ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

....เชิญทางนี้ก่อน.....
  • บางคนอาจเคยได้ดูกันแล้ว.....แต่ที่ผมอยากให้ดู คือมันเป็นเรื่องความน่าภาคภูมิใจของเรา:011:

ที่เลี้ยง Pit Bull และตรงที่บางทีเรา หรือหลายๆ คน กำลังหลงผิดอะไรกันอยู่หรือป่าว ทำอะไรกับสิ่งที่เราบอกว่า

เรารัก โดยที่ไม่รู้ว่าสิ่งที่เรารักต้องการหรือป่าว:024:

ผมอาจจะสื่ออะไรไม่ค่อยเก่ง ไปดูกันเองดีกว่า:063:

http://wowboom.blogspot.com/2009/05/americas-first-war-dog-hero.html

Aek FDP.:060:
  • ... ข้าดุอย่างเสือเมื่อมีภัยมาไกล้นาย ---ข้าเชื่องอย่างแมว เล่นเป็นเพื่อนยามนายเหงา...ข้าจะเฝ้าเอาใจไม่ห่างนาย และขอย่ำบนโลกนี้มีเพียงตายที่พลากเรา...........แม้นายข้าต้องการ สิ่งใด แม้ ชีวิตข้าก็ยอมแลก ขอแค่นายเพียงพอใจ....หากนายไม่รักข้าแล้ว แม้ข้ายัง มีลมหายใจ ก็ยังรักนาย ไม่มีเปลียน...

นายก็จะรักแกตลอดไป I LOVE PITBULL / KING OF DOG

....................................................................................

อ่านข้อความนี้(Copy มาอีกทีคับ) แล้วหันกลับไปมองหน้า เจ้าตัวน้อย-ตัวใหญ่-ตัวเตี้ย-ตัวสูง-ตัวหนา-ตัวบาง-มูกดำ-มูกแดง ของท่าน
    แล้วท่านรู้สึกอย่างไร นั่นแหละที่ผมอยากจะสื่อ.......

Aek FDP.:060:
  • สุดยอดเลยวะเอกซึ้งจริงๆ
  • สุนัข ทหารตัวแรก
    ไฟล์แนบ
    a435Stubby.jpg 26K
  • เห็นแล้วก้อซึ้ง

อ่านคำบรรยายแล้วน้ำตาคลอเลย

มันเป็นหมาที่เก่งมากๆ

โดนแก็ซพิษตั้งหลายทีนิ

ยังรอดมาได้

หมาตัวนี้ไม่เสียชาติเกิดจิงๆ
  • :063:คุณเอกกลับบ้านหรือเปล่าครับปีใหม่....ผมไปเที่ยวบ้านแฟนหลายวันอยู่หนองฉางเหมือนกันเผื่อจะได้แวะเข้าไปชมเจ้าถุงเท้า