ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหนื่อยโคตรๆ แต่ก็มีความสุข
  • กลับมาแล้ว รีบเอาบุญมาฝากครับพี่น้อง จบงานเลี้ยงปีใหม่ถึงบ้านตีสองกว่าๆ ตอนเช้าอีกวันผมก็เดินทางขึ้นเหนือ ตระเวณเที่ยวและทำบุญไปด้วย
    ปีใหม่ทั้งที ขอเริ่มต้นปีด้วยการทำบุญดีกว่าครับ และทุกครั้งก็ไม่ลืมอธิฐานขอพรให้พี่น้องชาวพิตบูลในที่นี้ทุกท่านด้วย
    จะผี จะคน ก็ขอให้มีความสุขสดชื่น สมหวัง อะไรที่เลวร้ายก็ขอให้ผ่านพ้นไป และเริ่มต้นกับสิ่งดีๆ รับปีเสือทองกันครับ
  • สวัสดีปีใหม่คับพี่มาร์ค ขอบคุณ กับคำอธิฐาน ของพี่ด้วยนะคับ
    เสียดายจริง ไม่ได้ไปร่วม งาน ดี-1 ด้วย ถ้ามีโอกาส
    คงได้เจอกันคับ พี่ โชคดีปีใหม่คับพี่ และพี่น้องช่าวพิท ทุกคน
  • สวัสดีปีใหม่ ขอให้ เฮง เฮง รวย รวย ไม่เจ็บ ไม่จน นะฟ้อย

เริ่มต้นศักราช ไปปิดทองลูกนิมิต วัดหนองโคก ตำบลหนองปลิง อำเภอนครหลวง อยุธยา

เป็นวัดที่ต้องการความช่วยเหลืออีกมากมาย เข้าไปหลายสิบโล ชื่นใจเลยที่ได้ทะนุบำรุงพระพุทธศานา
    ไฟล์แนบ
    ปิดทอง.JPG 79K
  • ท่านมาเฟีย UBC ท่านออกวันนี้ใช่รึป่าว ช่องอะไร เวลาไหน โปรโมตหน่อยท่าน..
  • วันนี้ บ่ายสี่โมงถึงสี่โมงครึ่ง อย่าลืมเปิด UBC78
  • บอกให้ช่องมันเลื่อนไป ออนแอร์ ตี2ได้มั้ยบ่ายๆจะไปเดินเล่นไม่มีเวลาดู
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่มาร์ค ยังไงก็พักผ่อนเยอะๆๆน่ะครับ ช่วงนี้เห็นออกงานตลอด

ปีใหม่ขอให้สิ่งศักดิ์จากทุกสากลโลกจงบันดาลให้พี่มาร์คและพี่ๆเพื่อนๆผู้รักพิทบูลทุกท่านมีความสุขมากๆๆ กิจการรุ่งเรือง

มีครอบครัวที่อบอุ่น สุขภาพร่างกายแข็งแรงน่ะครับ ปลอดจากโรคภัยไข้เจ็บ สมหวังกันทุกประการน่ะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่มาร์ค ร่ำรวย ร่ำรวย เพิ่มขึ้น เพิ่มขึ้น ตลอดปีเลยนะครับพี่ และที่สำคัญ สุขภาพแข็งแรงด้วยครับ จะได้ใช้เงินอย่างมีความสุข
  • สวัสดีปีใหม่ครับพี่
  • happy new year ^^
  • วันนี้รายการ Pet Variety ไม่ได้ออนนะคะ
    ดูรายการย้อนหลังและเทปงานวัน HBD@D-1 ได้ที่ www.roongaroonbroadcasting.com นะคะ
  • เอารูปมาอวดให้คนไม่ได้ไปเที่ยวอิจฉาเล่น

ไปเชียงใหม่ได้คุณเต็ก เป็นธุระจองที่พักให้ และก็ทานอาหารเย็นร่วมกัน สนทนาเรื่องหมา และก็เรื่อยเปื่อย

มีพิต มีเพื่อน มีความสุขครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC06347.JPG 66K
  • ที่หน้าร้านกาแฟ คอฟฟีอินเลิฟ และบรรยากาสยามเช้าที่ปาย
    หนาวโคตรๆ หมอกบางๆ กับกาแฟร้อนๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06383.JPG 41K
    DSC06387.JPG 53K
    DSC06382.JPG 101K
  • ปางอุ๋ง ที่ตกเป็นพื้นที่ภายใต้การยึดครองของม้งไปแล้ว
    คนไทยจะขึ้นต้องไปขออนุญาติม้ง กรรมจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC06448.JPG 56K
    DSC06457.JPG 70K
    DSC06473.JPG 53K
  • เมืองสามหมอก พระธาตุดอยกองมู และ 1,864 โค้ง
    ไฟล์แนบ
    DSC06491.JPG 44K
    DSC06483.JPG 41K
    DSC06494.JPG 74K
    DSC06497.JPG 65K
  • ถ้ำลอดใครมาแล้ว ขอแนะนำว่าต้องไปเยือนให้ได้ ความมหัศจรรย์และยิ่งใหญ่ของธรรมชาติ
    สวย สะดวก ปลอดภัย สร้างงาน กระจายรายได้สู่ท้องถิ่น
    ไฟล์แนบ
    DSC06426.JPG 76K
  • และแวะไปเยี่ยม สาวสวยคนไทยเหมือนกัน แต่ต่างเผ่าพันธ์แค่นั้นเอง
    ไฟล์แนบ
    DSC06505.JPG 75K
    DSC06508.JPG 69K
    DSC06507.JPG 77K
  • เอ รูปขาดใครไปคนเป่าว๊า ป๋า ขอชมหน่อยเด่ะ 55555
  • จัดให้ เพิ่มแล้วอีกคน ฮ่าๆๆ
    ไฟล์แนบ
    PICT0388.JPG 75K
    PICT0387.JPG 78K
  • รูปบรรยากาศดีมากครับพี่ Mark มีแต่สถานที่ธรรมชาติทั้งนั้นเลย
    คืนนั้นก็คุยกันซะเพลิน สนุกดี แวะมาเที่ยวเชียงใหม่บ่อยๆนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05220.JPG 81K
  • มีโอกาสต้องไปเยือนอีกแน่นอนครับ เสียดายไปโป่งแยงแอ่งดอยดันไม่มีโต๊ะนั่ง
    ไฟล์แนบ
    DSC06362.jpg 60K
    DSC06357.jpg 61K
    DSC06345.jpg 54K