือแต่ไม่เป็นไรอย่าได้แคร55555เออส่วนที่มีหมาเฮ่ยคนลงว่าเน่าเข้าใจผิดหรือเปล่าคาปหมาผมยังไม่ตายนะจะได้เน่าแต่ไม่เป็นไรผมไม่ถือเดี๋ยวเมื่อย55555
  • แม่มึงเป็นกระหรีอพยพเหรอไอ้เหี้ยกระเหรียง หีแม่มึงที่เป็นขี้เรื้อน รักษาซะนะไอ้กระเหรียงหน้าลาว
  • ผมว่าไปกันใหญ่แล้วไม่เอาอย่ามัวแต่ด่ากันเลยมาเสนอความคิดดีๆเกี่ยวกับการเลี้ยงพิทบลูให้ดีและสวยงามได้สัดส่วนสวยงามดีกว่าไหมคาป