ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HEAVY BULL KENNELS buffalo bone pattaya entertainment
  • หนุกหนาน แบบสร้างสีสัน อย่าคิดมากเลย

มีรูปสาวๆให้ดูก็ดีแล้วท่าน...........
  • ส่วนผมนี่เพิ่งตื่นตอน 11 โมงเลย

ลูกค้าที่นัดไว้ ต้องให้คนโทรไปบอกว่าผมป่วยอะ

แต่มะคืน ฮาสุดๆอะ ถือว่าเป็นการปิดท้าย เทศกาลปีใหม่ที่ เก๋มาก

ขอบคุณน้าบิว ที่เปิดบ้านให้เราไปแดรก ฟรี555 ขอบคุงมาก
  • ****** เสียดายอย่างแรงไม่ได้ไปนะ โทษทีนะคร๊าบๆๆพี่ท่านๆๆๆๆ

แต่ไม่มีใครโทรชวนเนี่ยดิน้อยใจจิงๆๆๆ เรื่องมันเศร้าๆๆๆๆๆ
  • เมื่อคืนยังไม่ซะเลยหว่ะพี่ เมื่อไหร่โทรบอกด้วยนะ
  • ขอบคุณผู้ใหญ่ใจดี ที่ให้โอกาส
    เข้าไปสัมผัสประสบการณ์ ในคืนอันน่าประทับใจ หุหุ

ฝีมือน้าบิว ฮาราจุกุ แหร่มมาก
    นั่งฟัง ผู้ใหญ่เค้าคุยกัน ก็ฮาดี
    เราเด็กน้อยๆ ก็เนียนๆ กินๆไป ฟังเพลงเพราะๆ หุหุ

ประเดิมทำงานวันแรกของปี ด้วยเวลา 10.30 น. ชิวๆ
  • เลี้ยง pitbull มันดีอย่างนี้นี่เอง รู้งี้เลี้ยงตั้งนานแล้ว อิอิ
  • คิกๆ คักๆ หยอกกันมอบความรักวันปีใหม่ ขืนนั่งมองหน้ากันเฉยๆมีหวังน้ำท่วมเพราะพิษรักเต็มศาลาพักใจแน่แว้วๆๆๆ

ขอบคุณ ตุ๊กกี้สาวสวยรวยเสน่ห์ที่ทำให้วงสนทนาสดชื่นไปด้วยกรีบกุหลาบสีชมพู ขำๆน่ะพี่น้องรักหลอกจึงหยอกเล่น
  • 55555555555 ปีนี้ เฮียเหลียงใส่คอนแทคเลนส์ สีชมพูวุ้ย
  • ยังมันส์ได้อีกนะคร๊าบ..ทุกท่าน
  • แต่เสียดายครับที่มือกล้องระดับเทพ(น้ายุทธ)ไม่ได้ติดอาวุธมาไม่งั้นภาพงามกว่านี้แน่นอน.
    ไฟล์แนบ
    DSC04393.jpg 44K
    DSC04379.jpg 75K
    DSC04368.jpg 54K
  • TonDaikiji & Family
    ไฟล์แนบ
    DSC04394.jpg 54K
  • เสียดายไม่ได้เก็บภาพ ป๋าปอนด์ กับ เพชร พูโล (กล้องแม่งเน่า555+) เดี๋ยวงานหน้าขอเต็มทีมอีกทีนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC04398.jpg 54K
  • คิดอย่างไร เมื่อตามาร์ค กลายเป็น ตาแม้ว(รับจ้าง สแค๊วสสส )
    ไฟล์แนบ
    DSC04374.jpg 77K
    DSC04375.jpg 73K
  • แห่ม ขอสัมผัสได้มั้ยจ๊ะ นิด ๆ หน่อย ๆ กรูก็เอา

มาร์ค
  • โดนแล้ว 5555+..อ่ะป๋า มาเคลียร์หน่อย..
    แต่ขอบอกว่าถ้าท่านข้างบนรู้ว่าเหตุที่ มาเฟีย ทำเช่นนี้เพราะเหตุใด ถ้าท่านทราบแล้วจะรู้น่านับถือเพียงใด โดยเฉพาะ..คนที่โดนจับกระบาลชนทั้งคู่...
  • น้าบิว ไอ่ทอดๆนั่นอะไรนะ

สงสัยวันนั้นกินเยอะไปหน่อย ตอนนี้เจ็บคอเลย

ใส่อะไรลงไปปล่าววะนั่น แต่อร่อยจัดมะวานเจอกะเพชร กะเฮียเหลียงยัง พูดถึงอยู่เลย

ยกให้เป็น พ่อครัว กระทะทองแดง ละกัน

ถ้ากินแล้วไม่เจ็บคอ ตอนแรกกะให้เป็นกระทะทองคำนะเนี่ย
  • อิจฉาว่ะ:013::059:
    ไฟล์แนบ
    SHOW1.jpg 97K
  • คงจะเจ็บคอเพราะไอ้ใบเขียวๆที่ใส่ไปล่ะมั๊งครับ และไอ้ใบที่ใส่ไปน่ะแถวบ้านเรียก ก.ช สงสัยใส่เยอะไปหน่อย เลิกงานเลยไม่มีสูบ เลย 5555+

อิจฉาใครครับ พี่เรก ถ้าอิจฉาเรื่องผมกับน้องโอปอหล่ะก็ สำหรับพี่ผมให้ได้ทุกอย่างครับ..!!
    ไฟล์แนบ
    DSC04390.JPG 48K
  • ท่านบิว ท่านยังไม่คุ้นเคยกับอสูรกายในบอร์ดนี้อีกหรือ
    ช่างหัวแมร่งมันเถอวะ สำหรับคนจัญไร ไม่ว่าเราจะทำดีอย่างไร แมร่งก็แปลไปในทางอกุศลได้ตลอด ฮา.....................

อย่าเสียเวลาเคลียร์เลย แต่ขอเตือนพวกผีชอบซ่าส์ผิดงานไว้กอ่น
    เพื่อนกรูเป็นสารวัตร น้องกูเป็นผู้กอง เขาเคยมาคุยไว้ บอกแค่เลขไอพี กับเวลาที่เล่น
    เขาจะเอาโฉมหน้ามันมาโชว์ และหากจำเป็นต้องใช้บริการ แล้วมันจับผีมาประจาณให้ไม่ได้ ก็ให้มันรู้ไป

เขาให้เลี้ยงหมาหาเพื่อน ไม่ใช่เลี้ยงหมาหาเรื่อง
    คนพวกนี้เห็นเรายิ่งมีความสุข พวกมันแมร่งก็ยิ่งทุกข์
    แต่ท้ายสุดไฟริษยาก็เผาใจมันเองละ
  • เออ..เอามาแม่งมาโชว์ซักตัวเด๊ะท่าน..ผมว่าที่เราคุยๆกันไว้มันน่าที่จะถึงเวลาแล้วนะเนี่ย.
  • ไม่อยากให้เสียคอนเซ๊ปท์ บอร์ดเสรี ครับท่าน
    หากมันไม่ไปละมิดสิทธิส่วนบุคคลกันเกินไปก็ไม่อยากยุ่ง
    แต่หลังๆชักเลอะ เล่นไม่เลือก คะนองปากจนเลยเถิด
    หากยังเล่นมั่ว เหลิงมากจนเกินไป สงสัยอาจจะต้องมีบ้างครับ

วันนี้ขออนุญาติแค่นี้ก่อนครับ ติดงานด่วน
  • คุยอะไรกัน เอ่ยเบื่อโว้ยๆๆ หาไรตื่นเต้นทำกันดีแฟ่
  • นี่ถ้าผมรู้ว่าในอาหารนั้นมีสมุนไพรสีเขียวในตำนานผสมลงไปด้วย

นี่ผมไม่บริโภคเข้าไป ให้มันมารวมอยู่กับร่างกายอันบริสุทธุ์ผุดผ่องของผมหรอก

ตอนแรกผมก็คิดว่าน้าบิวไม่เพียงแค่หน้าตาดี แต่ยังมีฝีมือการทำอาหารที่เลิศอีกด้วย

มิน่าผมถึงว่าคืนนั้นทำไม ฮากว่าปกติวะเนี่ย

งานหน้าขอเป็นจานใหญ่กว่าเดิมหน่อยนะ เผื่อจะฮากว่านี้อีก 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7864.jpg 104K
  • นางแบบน่ารักออก...สู้ ๆ
  • เพิ่งกลับจากดูหนัง Avatar อีกรอบแต่ครั้งนี้เป็นแบบ 3D ทุกๆท่าน และ เหลียงเพื่อนรักขอบอกว่า เวอร์ชั่น นี้เจ๋งสุดๆ มันทำได้ไงวะ..??

ส่วน พี่มาร์ค เก็บไอ้ฉลามนั่นไว้ก่อนนะปีหน้าเดี๋ยวทำให้ชิมเก็บไว้จนข้ามปีที่8 ผมว่ามันน่าจะอร่อยแปลกๆ เหอ เหอ ...!!
  • เย้ย shark 8 เมนูนี้ขอผ่านดีก่า
    จาเก็บท้องไว้ จิบ BIN 8 นุ่มๆ

:o065: :o065: :o065:
  • From:The ลื่น คำสิงห์(บีบี ครูว)
    งานนี้ต้องขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีทุกท่านนะครับ มันส์มากมาย กลับบ้านนอนหลับยังฝันอีก3รอบ...5555555555+
    พี่ยุทธท่านเลี้ยง reptile ด้วยหรอครับ...อิอิ
  • ของน้องชายพี่เอง เดอะลื่น
    พอดีไปเจอมันกำลังอาบแดดอยู่เลย ถ่ายมาเล่นๆ
    พี่ขอถามอย่างฝันลื่นรึเปล่าวะ เดอะลื่น 555:021:
    ไฟล์แนบ
    IMG_7854.jpg 100K
    IMG_7858.jpg 111K
  • From:The ลื่น คำสิงห์
    ฝันน้อง ก็ลื่นนะครับพี่ยุทธ แต่พอตื่นแล้วมันสะดุดหน่ะครับพี่ พอดีไม่ได้ใช้ โซเคนดีวีดี หน่ะพี่...5555555555+
    เมื่อก่อนผมก้เคยอยู่แก๊งreptile หน่ะครับ แต่โดนคำสั่งจากเบื้องบนลงมาอีกที เลยต้องลาออกจากวงการ!!
    ไฟล์แนบ
    otjhdtwqce.jpg 39K