ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีลูกสุนัขจำหน่าย..
  • เป็นลูกของ "PR" MIMESOTA BLUE KINGKONG ..

อยู่แถว ม.คริสเตียน บ้านแพ้ว นครปฐม ..

โทร .. 084- 0849878 คุณอุ๊ ..
    ไฟล์แนบ
    IMG2162A.jpg 12K
    IMG1820A.jpg 12K
    IMG1817A.jpg 12K
  • :006: ไว้อัพ เพิ่ม นะค่ะ .. รูปเล็กไปหน่อย ถ่ายกับมือถือค่ะ ..

ตัวผู้ 1 ตัว ตัวเมีย 3 ตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG2217A.jpg 13K
  • รูปใหญ่ๆหน่อยสิครับ + พ่อแม่ ด้วย ครับ :066:
  • เท่าไรอะพี่พอดีหาอยู่ บ้านผมนครชัยศรีเองอะท่ายังงัยขอรายละเอียดสถานที่
    เพิ่มอีกนิดนะพี่จะได้แวะเข้าไปชม
  • ขอดูพ่อแม่ได้ป่ะคับ แล้วราคาเท่าไหร่คับ ผมกำลังหาเลี้ยงอยู่
  • 0จองเมียหน้าขาว หูขวาดำ มีโก๊ะ ขอรูปหลายมุมดัวยครับ
  • หมากำพร้าอีกแล้ว...........