ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิษณุโลก อยากเล่นลากน้ำหนักครับ...
  • ใครสนใจ เล่นโพสไว้นะ หรือติดต่อมานะ 0816192030 หาเพื่อนเล่น เล่นคนเดียวเหงา .. ไว้มาแลกความรู้กัน
    ไฟล์แนบ
    rock.jpg 105K
  • ขาสวยดีน๊ะครับ
    เสียดาย ไม่น่าบังเลย
    :030::030::032::032::030::030:
  • กำเวร นึกว่าขาหมาอ่านไปอ่านมาเอ๊ะ อิอิ คนก็น่ารักนะจะบอกให้
  • www.pitbullthai.com
  • ซ้อมไว้นะครับ ติดตามความเคลื่อนไหว ได้ที่นี่ครับ
    http://www.pitbullthai.com/webboard/index.php?www

ใช่ลูกหมาของคุณนกหรือเปล่า
    ไฟล์แนบ
    wall-2.JPG 22K
    wp-7.jpg 82K
  • ใช่คับพี่วีระอีกตัวก็ไปแข่งแล้วคับ คุ้นๆรึเปล่าว่าเหมือนกันตรงไหน แชมป์ อย่าไปซีเรียสทำคนเดียวมันจะรู้อะไรหลายๆอย่าง ถ้าเขาสนใจเขาจะมาหาเราเอง มีอะไรโทรมา ไม่ต้องเกรงใจ สงสัยถาม ในบอร์ด หรือโทรมา และคำตอบมันตามมา มีความสุขกับการทำลากคับผม ไว้เจอกันในสนามคับ:006::006::063:
  • สุดยอด
  • ลองจัดมิทติ้งที่พิดโลกรวมตัวกันดีกว่า แล้วค่อยคุยกันดีกว่าอยากไปมิทติ้งที่พิดโลก
  • เห็นด้วยกับคุณAXEครับ คุณROCKใช่คุณแชมป์รึป่าวครับ

ผมว่าน่าจะลองจัดมีทติ้งเล็กๆที่พิดโลกก่อนมั้ยครับ

แล้วหลังจากรวมตัวกันได้ค่อยพูดคุยขยับขยายไปถึงลากน้ำหนักกันอีกที

ผมเห็นที่พิดโลกมีคนเล่นในบอร์ดนี้หลายคนเหมือนกัน ลองดูครับ

ถ้าพิดโลกจัดเมื่อไหร่ ตะพานหินฟูลทีมทุกครั้งแน่นอนครับ

ขอให้สำเร็จไวๆนะครับ อยากไปเที่ยวพิดโลกอิ..อิ..

แค่ความเห็นจากเพื่อนบ้านที่หวังดี ถ้าท่านไม่เห็นด้วยก็ขออภัยครับ....
  • เอาด้วยยยยยยยยยยยยยยยยย:o061:

อยากให้มีมิทติ้งนานละ :o036::o061:

พอมีมิทติ้งค่อยจัดลาก น่าสนเเฮะ:o037:

งานนี้สุดตัวเลยจร้า.............:o019: