ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ห่างคต ฟันเหยิน กระดูกเล็ก >>>>>>>>>>>> นี้หละครับหมาคอกที่แล้ว ราคาสองหมื่น มีควายชื้อด้วย
  • ด่ากันยังนี้เลยเหรอ โดนด้วยเลยกรู เป็นควายซ่ะงั้น เดี๋ยวไว้จะถ่ายมาให้ดูน่ะครับ

ตอนนี้นางซันนี่ของผม ย้ายไปอยู่บ่อปลาอีกที่นึง เพราะมันเป็นฮีท ตอนนี้อ้วนเตี้ยเป็นหมูเลยครับ

หมาผมจะเป็นไงผมก็รักครับ สวยไม่สวย เทพไม่เทพ ก็รักทุกตัว เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบตามที่เค้าบอก

อย่าว่ากันเลยน่ะครับ ถูกใจก็ซื้อเรื่องเงินเดี๋ยวค่อยหาใหม่ได้ แค่นี้ธรรมดาครับ สองหมื่นเหรอ?? ผิดแล้วครับ....ไม่ถึงขนาดนั้น
  • สายทางแม่มั่วนิ่มครับ ฟันธง
  • ตอนนี้ลูกหมาเหลือ
    กี่ตัวครับ
    เหลือตัวผู้เปล่าครับ
    อยากได้ สวยครับถูกใจ

ขอเมล์ หน่อยครับ
    สอบถามราคา
  • เฮ้ยไอ้ satteen มึงข้อความเก่าออกทำเหี้ยอะไรว่ะ กูรู้มึงคือไอ้หมี

ไอ้เหี้ย ชงเอง แดกเองเลยนะมึง
  • ตัวเมียเปิดราคาเท่าไหร่ครับ พอดีว่าน้องผมเค้าสนใจ ยังไงรบกว่าส่งเมล์รูปตัวเมียมาให้พร้อมด้วยราคาด้วยน่ะครับ Ake_bsa_b33@hotmail.com
  • ใครที่ซื้อไปแล้วแสดงตัวตนด้วยครับ จะได้มายืนยันว่าหมาของคุณหมีเขาขายได้
  • ถึงหมาดีแค่ไหนเจ้าของหมาทำตัวเลวๆก็แค่นั้น ซื้อหมาดูที่เจ้าของหมาด้วยครับ