ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันชอบวิ่งกันจริงๆ
  • ฝึกให้มันวิ่ง ไม่นานมันก็คุ้นเคย สะดวกสบายดีจริงๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    SIBSAM 2.jpg 49K
  • วิ่งตั้งแต่เล็กๆ เดี๋ยวนี้โตแล้วก็ยังวิ่งเหมือนเดิม
    ไฟล์แนบ
    DSCF3288.JPG 60K
  • :013:ส่วนเจ้าตัวนี้ก็วิ่งนิดๆหน่อยๆ ไม่หักโหม :013:
    ไฟล์แนบ
    TUANOY 1.JPG 67K
  • พี่ครับลู่วิ่งซื้อมาจากไหนอ่ะราคาเท่าไหร่ครับพี่อยากได้
  • ปั้นเอง เฮ้ยไมใช่! ทำเอง... ทำเองใช้เองครับ ได้วิ่งได้เดินทุกวัน แต่ก็มีวันหยุดเหมือนกับคนเช่นกัน:013::013::013:
    ไฟล์แนบ
    DSCF3495.JPG 69K
  • ถ้าจะรบกวนให้พี่ปั้นให้ผมสักชุดแล้วคิดราคาจะได้มั้ยครับ
  • ราคาสูงมาก ไหม ครับ อยากได้ บ้าง เป็น ของ ขวัญวันเกิด ลูกชาย ครับบบ
    พี่ มีเมลลื หรือ เบอร์ ไหมครับ อยาก โทรไปคุย เรื่อง เครื่องวื่ง ครับ ขอบคุณมากครับ
  • ผมสนใจ ด้วยคนคับ

ขอเบอร์ ติดต่อ หรืออีเมล มั้งดิคับพี่

ถ้าพี่ไม่รับเพื่อสนใจศึกษา ทำเอง

อยากได้มาก ลูกชายได้แข่ง แรง อิอิอิ
  • ราคาเท่าไรคะ อยากได้มั่ง อย่าแพงนะคร้า อิๆ
  • ผมมีความสนใครื่องวิ่งเหมือนกันครับ คุณmonchai รับทำหรือเปล่าครับ ถ้ารับทำราคาสักเท่าไรครับ
    รบกวน mail มาที่ bluesky13-9@hotmail.com ด้วยนะครับ
  • พี่ Monchai มาตอบ เร็วครับ คนสนใจอื้อเลย ทำ ทีเดียวราคาจะได้ถูกๆ อิอิ!!
  • เวลาหมาวิ่ง ควรอยู่กับเค้าตลอดเวลา
    เพราะ ถ้าลืม สุนัขอาจตายได้
    เหนื่อย ช๊อค ขาดน้ำ รัดคอ ด้อง
  • คุณ มนชัย ขอเมล์ด้วยครับ ผีก็สนใจนะ
  • สุดยอดเลยครับ มีแบบการทำป่าวครับ ท่าทางมีคนสนใจเยอะครับ
    ทำเองได้ก็ประหยัดดีครับ
  • :063:
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 30K
  • โอ้โห คนอื่นๆก็ชื่นชอบผลงานของผมเหมือนกัน ภูมิใจในตัวเองอีกแล้ว
    ออกแบบเอง ทำเองครับ ดูแลการวิ่งด้วยตัวเอง ครับ ช่วงนี้ฟิตมันหนักหน่อย อยากให้กล้ามมันแน่นๆ:013:
    ยินดีคุยกับทุกๆคนครับ enter_pitbull@hotmail.com โทร.02-223-1525 มนชัย ค้าบผม
    ไฟล์แนบ
    DSCF3292.JPG 68K
  • คุณมนชัยอยู่แปดริ้วหรือเปล่าแบ๊คกราวในรูปเหมือนในตัวแปดริ้วจัง ถ้าใช่ว่างๆจะแวะไปชมครับ
  • ผมอยู่ เขตป้อมปราบ กรุงเทพ ครับ ผ่านมาก็แวะมาชมได้นะค้าบ :015::015::015: