ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อาลัยแด่เด็กวัด
  • โดนยาเบื่อเมื่อคืนวันจันทร์ช่วยทุกทางแต่ไม่รอด
    ไฟล์แนบ
    IMG0187A.jpg 20K
    IMG0184A.jpg 22K
    ภาพ002.jpg 51K
    ภาพ003.jpg 66K
    ภาพ008.jpg 63K
  • ขอให้ผู้ที่ทำกรรมกับ เค้า จงตายตกไปตามกัน ในเร็ววันด้วยเถิด
  • สาทุขอให้มันโดนมั้ง
  • :o040:ขอแสดงความ เสียใจด้วย ครับ
    ใครทำอย่างไร มัน ย่อมได้ เยี่ยง นั้น
    กรรม ติดจรวด อยู่ แล้ว ครับ
  • ขอขอบคุณมูนิธิรักสัตร์เกาะสมุยที่ช่วยกันจนถึงที่สุด
  • เสียใจด้วยครับ
  • หน้าสงส่ารจัง
  • เพราะเหตุอันใดเขาถึงต้องวางยาเบื่อ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :024: :024: เสียใจด้วยนะคับ

คนทำนะ บาปกรรมคืนสนองแน่.
  • หมาผมชื่อสตางค์ผมไม่ค่อยได้ปล่อยถ้าพาเที่ยวก็ติดสายจูง
    แต่คืนนั้นพอผมกลับมาถึงบ้านเห็นไม่มีคนแถวนั้นก็เลยปล่อย
    ให้วิ่งไม่ถึง 5 นาที ผมจับใส่โซ่พอสักพักเห็นอาการเหมือน
    มันจะอ้วกคิดว่าโดนยาแน่ เลยหาไข่ น้ำมะพร้าวให้กินพออ้วกออกมา
    ก็เห็นเป็นเนื้อไก่ เห็นไม่ไหวจึงพาไปหาหมอ หมอช่วยกันดูจนถึงเช้า
    ประมาณ 8 โมงเช้า ก็ตาย พี่ๆครับเชื่อไม่ครับตอนเช้ามาเก็บอ้วกไก่ที่กินเข้าไปเป็นสีม่วง
    แมลงวันที่ตอมอ้วกตายเป็น 10 ตัวเลย(ผมคิดว่าข้างบ้านเลี่ยงแมวไม่ชอบหมาแต่ก็จับมือใครดมไม่ได้)
  • เสียใจด้วยคับ
  • เสียใจด้วยคับ กับสนุขตัว 1 มันยังทำได้
  • :m019:เสี่ยใจด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG03076.JPG 69K
  • เอ่อ อย่างนี้ เค้าอาจจะไม่ได้ตั้งใจวางหมาเราด้วยรึเปล่าครับ เพราะดูจะที่เล่ามา

หมาเราก็ไม่เคยทำให้ใครเดือดร้อน อีกอย่างทุกครั้งที่เราปล่อยก็อยู่ในสายจูง

มีวันเกิดเหตุแต่ว่า มันก็วิ่งไปได้แปป เดียว คนวางอาจไม่ได้เจาะจงเป้าหมายว่าเป็นเราก็ได้นะครับ
  • แต่ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • :001: เสียใจด้วยนะครับ แล้วรู้จากใหนครับว่าโดนยาเบื่อครับ จากทาง คลีนิค หรือปล่าวครับ หรือว่าดูจากอาการครับ
  • ขอแสดงความเสียใจ ด้วย สุราษฎร์ พิทบูล
  • เสียใจด้วยครับ.ไปสู่ภพภูมิที่ดีกว่านะท่าน.
  • เสียใจด้วยน้อง ใครมันทำวะ แถวสมุยช่วงนี้วางยาเยอะระวังให้ดี.
  • อย่างนี้ผมก็เคยโดนมาครับ มันโยนยาเข้าในบ้านเลย
    โทษฐาน หมาเห่าเสียงดัง
  • ดูจากอาการครั้งแรกและก็ตรงกับคลีนิค
    (ผมรู้แล้วด้วยว่าใครเบื่อที่ผมคิดไว้ไม่มีผิดจะทำยังงัยได้บ้างหลักถานพร้อมจับได้ไหม)
  • ว่างๆก็มาเที่ยวที่ร้านอยู่แหลมดิน เลี้ยงสายกัด ปุนหายเงียบไปไหน
  • ที่ไหนมีแมวที่นั้นต้องไม่พิทบูล ใส่ ลาคูมินผสมไก่ทอด ตัวสูตร...หาตัวไม่ยากคนใกล้ตัว
  • ตอนนี้ทำงานแถวแม่น้ำกำลังจะไปเปิดร้านขายของแถวเฉวง
    มีโอกาศจะไปเที่ยว
  • ขอแสดงความเสียใจด้วย น่าสงสารจริงๆ
    ใครทำบาปอะไรไว้ขอให้มันได้อย่างนั้นกลับคืนเช่นกัน
  • :039:เสียใจด้วยน่ะ :039: ว่างๆก็มาเล่นกะหมาเราได้น่ะ อยู่แถว รร เฟริทเรสซิเดน
    พี่เก่งผมยังอยู่ครับ แต่ช่วงนี้งานทำไม่ทันเลย ดูอย่างเดียวไม่ค่อยตอบใคร
  • หลับให้สบายนะลูก
  • ไปสู่สุคตินะเพื่อนยาก.......หลับให้สบายพวกเราชาวพิทจะสวดส่งดวงวิญญาญ..เจ้า......ส่วนไอ้คนทำขอให้มันกินยาเบื่อตาย.......เหมือนที่มันทำ...เลวจริงๆๆหมายังไม่เว้น......เบื่อแมวแม่งบ้างเลยดีไหมเนี่ย....ชั่งมันเถอะปล่อยให้เวรกรรมตามทันมัน.....ขอให้ติดจรวดไวๆๆๆๆๆๆๆ
  • นู๋รุ้ซึ้งดี สำหรับการจากไปแบบนี้

เสียใจด้วยนะคะ :002::002:
  • เสียใจด้วยครับ....
  • ขอให้มันตายทรมานเหมือนหมาที่มันทำ
  • ถ้าเป็นแม่ผมจะให้มันกินตาลน้ำอ้อย-*-ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมแต่มันดีขึ้น
  • ...ได้แต่ขอเวรกรรมจงตามมันไป อยู่ที่ไหนจงตามไปทัน.....(ไอ้มือวางยา)
  • เสียใจด้วยจิงๆ หมาเรารักต้องมาตายอย่างงี้เสียดายจิงๆ ไอ้คนวางเดี๋ยวกรรมก้ตามมัน
  • เสียใจด้วยค่ะ
  • ขอให้คนที่ทำ มันโดนเเบบนี้บ้าง.... ขอเเสดงความเสียใจด้วยนะครับ