ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันนี้ใครว่างเจอกันที่ดีวัน
  • ไม่ได้เข้าไปหลายวัน วันนี้บ่ายๆเย็นๆจะไปนั่งดูหมาเล่นกิจกรรมสักหน่อย ใครว่างก็เรียนเชิญนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05528.JPG 59K
    DSC05527.JPG 59K
  • ป๋าไปกี่โมง วันนี้นาดาลว่าจะไปเหมือนกัน
  • พรุ่งนี้ได้มั้ยครับพี่มาร์ค

จะเข้าไปทำภารกิจตู้ไอติมอ่ะครับ :013:

พี่มาร์คเล่น BB ด้วยเหรอครับ ธรรมดาเล่นที่ไหน เออแฮะ....พี่มาร์คครับ ทำไมไม่ลองจัดงานหมาและแบ่งสายเล่น BB ชิงถ้วยไปในงานเดียวกัน เพราะสนาม BB ส่วนใหญ่ก็มีพื้นที่อยู่ กระชับมิตรดีนะครับ ผมไม่รู้มันยากง่ายยังไง แค่คิดเล่นๆ แหะๆ :030:

วันนี้อากาศดีนะครับ เย็นๆนิดๆ ขอให้เป็นเสาร์ที่มีความสุขนะครับทุกคน
  • ที่พี่ Mark ถือนั่นมันอาวุธจริงไม่ใช่หรือครับคุณต่อ? ซักวันหนึ่งต้องพาเจ้าเบิกไปเล่นที่ D-1 ให้ได้... :020:
    ไฟล์แนบ
    DSC001612.JPG 71K
  • ยืมเขามาแอ๊คท่าถ่ายรูปเฉยๆครับ ยิงไม่เป็นหรอกปืน แต่หนังสติ๊กแม่นพอได้ ฮ่าๆๆๆ
  • จัดไปครับท่าน มาเฟีย... ว่าแต่ที่นั่นเค้ามีพวกโซดา น้ำแข็ง ป่าวอ่ะท่าน จะหิ้ว เฮลบลูบอย ไป ว๊ากกกกก..!!
  • ป๋า ชี้นำอะไรป่าว ทำไมต้องห้อยพวง(กุญแจ) ไว้ตรงนั้น 555
    ไฟล์แนบ
    20080917212444_20080917203020_00104477dj4.gif 36K
  • สมัยหนุ่มๆผมชอบมากๆเลยครับปืน แต่มีติดตัวทีไรอารมณ์ร้อนง่ายมาก
    ตอนนี้เลยเลิกหมด ขอนั่งแบบนิ่งๆเงียบๆดีกว่า...:020:
  • ท่านเต็ก พี่พกจุดสองห้อยติดตัวไปด้วยตลอด
    ปืนกระบอกนี้ยิงเมื่อไรก็สนุกครับ กร๊ากๆๆๆๆๆ

ปืนรุ่นอื่นยิงแล้วงานเข้า ไม่กล้าพก
  • และแล้วบ้านเราก็สงบสุขดังเคย มีการพูดคุยหยอกล้อสนุกสนานกันเหมือนเดิม

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความร่วมมือครับ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

และขอเตือนคนที่คิดจะเข้ามาป่วนนะครับ ว่าต่อไปผมเอาจริงแน่ๆ
    จะทำอะไรก็ทำไป แต่อย่าให้คนดีๆต้องเดือดร้อน ขอแค่นี้เท่านั้นครับ
  • อ้าว...ไม่ตบปากรับคำแสดงว่า คออ่อน กร๊ากกกก...+++
  • ไม่มีวะท่าน ไหนๆจะมาก็หิ้วมาด้วยดิ
  • :063:เยี่ยมเลยครับ:063:
  • อ่ะ OK เดี๋ยวจะโทรไปบอกว่า อะไร - ยังไง เพราะวันนี้มันจะมาบุกสำนักงานใหญ่กันอีกแล้ว หาที่กบดานก่อน ไม่ไหวตับฉีก..

เอ๊ะ.ๆ.ๆ เล่นปืน ผา หน้าไม้ ไม่ดี ๆ ดูซิกระบอกนี้ยังจำนำเลย 5555+
    ไฟล์แนบ
    DSC01977.jpg 79K
  • ผู้กองอ๊อดหายไปเลย ตามตัวมาด้วยด่วน
  • ขอฟ้อง ภาพน้าบิวภาพนี้ไม่สุภาพ

เนื่องจากมีน้องสาหร่ายระยะวงแขนออกสื่อมากเกินไป

เกรงจะเป็นอันตรายต่อผู้รับชม 555
  • ได้ คร๊าบ พี่
  • แหม แพลมออกมาแค่นี้ก็ร้องสะแล้วเหรอ น้ายุทธ..?? อย่าให้เหลาเลยดีกว่า แบบว่าแคร์สื่อ..555+ ที่เห็นอ่ะ มัรเป็น TAT-2 ลายใหม่คร๊าบบบบ น้า เชยระเบิด
    เฮ้ย..ป๋า วันนี้รายการอะไรมันออกอีกเนี่ย คนโทรหาผมเรื่อง D1 ประมาณ 3-4 สายแล้วเนี่ย ก็เลยบอกทางไปแล้วสงสัยจะไปกันวันนี้แหละมั๊ง
  • :063:ปืนสั้นมีอยู่บอกเดียว นี่แหละ ถูกใจมากมาย เก่า เก็บ แต่ คราสสิค :005:
    ไฟล์แนบ
    DSCF2140.jpg 94K
    DSCF2137.jpg 98K
  • :001:นิส1ครับขอเเจม
    ไฟล์แนบ
    k..jpg 3K
    k.jpg 3K
    .k.jpg 3K
  • หู้ยยย ปืน หวาดเสียวๆ
  • พี่bigchill แหมอำผมเละเลยนะ