ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ประกาศหมาหาย
  • พิทบูล2ตัวอายุ5เดือนสีขาวลายด่างน้ำตาลเชื่องมากตัดหูแล้วรูปพรรณ ตัวแรกหน้าขาวทั้งหน้าหูที่ตัดมาจะพับติดบนหัวลำตัวลายด่างเหมือนลูกวัวนม ตัวที่2หน้าขาวเบ้าตาด่างทั้ง2ข้างเหมือนโดนต่อย ลำตัวสีน้ำตาลมีลายเสือจางๆ หายไปจากสวนหย่อมราม2คืนวันที่11มกราคม แจ้งความแล้วมีคนพบเห็นผู้ที่เอาไปแต่นึกว่าเป็นเจ้าของ ผู้ใดเห็นหรือทราบเบาะแสกรุณาโทร 0852216255 ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง รตอ ณรงค์ เจ้าของ
  • น่าจะมีรูปประกอบนะครับ ผมเชื่อว่าชาวพิตบูลหูตากว้างไกล คงจะสามารถหาเจอครับ
    ขนาดน้องท่านหนึ่งรถประสบอุบัติเหตุที่จังหวัดตาก หมาหายไปจากรถ ยังมีคนไปตามเอามาคืนให้ได้

ขอให้โชคดีครับ
  • ขอให้พบไวๆครับ
  • ขอให้เจอเร็ว ๆ ครับ เอารูปลงด้วยจะดีครับ แล้วหายจังหวัดอะไรล่ะครับ
  • กำลังฮิตหมาหายเลยมีรางวัลก็จะหาได้ไวหน่อยไม่มีรางวัลก็รอนานหน่อยนะ555
  • มีแน่นอนคบขอให้เจอ
  • กรุงเทพคับ รามคำแหง2
  • บอกรูป บอกชื่อ ด้วยสิครับ เผื่อเจอผู้ต้องสงสัยจะได้เรียกชื่อถูก ไม่งั้นคงยากกว่าจะเจออ่ะครับ
  • ถ้าอยู่ใกล้ๆจะหาให้เลยนะนิ

คนรักพิทบูลเหมือนกันนะ

เอารูปลงหน่อยนะครับ
  • ขอรูปจะดีมาก....ตอนเด็กๆก็ยังดีจะได้รู้ตำนิ........รูปพรรณ...สัณฐาน.......อยู่ๆดีไม่มีหลักฐานมันไปอยู่กับคนอื่นแล้วใครจะให้ถ้าไม่มีหลักฐาน
  • ผมว่ามันแปลกๆๆนะ......
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นกำลังใจ นะคับ
  • เดียววันนี้จะเอามาลงคับ บางทีอาจมีรูปคนเอาไปด้วย พอดีใก้ลๆมีวงจรปิดจะไปขอดูเทปวันนี้
  • เอาใจช่วยครับ ขอให้ได้คืน คนรักหมาเหมือนกัน
  • ซวยแล้วโจร...บังอาจขโมยหมาของม๋าต๋า....เจอไว ไว นะครับ
  • :002::002:หาเจอไวนะคับ
  • วอน นอน คุก แน่ๆๆ
  • ขอให้เจอไวๆนะค่ะ สู้ๆเป็นกำลังใจให้
  • ขอไหเจอเร็วน่ะคับ
    น่าจะลงรุปด้วยคับ
    น่าเหนใจเคยโดนแต่ได้คืนคับเข้าจัยเอาจัยช่วยคับ