ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีไครยังจำตัวนี้ได้มั่งมั้ยเอ่ย
  • ก็ไม่มีไรพิเศษหรอก อ่ะนะครับ เเค่อยากจะเอารูป เจ้ามีตังค์ มาไห้ดูเล่นๆกันน่ะครับ ไม่ได้ สวยไม่ได้หล่อ อะไรมากมายไม่ไช่หมานายแบบ เเต่ผม เลี้ยงมันมาด้วยความรักเเละ เข้าใจกับมันตลอด เล่นด้วยกัน กินด้วยกัน(คนละชามนะครับ) 55 พอจะมีไครจำเจ้าตัวนี้ได้มั่งนะครับ ผมอยู่แถวๆ นนท์ ไครๆ เลี้ยงเเถวๆ นี้ก็เเวะมา เล่นกันได้นะครับ

ตอนเเรกที่รับมาเลยคับ เปงไง หุ่นนายแบบมั้ยครับ 555
    ไฟล์แนบ
    70.jpg 23K
  • ต่อเลยนะครับ ตอนนี้ก็ 8เดือนก่าวๆ เเล้ว ได้ขนาดนี้เองครับ ติชมกันได้นะครับ ขอบคุณด้วยนะครับ สำหรับทุกๆคนที่สละมาดูรูปเจ้ามีตังค์ ด้วยนะค้าฟ
    ไฟล์แนบ
    IMG0417A.jpg 20K
  • ต่อเลย นะ ค้าฟฟ หมาติงต๊องครับ ชอบทำหน้า เอ๋อๆ คับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0436A.jpg 20K
  • นี่รูป พ่อ+เเม่เค้า ครับไม่รู้ ว่า มีไครรู้จักมั้ยเอ่ย
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 16K
    138.jpg 20K
  • กิจกรรมยามว่างครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0427A.jpg 26K
  • รูป นี้มันตอนมันเห้นไก่ข้างบ้าน วิ่งมา ครับ จะไปกินไก่เขา เลยรีบผูกไว้ก่อน - - เดียวซวย
    ไฟล์แนบ
    IMG0371A_01ข.jpg 19K
  • ขอลาด้วยถาพนี้นะครับ ขออภัยด้วยเนื่องจากรูปอาจจะไม่ชัดครับ ยังไงก็ขอบคุณมากๆที่สละเวลามาดูหมาขี้เหร่นะครับ ไปล่ะ
    ไฟล์แนบ
    IMG0437A.jpg 15K
  • โตวั้ยเนอะ จำได้สิเห็นตั้งเเต่ตัวเล็กๆ เเล้ว หล่อดีครับ^^
  • ฮี่ๆ ขอบคุณครับ คุณ ยา ได้ เจ้าสีขามารึยังครับ
  • เริ่มเป็นหนุ่มแล้ว ถ้าเริ่มยกขาฉี่เืมื่อไหร่ เป็นเรื่อง หึหึ
  • เพิ่งเริ่ม ยก ขา เเล้วครับ คุณ หยุก ยกขาฉี่มได้ประมาณ 2อาทิตย์ก่าวๆเเล้วไครเข้าบ้านเอาเรื่องเลยเเต่ พอเรียกชื่อก็จะ เล่นด้วยเลย เเต่ออกมานอกบ้านเจอมาตัวเล็กๆม่ได้เลยจะไปเล่นกะเค้า เเต่ เจอหมาโตๆ จะวิ่งไปไส่อย่างเดียวครับ ลองผมว่า ไป คำเดียวมัน พุ่งไปเลย * *
  • ลองคำว่า "ไม่" ด้วยก็ดีนะครับจะได้ควบคุมง่ายๆหน่อย
  • วันนี้ผม เอากล้อง ดิจิตอลวางไว้ แปป เดียว เละ ครับ พี่น้อง - - เราก็ผิดที่ไปวางใก้ลๆ มั้น เอง T^T
  • จำได้คับ อายุไกล้ๆกัน
    สวัสดีคับ...
    ไฟล์แนบ
    28 12 52 3.JPG 115K
  • หุหุ เจ้าลีโอ บึกจังเลยครับ ส่วนเจ้าตัง หุ่น กะหร่องเลย * *
  • ยังดูแลดีเหมือนเดิมนะคะ เจ้ามีตังค์หน้าตาน่ารักเหมือนเคย
  • :o030:แฮะ ขอบคุณๆ ด้วยนะค้าฟ * * ถ้าเจ้ามีตังค์อ่านได้ คงจะดีจัยมากๆ เลย ค้าฟ