ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำตัวครับ 4 เดือนแล้ว
  • สวัสดีปีใหม่พี่น้องทุกคนครับ ผมน้องใหม่ "Hippo" อายุ 4 เดือน พอดิบพอดี ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2188.JPG 119K
    DSCF2199.JPG 118K
    DSCF2177.jpg 110K
  • สวัสดีครับ ยินดีที่รู้จักทุกท่าน
    ไฟล์แนบ
    DSCF2194.JPG 119K
  • หล่อจังนะครับ ถามนิดนึงสิครับตอนเด็กๆฮิปโปขนสีนี้รึเปล่าครับ หรือเป็นสีบลูมากกว่านี้ครับ
  • เป็นพิทบูลตัวที่ 3 ครับ ในรอบ 8 ปี (เลี้ยงอยู่พันธุ์เดียว)

ผมเพิ่งได้มายังไม่ถึงเดือนเลยครับ รูปตอนเด็กๆ ก็ออกสีบลูลายเสืออ่อนแล้วครับ
  • ขอบคุณครับ ผมกำลังลุ้นลูกชายผมอยู่ตอนแรกสีบลูตอนนี้เหมือนผลัดขน เลยเห็นลายเสือมากขึ้นเรื่อยๆ เลยไม่แน่ใจว่ามันจะกลายเป็นสีอะไรอ่ะคับ
  • ดี ครับมีไครเลี้ยงพิทบูลแถว ก.ม11หรือสวนจตุจักรมั้ง ครับอยาก คุยเรื่องหมา อ่ะ ไคร อยากคุย โทรมาคุยกันได้ นะครับ 0844528533 เป้ ครับ
  • สวยครับ
  • ตัวนี้ลูกLUCIFER ป่าวครับ สวยๆๆๆครับ
  • คุณ Joe_Joe บางตัวตอนเล็กๆ สีบลูชัดเจนแต่โตขึ้นลายเสืออาจจะแทรกเข้ามาได้ ลองดูที่บรรพบุรุษครับว่ามีเสายเสือรึเปล่า

คุณ PHULUCKY ใช่ครับลูก LUCIFER ของคุณหนึ่ง new line

ผมอยู่มหาชัยครับ พยายามถ่ายมุมที่ดูสวยมากกว่า ตัวจริงไม่ได้หล่อมากมาย หางก็ไม่สวยแต่ผมก็เลือกตัวนี้ครับ ชอบมากเพราะหน้ามันเหมือนลูกไทเกอร์ตัวเก่าที่ตายไป ผมเลี้ยงตัวเดียวเหมือนเพื่อน...ขอบคุณครับ
  • เย้ย พี ลง ผิดที่เป่าครับ นี่มัน ฮิปโปไม่ไช่หรอ 5 5 5 ล้อเล่วนะครับ น่ารักดีครับ อ้วนตุ้บ เลย
  • น่ารักดีคับ
  • ขวัญใจวัยรุ่นคนใหม่แน่นอนครับพี่ตัวนี้ :063:
  • หมาที่มึงแรกพระมาสวยแบบนี้ป่าววะ โอซาก้า แต่ใช่พระแรกมาคงเรื้อนแดกแล้วมั้ง กั้กๆๆ
  • ถามหน่อยครับ.....ตัวนี้ราคาเท่าไร
  • :m012:อยากรู้จังให้กินอะไรอยู่ได้ใจจิงๆคับ ของผม3เดือนแนะนำหน่อยคับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0093.jpg 33K
  • ตัวนี้กินอาหารเม็ด F1 กับโครงไก่ดิบเป็นหลักครับ เสริมด้วยไข่ต้มบ้างเล็กน้อย