ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

KILLER MACH'S PRESENT "ลูกๆจีอาร์"
  • พ่อ:"PR" ELEGANT' GHOSTRIDER AKA GR
    ไฟล์แนบ
    GR-05_copy3.jpg 52K
    GR-06_copy.jpg 80K
  • แม่:KILLER ROCK MONNEY
    ไฟล์แนบ
    DSC06555.jpgMOM.jpg 21K
  • แจ่มครับพี่:o023:
  • เอ่อ งามงด

พูดไม่ออก

ไอ้ จีอูหมูอ้วน เอ็งเก่งมาก

5555
  • ชุดนี้ชุดแรกของ GR หรือปล่าวครับ ถ้ามีชุดก่อนหน้า รบกวนขอชมด้วยนะครับ :015:
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    DSC0282662.jpg 48K
  • ชุดนี้เป็นชุดแรกของ GR ครับ แต่ GR เป็นหมา OVER SIZE หัว ตัวใหญ่มาก ถ้าสนใจติดต่อ ตามเบอร์โทรด้านบนเลยครับ รู้สึกว่าจะเปิดไม่สูงเท่าไหร่นะครับ ถ้าสนใจว่า GR ใหญ่ขนาดไหน ลองดูกระทู้นี้ได้ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=225&page=1
  • :o001:แจ่มเลยครับพี่ชุดนี้
  • ขอตัวดิ ได้ปะ...
  • :o058:ดูแล้ว ............. ก็ อยาก ได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ55+

ของใหญ่.......... หนาๆ.........บอกเลยว่า.......หัวโต..ตัวสั้น...แหล่ม มาก:m042:
  • นัง kanoon ขนาดไอ้รถเมล์เอ็งยังไม่เลี้ยงเองเล้ยยยย

แล้วลูกไอ้จี เอ็งจะเอาไปฝากใครอีกฟะ

ถ้าเลี้ยงเองได้...รีบๆ มาอุ่มไปได้เลย
  • อ้าย จีอาร์เคย ผสมกับแม่หมามาสองตัวครับ แต่ดันไม่มีวาสนา

แต่ไม่ต้องห่วงครับครอกนี้มีคงจะมีวาสนาดีทุกตัวครับ
  • :013:สวยมากครับ:063:
  • น่ารักดีอ่ะ

นอนพุงกาง

เหมือนเจ้าของเลยรึป่าวคะ

ล้อเล่นนะ
  • :006::063::063::063:
  • อย่าลืมมาอัพเดทด้วยนะครับ รอชมอยู่ครับ :m001:
  • น่ารักๆ
    รอมาอั้พอยู่ค่ะ