ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!! รายงานผล เซ็นเบอร์นาท !!!
  • รายงานผลเจ้า เซ็นเบอร์นาท เมื่อวานได้เลือดหมาแล้วนะครับ วันนี้จะผ่าตัดแล้ว
    ผมขอขอบคุณทุกกำลังใจ และขอบคุณที่เป็นห่วงมัน แต่ผมได้รู้ว่าโรงบาลเกษตร ไม่ค่อย
    มีเลือดเลยอ่ะครับ อย่างรัยอยากให้ใครที่มีเวลาไปช่วยบริจาคเลือดเพื่อช่วยชีวิตหมาตัวอื่น
    ที่ต้องการเลือด ที่ รพ. เลือดบริจาคน้อยมาก และในคลังก้อไม่ค่อยมีเลือดครับ และจะราย
    งานผลต่อไปนะครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิทบลู
  • :m054:
    ดีใจด้วยคะ ขอให้ หายเร็ว ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ
  • คือ มันไม่สะดวกที่จะไปอ่ะครับ เรื่องของเรื่องอ่ะ มันไม่คล่องตัวเหมือนคนก็เลยมีคนบริจาคน้อย

ยังไงแล้วขอให้เจ้า เซ็น จอมซุ่มซ่าม โชคดีนะครับ เอิ๊กๆ หายไวๆเด้ออ
  • :m012:ขอให้หายไวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะคับ
  • :039::063::063::063::039:เยี่อมมากครับ.........
  • ดีใจด้วยครับ เอารูปเซ็นต์เบอร์นาดมาแบ่งกันชมบ้างก็ดีนะครับ...
  • ตัวแรกเพื่อนซี้ เซ็นครับ วิ่งเล่นกันทุกวัน
    ไฟล์แนบ
    IMG0165A2.jpg 75K
    15032008741 (Small).jpg 63K
    S4021452 (Small).JPG 24K
  • ห้อยแต่น่ารักมากครับ
  • เซนเบอร์นาท์หมาตัวใหญ่ แต่ใจดี....
  • หาย เร็วๆ นะ
  • ดีใจด้วยครับ ที่ได้เลือดแล้ว หายเร็วๆนะครับ
  • :013:ดีใจด้วยครับ
  • เอาใจช่วยครับบ