ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HEAVY BULL KENNELS buffalo bone pattaya entertainment
  • เอามาให้ดูเล่นๆครับไม่มีไรทำว่างๆ:059:
    ไฟล์แนบ
    zz14.jpg 113K
    zz16.jpg 108K
    zz15.jpg 112K
    zz13.jpg 117K
  • ถ้าไม่เหนหน้ากับลิ้นใหญ่ๆ

คงคิดว่าเปนหมูดำไปละ555

น่ารักครับ สวยมากครับ
  • สวยครับ
    :006::006:
  • ต่อไป:059:
    ไฟล์แนบ
    zz2.jpg 99K
    zz3.jpg 111K
    zz17.jpg 107K
    zz18.jpg 109K
  • ขอบคุณครับ ที่เข้ามาติชมกัน:059:
    ไฟล์แนบ
    zz20.jpg 104K
    zz19.jpg 99K
    zz5.jpg 111K
    zz8.jpg 117K
  • ผมว่านางแบบไม่ต้องมีจะดีกว่านะ ไม่มีความสวยในตัวเองเลย ดั้งแบนมาก ๆ ยังสงสัยอยู่เลยว่าหายใจ ออกหรือเปล่าจะมาโชว์ไมเนี่ย

ถ้าสวย ๆ ก็น่ามาโชว์อยู่ นี่มาโชว์แบบนี้ ไม่ต้องมาโชว์เลยจะดีกว่า หมาสวยมาก ๆ ยอมรับ หากตัดนางแบบออกไปไกล ๆ จะสวย

กว่านี้อีก อ้อนางแบบนี่สายบูลลี่เปล่าครับ เห็นหน้าสั้นหักเหลือเกิน 555+
  • น้าผีตัวแรกก็ว่าแรงไป แต่นางแบบก็นะ.......... อุตส่าห์พยายามซะขนาดนั้น ยังโดนว่าอีกเอาหนะโรงพยาบาลยันฮี บางมดเยอะแยะ
    ไว้คราวหน้าไปทำมาแล้วค่อยมาแก้ตัวใหม่เนอะ แต่คราวนี้ต้องยอมรับความจริงหน่อยนะ อิ อิ
  • ผมว่านางแบบก็น่ารักดีนี่ครับ...:013:
  • พี่เรก วันหลังขอวันที่แดดแรงๆ แสงดีๆ ก่านี้อีกนีสนึงนะพี่น้า
    ไฟล์แนบ
    zz22.jpg 97K
    zz52.jpg 102K
    zz2000.jpg 69K
    zz144.jpg 74K
    zz166.jpg 72K
    zz155.jpg 107K
  • ควรจะหานางแบบหน้าตาดีกว่านี้หน่อยนะคับบบ

แล้วก้นางแบบควรเลือกทรงผมที่เหมาะกว่านี้ด้วยนะคับบบบบ

5555555555555555555555555
  • งืมๆ ผีมีเหตุผล55+
  • หมาสวยครับ
  • มาให้กำลังใจครับ น้าเรก อย่าสนใจเสียงผีเสียงเปรต น้องเขาอุตส่าห์มาเป็นพริตตี้ให้
    มีสาวๆมาประกอบจะช่วยลดความร้อนแรงและความน่ากลัวของคำว่า พิตบูลลง
  • มึงจ้างนางแบบมาจากเวียงจันทร์หรือว่ะ
  • ผมคนนึงล่ะ สวยทั้งหมาและคนครับ กรูล่ะอยากเห็นหน้าเมียพวกมรึงจริงๆติเขาเหลือเกิน ไอ้พวกผีกระจอก
  • พี่ เรก หมาสวย นางแบบ หุ่นดี พี่ :019:
  • หวัดดีครับ พี่เรก ก็อย่างงี้แหละครับเสน่ห์ของบอร์ดนี้อยู่ตรงที่ ผี ชุม ไอ้บอร์ดเก่าๆ เจ้าของแก่ๆ เนี่ยแต่ผมกลับชอบหว่ะ มันส์ชิหาย...
    ไฟล์แนบ
    013830803.jpg 53K
  • สวยดีครับ มีใครกี่คนที่กล้าทำแบบนี้ ไม่สนไม่แคร์ เพราะไม่แน่จริง ไม่ลงให้ดูมันมีดีไนตัวมันเอง นับถือ.
  • ไม่เคยเลย ไม่เคยคิดเลย ว่าจะโดนผีเล่น ชักเริ่มคันๆมันส์ๆขึ้นมาแล้วสิ ขอบคุณครับพี่มาร์คและพี่ๆที่มาให้กำลังใจ ไม่เป็นไรครับผมไม่เป็นไร รับได้ๆ:059:
    ไฟล์แนบ
    za95.jpg 116K
  • :032::032::032::032::032::032::032:
  • ผีบางตัวแมร่งชักเริ่มเล่นมั่ว รู้ทุกเรื่อง แต่ไม่รู้อยู่อย่างเดียว คือ กาลเทศะ

บังคับก็ไม่ชอบ พอเปิดเสรีก็ ไม่รักษากติกา
    และก็มีผีสวมรอย ที่ตั้งใจมาก่อกวนบอร์ดโดยเฉพาะ

เลี้ยงพิตใจมันต้องแบบพิต
    แต่ตุ๊ดเลี้ยงพิต ใจก็ยังเป็นตุ๊ด ฮา..................... :030:
  • เอ่อว่ะ ผีพูดความจริงก็ไม่ชอบ อย่ามีผีเลยครับ จะใด้ตอแหลกันถนัดสะดวกหน่อย
  • พูดความจริงเป็นสิ่งดี แต่ก็ควรรักษามารยาท ไม่ละเมิดสิทธิส่วนบุคคลของคนอื่นครับ

หากมีใครวิจารณ์น้องสาวหรือภรรยาคุณบ้าง คุณจะชอบหรือไม่ครับ
  • นางแบบแบบนี้พอไหวป่าวพี่เหรกเลือกเอาเลย
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 38K
  • หมาสวยๆทั้งนั้นเลยครับคอกพี่เหมือนเมืองนอกเลย คนไทยไม่แพ้ชาติใดในโลก :063: :063: :063:
  • เชิญคุณผีวิจารณ์ได้ตามสะดวกเลยครับ ผมแค่เอามาให้ดูกันขำๆครับ อย่าซีเรียส พอดีน้องเขาชอบพิทบลูอยากถ่ายรูปกับพิทบลูผมเลยจัดให้เฉยๆ เลยเอาภาพมาผากให้ดูกัน เข้าใจครับมีทั้งคนชอบ และไม่ชอบ อย่าซีเรียสๆ:059:
    ไฟล์แนบ
    zz23.jpg 84K
  • คุณมาร์คเกินไปนะครับ ถ้าให้ที่นี่เป็นบอร์ดเสรี ก็ควรเปิดใจให้กว้าง

ถ้ากล้าเอามาโพสต์ก็ต้องยอมรับคำวิจารณ์ทั้งด้านดีและไม่ดีได้

ผมว่าบางทีก็มีพวกแอ๊บแมนแต่ใจตุ๊ดก็มีนะครับ คุณมาร์ค
  • ไอ้ผีตัวบนนี่ ไอ้ช้างซ่า มาอีกล่ะไม่ใช่ใครชอบกัดพี่มาร์คแบบสุภาพ ๆ แต่นักเลงแบบเนี้ยตลอด เหอ เหอ เมิงนี่นะ บอกจะไม่เข้าบอร์ด
    แต่ก็ปลอมเป็นผีมากัดเขาเรื่อย ไอ้ควายนึกว่าคนเขาไม่รุ้เหรอ คนเขาไม่โง่หรอกนะ ทำเป็นโทรไปหาเรื่องเขาตอนงานปีใหม่บอกว่า
    เขาไปด่าไรเมิงบนบอร์ด และไม่รุ้เรื่องที่เมิงพิมพ์ด่าเขาอะ ถุยตอนเมิงพิมพ์ด่าเขาอะ เพื่อนกรูก็ไปกับเมิงด้วยยังหน้าด้านบอกไม่ได้
    พิมพ์ ก็เหมือนตอนที่เมิงมาป่วนบอร์ดเขา แล้วก็บอกว่าไม่ได้ทำเป็นไงล่ะ สุดท้ายเขาจับได้ว่าเป็นตัวเอง ก็แถไปเรื่องอื่นหน้าด้าน ๆ
    เมิงนักเลงจริงก็ ล็อคอินมาด่าเขาดิ มาปลอมเป็นผีทำไม ไม่กล้านิหว่า ฮี่โธ่
  • ใช่ไอ้ช้างแน่นอน สำนวนแบบนี้ใช่เลย

ตอนนี้มันกะลังนั่งหัวเราะพวกเราอยู่
  • ไอ้พวกผี
    กระทู้เค้าบอกอยู่ว่าเอามาให้ดูเล่นๆ พวกมึงอ่านไม่ออกเหรอภาษาไทย เอ๊ะหรือว่าเป็นเหมือนที่นางแบบเค้าจูงอยู่ก็เลยอ่านไม่ออกไม่เข้าใจ
    แล้วนางแบบเค้าจะมาจากไหน หน้าตายังไง ก็ไม่เห็นเกี่ยวกับชีวิตประจำวันของพวกมึงไอ้ผีเอ๊ย ถ้าอยากจะวิจารณ์ก็ควรใช้คำที่ดีกว่านี้ดว้ยนะค่ะ...พวกไอ้ผี:045::027:
  • ถึงอีเหี้ย FINO_2009

เจ้าของกระทู้เขายังไม่เดือดร้อน เขาก็บอกแล้วรับใด้ แล้วมึงเป็นเหี้ยอะไร ดิ้นพล่านๆๆๆ อีห่า
  • อ้าว คุณผีไปดิ้นพล่านแบบนั้น ก็แสดงว่าคุณผีเป็นหมาที่นางแบบเค้าจูง จริงๆๆๆๆหรือเนี่ย 55555555555ขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • มันส์หว่ะกระทู้นี้ 5555+ พี่เรกวันนี้จุดรวมเทพ อยู่บ้านผม มาไม๊ครับพี่น้อง ดิ่งมาเลยยยย รับรองฮา
  • ต่อเลยแล้วกันนะครับ:059:
    ไฟล์แนบ
    zuzu.jpg 117K
    nann.jpg 95K
    n.j3.jpg 85K
    20090827105736_zombi195[1].jpg 119K
  • อยากไปว๊ะ แต่เดี่ยวดูก่อนนะครับพี่ big chill ธุระเยอะชิบช่วงนี้:001::059:
    ไฟล์แนบ
    bbb57.jpg 100K
  • อ้าวๆ นัดเมากันอีกแล้วนะลูกพี่บิว 555 :012: .......... ยาวไปเลยคับพี่เรก....:062::062::063::008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    1229122318-104-86.jpg 40K
  • อัพหน่อยลูก jasper x ebola
    ไฟล์แนบ
    s1.jpg 73K
  • :o001: หมาตัวแรก ดำๆสวยครับใหญ่ดี ชอบครับ ท่าน heavybulls ออก Honda pcx เลย 555+ ผมขายคันเก่าแล้วไปออก อิลิแก้นใด้ 1เดือนคันนี้ก็ออกตามเลย 555+ พลาดเลย แต่คันใหญ่ผมชอบแต่ 125 CC. รับไม่ใด้
  • ขอแจมด้วยคน โครงสร้างเจ้า Jasper นี่มันใหญ่มากครับพี่เรก ยังไม่มีโอกาศได้เจอตัวจริงเลย
    นางแบบก็หน้าตาคล้ายๆกระแต สาวน้อยลําปางนักร้องขวัญใจผม แต่หุ่นออกแนวฮิปฮ็อปมากกว่า... :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC02260.JPG 111K
    DSC03800.JPG 111K
  • พี่ผีที่นี่เขาดุครับพี่เหรก
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 108K
    42.JPG 103K
    32.JPG 123K
    20091210083443_20080820100939_0123.jpg 67K
  • พูดก็พูดนะ แมร่งจะพยายามทำเหมือนฝรั่ง แต่พูดตรง ๆ ว่ะ แม่งทุเรศชิปหาย

แล้วเจ้าของบอร์ดเป็นไรครับ ไหนว่าบอร์ดเสรี แหม่ รู้สึกร้อนแทน ลูกกระโปรกจังงงงง

ฮิ้ววววววววววววววววววว 55555555555555 อิ้ว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ไอ้ช้างซ่าปากเหม็นเมิงอย่าเห่ามาก ตอนนั้นมาปากดีเจอพรรคพวกพี่มาร์ไล่กระทืบหนี
    ซะไข่หด พอเห็นเขาไม่อยากเอาเรื่องเอาราวมาปากเก่งอีกล่ะ เมิงล่ะระวังพี่เขาเอาจริงลูก ๆ เมิงจะกำพร้าพ่อไอ้ควาย
  • เอาเงินสั่งหมานอก ให้นางแบบ ไปยันฮี ก่อนดีมั้ยขอครับ ฮิ้ววววววววววว
  • โห่ หน้านางแบบแต่คน ผมว่าเอาไปขึ้นปกหนังสือลี้ลับใด้เลยนะครับ
  • ผมว่าทางใครทางมันดีกว่าครับ ความสวยอยู่ที่ตาคนมอง บ้านผมอยู่ใกล้พัทยาทำให้ผมหูตากว้างไกลมากขึ้น จนรู้ว่าคำกล่าวนี้เป็นจริง ฝรั่งบางคนมีเมียที่คนไทยบางคนอาจบอกว่าดูไม่ได้ แต่คุณรู้ไหมว่าผู้หญิงคนนั้นสบายกว่าอยู่กับสามีคนไทยเสียอีก ระวังนะครับเวรกรรมมีจริงไปว่าเขาอย่างนั้นอย่างนี้ เดี๋ยวชาติหน้าไปเกิดเป็นคนเอเชียที่ออสเตรเลียแล้วไปเจอฝรั่งที่ชอบดูถูกมันใช้ขาเขี่ยของให้จะรู้สึก
  • บอร์ดเสรี แต่ไม่ใช่เอาไว้ให้มรึงด่าคนโดยไม่มีเหตุผลโว๊ย ไอ้คุณฟาย

หากวันหนึ่งคุณมรึงเอารูปมาลงแล้วเขาวิจารณ์ว่าหน้าคุณทำไมเหมือนส้นติน คุณจะโกรธไหม???

น้องผู้หญิงเขาโพ๊สท่าถ่ายรูปกับหมา เขาไม่ได้ทำผิดอะไร ทำไมต้องไปว่าเขาด้วย
    เขาจะสวยไม่สวยมันก็เรื่องของเขา ผีดีๆในนี้มีเยอะ เขาช่วยคนไม่ให้โดนหลอก ดังนั้นอย่าทำเสียสถาบันผี
  • หวัดดีคับพี่เรก สุดยอดไปเลยพี่หมาสวยมากทุกตัวเลยคับโดยเฉพาะนางแบบเซ็กซี่มากๆ ใครว่ายังงัยก็ช่างเถอะพี่เรื่องของผีๆถือว่าสีสรรของบอร์ดก็แล้วกัน 555 (แอบเอาไอ้เลอร์มาฝากลงโชว์ตัวกระทู้ของพี่หน่อย แปดเดือนแล้วมันตัวแค่เนี๊ยเองอ่ะคับ อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    e2.jpg 90K
  • แหม ๆ ๆ มันส์กันใหญ่..!! ป๋าเมื่อคืนหนักขนาดนั้นไหงตื่นไวจังหว่า..?? แรงดีนะเนี่ย ต่ออีกคืนเป็นไง
    ไฟล์แนบ
    DSC04395.jpg 91K
  • ดึกแค่ไหน เมาแค่ไหน ก็ต้องตื่นเช้าครับทั่น
    เที่ยวแล้วทำงานไม่ไหว คราวต่อไปวีซ่าผ่านยาก