ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาเลยน้อง Ozaka พี่ Chang_Za ยินดีต้อนรับ
  • พี่ได้ข่าวว่าน้อง Ozaka โดนพวกในบอร์ดนี้รังแก ทั้ง ๆ ที่น้องไม่ผิดแบบที่พี่เคยโดนมาแล้ว พี่จึงจะมาชวนน้องมาสู่บอร์ดที่พี่สิง
    สถิตย์อยู่ตอนนี้ ดิกว่า ที่นี้มีแต่คนจริงใจ อย่างเช่น พี่ Chang_za และ ผู้ยิ่งใหญ่แห่งวงการพิทบูล คุณอาสุธีพงศ์ด้วย เราทั้งคู่
    ต่างเข้าใจความรู้สึกของน้องดี กับการที่โดนรังแกทั้ง ๆ ที่ไม่มีความผิดเป็นอย่างไร

มาเถอะมาร่วมพลังกันให้ชาวพิทบูลเห็นพลังและความดีของเราทั้ง 3 หากน้อง Ozaka สนใจ ขอแค่น้องลองเชื่อใจพี่ Chang_za

ดูสักครั้ง น้องลองคลิกเบา ๆ ที่นี่ http://www.ipitbulldog.com/wb/index.php

แล้วน้องจะรู้ว่าพี่มีความจริงใจให้น้องเสมอ และทุกคนในที่นี้กำลังรอการมาของน้องอยู่

และหากน้องมาจริง พี่อยากจะขอให้น้องสอนการตัดหูหมาใหญ่ให้พวกพี่ ๆ ด้วยนะว่าทำไง เพราะขนาดพี่ไปหาหมอ หมอเขายังไม่กล้า

ตัดให้พี่เลย แต่น้องทำได้ พี่ล่ะนับถือจริง ๆ มานะน้องบ้านสีขาวแห่งนี้รอน้องอยุ่ น้อง Ozaka
  • คุณ Dark Chang Za เขียนได้ดีครับ ขอชื่นชมครับ

แต่ทำไมต้องหนีด้วยล่ะครับ ถ้าไม่ผิด?

ผมมองว่าผีที่นี่มีทั้งดีและไม่ดีครับ

ผิด ถูก ชั่ว ดี เวลาจะเป็นเครื่องพิสูจน์

อยู่ต่อแหะ ที่นี่สนุก... แต่ถ้าจะแวะไปเว็บนู้นบ้างก็ไม่ว่ากันนะ ผมก็ดูทั้ง 2 เว็บครับ
  • เอาล่ะเว้ยเฮ้ย !!!!! ถ้าโอซาก้าไปจริงเมิงเอ้ย รวม 3 เทพแห่งวงการพิทบูลเลยนะเมิง 5555+ ไปเลยเว้ยกรูว่ามันน่าดูสาด
  • แล้วถ้าไอ้ ozaka มันโดนพี่มานพกระทืบนี่ เมิงจะช่วยมันไหม ไอ้ช้างซ่า ทำมาชวนมันเนี่ย เรื่องเก่าของเมิงเคลียร์ยังเหอะถุยไม่มีความผิด
  • /marquee direction="right" เหอ เหอ เหอ น่ากลัวนะครับทีมนี้อ่า
  • /marquee เหอ เหอ เหอ น่ากลัวนะครับทีมนี้อ่า ="right"
  • ง่า ข้อยทำบ่เป็นโง่หลาย...

ขำ ขำ นะครับ
  • ผีเพียบ..555+
  • ขอถามว่า.... คุณช้าง ตัวจริงเหรอครับที่เปิดกระทู้นี้
  • ไม่ใช่ คนนี้ แฟนพันธุ์แท้เค้า
  • เขาจะของจริงหรือไม่ของจริงกูไม่รู้หรอกไอ้ PittyMk แต่กูรู้อย่างเมิงอะไม่ใช่ของจริงแน่ บอกจะกัดหมาพอเขาเสนอมาเป็นหลักล้าน
    แมร่งหงายท้องขี้ ตอนแรกบอกจะขายบ้านขายนากัดกับเขาพอเขาเอาจริง ๆ ขึ้นมาเผ่น แน่บ ยังมีหน้ามาจับผิดคนอื่นเขาอีกเหรอเมิงอะ
  • อ่อ เหรอครับ ยังไม่จบอีกเหรอครับเรื่องกัดหมา แล้วไหนล่ะครับคุณตั้ม สุดเทพ1.4ล้านน่ะ จริงไม่จริงผมก้อรู้อยู่กับตัวนี่แหละครับ ที่ถามเพราะว่าผมรู้จักคุณช้าง เค้าคงไม่มาล่อเป้าอย่างนี้หรอก อย่ามาเปิดประเด็นกับผมครับ ผมไม่ค่อยคบกะผีๆหรอก ถ้ามีตัวจริงๆค่อยมาคุยกันนะครับ
  • ผมก้อว่าไม่น่าจะใช่นะครับ เฮีย FC เค้าเยอะ ^^
  • คุณ PittyMk คิดได้ไงครับว่า ไอ้ช้างไม่ชอบล่อเป้า ผมว่ามันนี่ล่ะตัวล่ออันดับ 1 เลย นับตั้งกะหาเรื่องพี่มาร์คล่ะ (หรือคุณไม่รู้)
  • งั้น.... ผมเสื้อน้ำเงิน (โนคอมเม้น)ดีกว่าครับ ^^ เซาเว่าๆ
  • ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนะคับ ผมไม่รู้ว่าใครตั้งกระทู้แต่ อยู่ดีๆใครมันจะมาล่อเป้าฆ่าตัวเองแบบนี้
    ดูก็รู้คับ พาดพิงเกี่ยวโยงกันไปแบบนี้ ดูจากการโพสเห็นได้ชัดว่าประชดกันแค่ไหน
    แต่ผมคิดว่าคุณช้างไม่ได้เป็นคนจุดประเด็นแน่ๆ คงเป็นคนที่ก่อกวนใส่ร้ายคนอื่น เขายังไม่ได้ทำอะไรผิดก็หาเรื่องเขากลัวใครลืมเหรอ....
    ไม่น่าทำนะคับ หากผิดก็ว่ากันไปตามผิด หากไม่ได้ทำอะไรก็ปล่อยเขาไปสิคับไปยุ่งกับเขาทำไม
    สิ่งไม่ดีก็ให้มันแล้วๆไป ผมว่าเรื่องเก่าๆก็ปล่อยให้มันผ่านไปสังคมเราจะไม่ให้โอกาศกันบ้างเลยเหรอคับ
    อย่าเลยคับ...มาสร้างกระแสใส่ร้ายคนอื่น มันไม่ใช่วิสัยของคนที่บอกว่ารักและชอบในสิ่งเดียวกัน:064::064::064:
    ป.ล. แค่แสดงความคิดเห็นนะคับ ไม่ได้เลียใคร ผมคนจริงใจคับ.........ด้วยความเคารพ
  • เวบนี้แม่งฮาดีว่ะ
  • ผมก็ว่าไม่ใช้ตัวจริงตั้งหรอกครับ ใครจะหาเรื่องใส่ตัว...:o004:
  • Chang Za เป็นใครครับแล้วมีเรื่องอะไรกับพี่มาร์คครับแล้วเคยโดนไล่กระทืบจริงเปล่า เด็กใหม่อะอยากรู้เล่าให้ฟังหน่อย
  • 555+ แฟนพันธุ์แท้ ฮาาาาาาาาาาาาาาา
  • อย่างนี้แหละ pitbullzoneใช่เลย
  • อย่าลืมไอ้หมี RRK หมาแดงเทพนะ

ไอ้ช้าง
    ไอ้แก่
    ไอ้หมี
    ไอ้nisun
    ไอ้ozaga
  • 5555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
  • พวกผีปากเก่ง ปากดี ปากหมา วันๆไม่ทำห่าอะไร สร้างสรรค์อะไรกับใครเค้า
    เวบดีๆจะไม่น่าดู น่าสนใจ ก็เพราะพวกมีง ๆ หลายๆตัวนี่แหละ
    เล่นเวบเค้า มาป่วนในเวบเค้า
    พวกมีงแดก บนบ้าน ขี้รดบนหลังคา
    ...กุไม่เข้าข้างใครฝ่ายใดทั้งนั้น อารมณืดีๆ เข้ามาหาลูกหมา เข้ามาดูรูปหมาสวยๆ มาหาความรู้
    เจอแต่ พวกหมาแดกความคิด เข้ามา อวดเก่งใส่กัน พวกนักเลงคีบอร์ด กุล่ะเซง
    ...
    น้ำหน้าอย่างพวกมีง ขอทำได้แค่นี้ แค่เก่งในคีบอรด ด่าเค้าไปทั่ว
    ....
    กุก้เป็นคนในเวบนี้ ขาประจำในนี้เหมือนกัน กุเป็นผีแล้วมาด่าพวกมีงนี่ มันสนุกดีว่ะ พวกขยะสังคม
  • อย่าลืมไอ้หมี RRK หมาแดงเทพนะ

ไอ้ช้าง
    ไอ้แก่
    ไอ้หมี
    ไอ้nisun
    ไอ้ozaga ตามที่ไอ้ผีตัวบนบอกแต่กรูว่ายังขาดไอ้กระจงแคลเน่ลตัวเอ้อีกตัวนึง 555
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7396&page=1#Item_0
  • อย่าลืม ท่าน จอมยุทธขี้โม้ ราชาสายกัด(ปัญญานิ่ม)