ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จะไปตัดหูที่วัดไผ่ตัน
  • จะไปเสาร์ นี้ ต้องโทรนัดหมอปล่าวครับ
    แล้วนัดล่วงหน้ากี่วันครับ
    ขอบคุณครับ
  • หมอ เค๊าอาจยังไม่ได้เปิดเว็ปนี้ หรอก
    โทรคุยกับหมอเลย น้อง
    :021::030::030::030:
  • โทรก็ดี ไม่โทรก็ได้..ไปเช้าๆนะครับ
    ให้ หมอ..เจ้าของร้านตัดนะ ครับ:m106:
  • ผมไม่เคยนัดเลยครับ ไปถึงประมาณเก้าโมงแล้วก็ไปเดินสวนจตุจักรประมาบ่ายสองก็รับกลับบ้านสบายใจไทยแลนด์ครับผม
  • เพิ่งพาไปตัดมาเมื่อวาน ไม่ต้องโทรก้ได้ครับ พาไปเลย เปิด 9.30

อย่าลืม งดข้าว งดน้ำก่อน 10 ชั้วโมงนะครับ ไปเช้าตัดก่อนกลับก่อน
  • เบอร์พี่หมอคะ สำหรับท่านที่ต้องการความชัวร์
    โทรนัดเลย 081-627-0609

จะได้รู้เวลา เพราะน้องหมาต้องอดน้ำ อดอาหาร 10 ชม. เพื่อวางยาสลบ

เลือกทรงเลือกแบบ ให้เหมาะสมกับ น้องหมาด้วยนะคะ
    หรือถ้าไว้ใจ ให้พี่หมอตัดตามสมควรเลย ลองมาแล้วไม่ผิดหวังค้า
    ไฟล์แนบ
    map.jpg 81K
    a356188.jpg 48K
  • สวัสดีครับ สมาชิกพิดบูลโซนที่น่ารักทุกท่าน
    ขอขอบคุณสำหรับน้องๆ และเพื่อนๆทุกคน
    ที่แนะนำให้เพื่อนสมาชิกนำสุนัขมาตัดหูที่คลีนิคของผมด้วยดีเสมอมา

ขอโทษด้วยที่ไม่ได้เปิดเข้ามาดูในเว็บนี้บ่อยนัก
    ต่อไปสัญญาว่า ถ้ามีเวลาจะเข้ามาคุยกับเพื่อนๆ น้องๆ สมาชิก

พี่หมอได้เปลี่ยนชื่อจากชื่อ ธวัชชัย รอดสม เป็น ธนบดี รอดสม
    มาเป็นเวลาปีกว่าแล้ว ทำให้หลายๆท่านสงสัยว่าทำไมไม่ใช้ชื่อเดิม
    ทั้งนี้เป็นเรื่องเกี่ยวกับดวงชะตาตามที่มีผู้รู้แนะนำ เพื่อความเป็นสิริมงคล
    และชื่อเล่นของผม หลายท่านอาจสงสัยว่าชื่ออะไรแน่
    ให้เรียกผมว่า หมอหนุ่ย นะครับ

ขอแนะนำในการนำสุนัขมาตัดหู
    ตามที่หลายๆท่านได้หวังดี และช่วยแนะนำไปแล้ว
    ก็ขอขอบคุณเป็นอย่างสูง
    1 อายุลูกสุนัข ดีที่สุด ระหว่าง 2 เดือนครึ่ง - 3 เดือนครึ่ง แต่มากกว่านี้ก็สามารถตัดได้
    2 ควรอดน้ำและอาหารสุนัข ก่อนผ่าตัด 10-12 ชม. เพื่อป้องกันอาหารไหลย้อนเข้าหลอดลมสุนัข ระหว่างสลบ
    3 เวลาเปิดคลีนิค จันทร์-ศุกร์ 17.30-20.30น เสาร์-อาทิตย์ 9.30-17.30น
    4 อยากให้โทรนัดล่วงหน้า 1-2 วัน ที่เบอร์ 081-627-0609 เพราะบางครั้งผมติดราชการ ต้องไปต่างจังหวัด หรือต่างประเทศ
    5 หลังผ่าตัดให้กินยาตามที่หมอสั่ง และทาแผลด้วยยาทาแผล เช่นเบตาดีน เป็นเวลา 1 สัปดาห์ ตัดไหม 1 สัปดาห์หลังผ่าตัด ถ้าทิ้งไว้นานกว่านี้จะทำให้สุนัขคันแผล และอักเสบมากขึ้น

ผมจะไปราชการต่างประเทศวันที่ 17-23 ม.ค. 2553
    แต่คลีนิคมีหมอจาตุรนต์ทำการอยู่
    ซึ่งหมอก็ตัดหูสุนัขได้ดีเหมือนกับผม
    ถ้าไม่ยึดติดว่าต้องให้ผมตัดเท่านั้น ก้ให้หมอจาตุรนต์ตัดให้ก็ได้นะครับ