ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข ลายเสือ ดำขาว สายกัด
  • ตอนนี้อายุเดือนครึ่งครับ เคยประกาศไว้ใน http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11553 ตอนยังเด็กมากๆ ตอนนี้มีรูปใหม่ก็เลยเอามาลงครับ
    จะเข้าไปดูที่ http://www.cp.eng.chula.ac.th/~g47ptn/puppy_ad.html ก็ได้ครับ
    โทรศัพท์: 089 470 1523
    email: katakiri@gmail.com
    ไฟล์แนบ
    image001.jpg 42K
    image002.jpg 41K
  • 2 ตัวเมื่อกี้ตัวผู้ครับ ที่เหลือเป็นตัวเมีย
    ไฟล์แนบ
    image007.jpg 33K
    image006.jpg 37K
    image005.jpg 31K
    image004.jpg 26K
    image003.jpg 35K
  • พ่อ แม่ ลูกหมาคือไครคับ
  • พ่อชื่อบูบู ส่วนแม่ชื่อ Lady ครับ สีน้ำตาลทั้งคู่
  • สายเลือดอะไรครับ
  • ผมไม่ค่อยมีความรู้ด้านนี้มานักนะครับ แต่ผมถามคนที่รู้จักกับทั้งพ่อแม่หมา เค้าบอกว่ามีต้นตระกูลเป็น ลูเคอร์ (เค้าเป็นเจ้าของรุ่นปู่หรือปู่ทวดน่ะครับ)
  • ชื่อหากินเลย ลูเกอร์ เนี่ย
  • สายกัดสวยคับฟิต กล้ามงามนักแล
  • น่าจะมีรูปพ่อแม่มาให้ดูหน่อย ครับกำลังหาอยู่พอดี ถ้าเป็นสายกัดแท้มีเท่าไหร่ก็หมด ชอบ
  • รูปพ่อผมไม่มีนะครับ ตอนผมไปเจอเจ้าของหมาที่ต่างจังหวัดคราวนี้ก็กะจะขอถ่ายรูปมาลงด้วย แต่สุดท้ายแล้วรู้สึกเค้าจะไม่ว่างเลยไม่ได้ถ่ายรูปมา ส่วนตัวแม่นี่ผมเป็นเจ้าของครับ มีรูปเก่าตอนลูกหมาเพิ่งคลอดที่เคยส่งให้คนอื่นดูอยู่ครับ แต่ตอนนี้เพิ่งไปถ่ายรูปใหม่มา รอซักพักแล้วกันครับเดี๋ยวผมจะเอารูปปัจจุบันมาลง

ในรูปลูกหมาตัวเมียสีดำ(รูปที่5น่ะครับ) ถ้ามองด้านขวาก็จะเห็นแม่หมาถูกถ่ายรูปติดมาหน่อยนึง

ส่วนตัวพ่อนั่นเค้าเล่าว่าดุมากครับแล้วก็ขนาดพอๆกับตัวแม่แหละครับ
  • ขอราคาหน่อยคับ
  • 5000 บาททุกตัวครับผม คนตัดสินใจเรื่องขายเป็นเจ้าของเบอร์โทรศัพท์ครับ เค้าไม่ค่อยได้เข้า internet ผมก็เลยเป็นคนมาประกาศทางเว็บไซต์แล้วก็คอยตอบ email ครับ
  • รูปปัจจุบันของคุณแม่ lady ครับผม
    ไฟล์แนบ
    newmdog.jpg 102K
  • สาย LUGER ..RED BOY ถ้าเป็นสายนี้เกม แต่สายแม่ละ ?
    ไฟล์แนบ
    ลูเกอร์3.jpg 8K
  • ถ้าหมายถึงว่าตัวพ่อเป็น Luger แล้วสงสัยว่าตัวแม่เป็นสายอะไรล่ะก็ ทั้งสองตัวเป็นสาย Luger ทั้งคู่ครับ ลูกหมาพวกนี้มีบรรพบุรุษร่วมกันทั้งทางพ่อ(บูบู)และแม่(lady) แต่เป็นอยู่ในรุ่นของระดับปู่หรือปู่ทวดขึ้นไปครับ ถ้าผมเข้าใจคำถามผิดผมขออภัยด้วยแล้วกันนะครับ