ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วอนพี่ๆช่วยพิจารณาหน่อยคับ
  • ใช้ได้มั้ยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0166.jpg 111K
    DSC_0176.jpg 111K
    DSC_0169.jpg 108K
    DSC_0168.jpg 112K
  • พอไปวัดไปวาได้ป่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_0187.jpg 124K
    DSC_0178.jpg 109K
  • ตัวใหญ่ดีครับ แต่หน้ายาวไปหน่อย
  • สวยมากครับ หน้าตาคล้ายๆเจ้า SIBSAM (สิบสาม) ของผมเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF3496.JPG 66K
    SIBSAM 23.jpg 49K
  • สวยครับ ดูอกเค้าสิครับหนาดี ดูแลกันดีๆนะครับ
  • สวยครับ:063::063:
  • หมาคุณ คุณตัดสินใจเองเลยครับ

สวยหรือไม่สวยก็คือหมาคุณ เมื่อตัดสินใจเอาเขามาเลี้ยงแล้ว สวยไม่สวยก็ต้องเลี้ยงครับ
    เมื่อถามไป เขาว่าสวยก็ดีใจ แต่หากมีคนว่าไม่สวยก็อาจจะเสียกำลังใจ
    ดังนั้น เลิกถามความคิดเห็น แล้วเอาเวลาไปดูแลเขาให้ดีที่สุด ดีกว่าครับ

ด้วยความปราถนาดี
  • ขอบคุณทุกความเห็นคับ
    ตอนนี้ผมโคตรจะรักมันเลยอะคับ..อิอิ:o027:
  • :063:สวยไม่สวยก็หมาเราแต่ผมว่าใช่ได้:063:
  • อกชัดแต่เด็ก..ตัดหูคงจะหล่อ เอาการ:m104:
  • คลาสสิคดี
  • อย่าให้คนอื่นช้วยตัดสินใจครับพี่เดียวคนบอกไม่ดีเราจะเครียจทั้งๆที่หมาเราน่ารักจะตายน่ารักดีครับพี่มันหล่อดี
  • รักพิทที่สัญชาตญาญเป็นพิท.......อย่ารักพิทที่ความสวย.........แล้วคุณจะได้อะไรจากมันเยอะ.........ขอให้เลี้ยงพิทอย่างมีความสุข........โชคดีครับ...
  • สวยไม่สวยอยู่ที่เอาเขามาปะทับใจในตัวเขา
    ถึงได้มาอยู่ด้วยกันได้ จิงไหมพี่น้อง