ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เหนื่อยน่ะ.....เนี่ย.....แต่มีความสุข
  • เริ่มจากการอาบน้ำให้ลักกี้ก่อนสบายหน่อย15-20นาทีก็เสร็จแล้ว
    ไฟล์แนบ
    115.jpg 106K
  • ต่อด้วยท่านมารวย30-40นาทีเจ้านี่แปลกไม่ชอบให้น้ำโดนหน้า
    ต้องค่อยๆลูบ
    ไฟล์แนบ
    35.jpg 104K
    27.jpg 82K
  • 2ตัวล่อซ่ะชั่วโมงกว่าแล้ว หลังจากนั้นก็ล้างกรงอีก2กรง
    เอากรงออกตากแดดด้วยมีเจ้าหน้าที่คอยกำกับอยู่ตลอด
    ไฟล์แนบ
    84.jpg 60K
  • ปล่อยให้เราเหนื่อยอยู่คนเดียวดูมันมาอ้อนแม่มันน่าโดนตืบมาก
    ไฟล์แนบ
    116.jpg 66K
    74.jpg 77K
    94.jpg 61K
  • สุดท้ายกรงแห้งพื้นแห้งก็เสร็จงานล่อซ่ะ3ชั่วโมงกว่าเกือบ4 เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน
    แต่ก็มีความสุขน่ะ
    ไฟล์แนบ
    104.jpg 73K
    65.jpg 71K
  • ดูแร้ว เป็นครอบครัวที่มีความสุขมาก เรยน้า

อิอิ
  • ตกลงเป็นแม่-ลูกกันใช่ป่ะ
  • หนึ่ง เอาเจ้าโมฮ็อกก้า ไปอาบให้พี่หน่อย เละทุกเช้า5555 สงสัยถ้าอาบอย่างมารวย กับลัคกี้มีหวังวันนึงแน่ๆ

http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/SDC10531a_resize.jpg
  • คงไม่ไหวครับพี่ตั้มแค่2ตัวก็เกือบตายแล้วหล้งแทบหัก
    ท่านมารวยเนี่ยน้ำโดนหน้าไม่ได้เลยสบัดหนีอย่างเดียว
    กว่าจะอาบเสร็จเล่นเอาเหนื่อยเลยพี่
  • นึกว่า เวย์ ไทเทะนิเอิ๋ม
  • 2ตัว3 ชม.พอดีแว้ว ที่เจ้าของแอบไปอาบคนเดียวก็ชั่วโมงครึ่ง พอดีพอดีอิอิ วันพูกปะกั๋น
    ไฟล์แนบ
    DSC008182.jpg 93K