ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ช่วยแนะนำเรื่องพิทบูลทีครับ..
  • คือว่า..ผมสนใจจะเลี้ยงสุนัขพันธุ์นี้แล้วได้ศึกษามาระยะหนึ่งแล้ว ตอนนี้อยู่ช่วงตัดสินใจว่าจะซื้อ bully หรือ red nose ดี
    อยากทราบว่า bully กับ red nose มีความแตกต่างกันยังไง?

ขอบคุณมากครับ
  • ศึกษามาระยะนึง ไม่รุ้หรอว่า ที่ว่ามา ต่างกันยังไง...
  • นั้นดิ 555
  • สวัสดีครับ..
    ก็พอรู้บ้างแต่ว่าอยากจะรู้ให้ละเอียดกว่านี้อะครับ
  • name-easily@live.com

ช่วยแนะนำทีนะครับ
    ไม่ค่อยรู้เรื่องมากเท่าไร ได้แต่เปิดดูตามอินเตอร์เน็ต
  • จะเลี้ยงเพื่ออะไรล่ะต้องตอบโจทย์ตัวเองให้ได้ก่อน
    แล้วค่อยพิจารณาในแต่ล่ะสายของพิทบลูว่าสายไหนเหมาะแก่เรามากที่สุด

ปล.สุดท้ายต้องคนในบ้านเห็นชอบในการนำสุนัขพันธุ์นี้เข้ามาเลี้ยงในบ้านจะได้ไม่เป็นปัญหาตอนหลัง

:063::063::063::063:
    :065::065::065::065:
    :008::008::008::008:
  • :o003:อ่ะค่ะ เรายังไม่มีเเต่ก็อยากร่วมปรึกษากันนะ

เราว่าควรดูสถานที่ การใช้งาน เเละความชอบ เเละงบ

:o020:บูลลี่ น่ารัก ขี้ประจบรักเจ้าของ ติ้งต๊อง ไม่ค่อยดุถ้าบ้านเเคบน่าจะเลี้ยงได้ดีกว่าหมาเเดงน่ะค่ะ เเต่จะหาสวยๆได้ก็ราคาเเพงนะค่ะ อีกอย่างอย่าตั้งความหวังสูงเวลาโตไป:o028:

:o055:หมาเเดง บ้าดีเดือดบ้าพลัง เหมาะสำหรับพาทำกิจกรรมหลายๆอย่าง สถานที่เลี้ยงน่าจะมีพื้นที่กว้างๆให้มันทำกิจกรรมนะค่ะ:o056::o057: ราคาไม่เเพงมากค่ะ

ป.ล พูดไรผิดไปก็โทดทีนะค่ะ:o067:
  • คห. ข้างบน
    เงินซื้อยังไม่มีเลยมาทำเป็นวิจารณ์ เก็บเงินให้ได้ก่อนไป๊!!
    จะรอแลกอยู่นั่นแหละ!! +.+"