ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกบราวนี่ 4 ตัวสุดท้ายครับ....
  • พ่อครับ หมาแดงธรรมดาๆ บ้านๆ
    สูง 22.4 นิ้ว รอบหัว 22.7 นิ้ว

อีกไม่กี่วันจะสองเดือนแล้ว วัคซีนและถ่ายพยาธิเรียบร้อยครับ
    ดูลิงค์ที่น้องๆพี่ๆเค้าซื้อไปแล้วได้ครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12262

ถ้าชอบแบบนี้ แนวนี้ก็สอบถามได้ครับ นี่ก็เพียงทางเลือกนึงของพิตบูล ยังมีอีกหลายคอกของเพื่อนๆพี่ๆในนี้ให้เลือกอีกมาก
    ค่อยๆดู ตัดสินใจหลายๆกระทู้ หลายๆคอกก่อนก็ได้ครับ

ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่และพี่ๆน้องๆ ที่มารับไปแล้ว ก่อนหน้านี้ 7 ตัวครับ
    น้องโย M3 ,น้องบอส M5, น้องยุธยา M4 ,น้องโอ M2 ,น้องมาย L3 ,พี่ขับรถโฟรวีล M6, และล่าสุดน้องมิก M1
    สอบถามได้ตลอดเวลาครับ
    เจ 0865420134
    ไฟล์แนบ
    IMG_5690.12.jpg 100K
    IMG_5687.12.jpg 98K
    IMG_5731.12.jpg 64K
    IMG_5730.12.jpg 81K
    IMG_5550.12.jpg 74K
  • M7 ,L1
    ไฟล์แนบ
    IMG_5637.7.jpg 79K
    IMG_5701.m72.jpg 112K
    IMG_5710.L12.jpg 93K
    IMG_5707.L12.jpg 99K
  • วันนี้ตอนเย็นผมพึ่งพาเจ้า ขนุน(M2) ไปฉีดวัคซีนมาครับพี่เจ

น้ำหนัก 4.2 โล เพราะว่ามันกินอาหารน้อยครับ เนื่องจากวันแรกๆผมหาอาหารเม็ดให้ไม่ทัน

เลยให้เนื้อไก่คลุกข้าวให้กิน(แค่มื้อเดียวเท่านั้น) มันติดใจ จากนั้นซื้อ F1 มา มันก็กินครับ กินแบบจำใจอ่ะครับ

น้ำหนักเลยไม่ขึ้นมาก ทุกวันนี้ก็พยายามให้อาหารเม็ดตลอดทุกมื้อครับ(พยายามใจแข็ง จริงๆสงสารมันครับ เดี๋ยวคงชิน)

ผมควรให้อาหารมันวันละกี่มื้อ และควรแช่น้ำหรือนม ไว้นานเท่าไหร่ก่อนให้มันกินครับ

ขอบคุณครับ ถามมากไปหน่อย
  • L2, L4 และอาหารเสริมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_56922.jpg 109K
    IMG_5715.L22.jpg 111K
    IMG_5716.L22.jpg 111K
    IMG_5723.L42.jpg 105K
    IMG_5720.L42.jpg 113K
  • ดีครับน้องโอ เลี้ยงหมาอย่าตามใจ ลูกหมาที่บ้านผมให้วันละ 5 มื้อนะครับ
    มันยังไม่ถึงสองเดือนเลยครับ เกือบห้ากิโลนี่ก็ไม่ถือว่าน้อยนะครับ
    เพราะหมามันจะสมบูรณ์อาหารก็แค่ส่วนประกอบหนึ่ง
    ถ้าได้ออกกำลังกาย สภาพเเวดล้อมทำให้สุขภาพจิตดี
    หมามันก็เหมือนคนเเหละครับ

ตารางอาหารที่ผมให้ ไม่ต้องทำตามผมก็ได้ เอาตามสะดวกดีกว่า
    เช้า อาหารเม็ดผสมนม
    สาย กล้วยน้ำว้ากับวิตามินต่างๆ
    เที่ยง อาหารเม็ดผสมนม
    เย็น อาหารเม็ดผสมซุบโครงไก่ บางวันก็ไข่ต้ม
    สามทุ่ม นมเพียวๆๆ ก่อนนอนก็เป็นอย่างที่เห็นครับ อิอิ..ชอบครับอยากให้มันสมบูรณ์ เมียด่าทุกวัน
    เพราะการเงินเค้าดูแลครับ ผมเลี้ยงเอามันส์มากกว่า..
  • ขอบคุณครับพี่เจ
  • สวัดดีครับคุณเจ วันนี้เอาเจ้า M6 ที่ไปเอามาครับ พอดีนั้งดูแลปวดหัวกับมันมาก พอถึงบ้านซนมากๆครับ แข็งแรงจริงๆ จนลืมอัพโหลดรูปลงเลย อิอิ ตั้งชื่อแล้วครับ ชื่อ อมยิ้ม ครับ

พอดีวันนั้นคุณพ่อคุณแม่ไปรับตัว แต่ผมเองไม่ได้ไปครับ ถ้ารูปไม่ชัดขออภัยด้วยนะครับพอดีกล้องโดนยืมไป ...

Photobucket

Photobucket

Photobucket
  • Photobucket

อีกรูปครับ
  • ให้ขนาดนั้นเลยเหรอ ทุกวันรึเปล่า แล้วหมากินมั้ยนั้นอ่ะ ไมหนักเท่านั้นล่ะ เวอร์จริงๆๆ
  • เค้าจะให้รึไม่ให้มันไปหนักหัวคนที่บ้านมึงรึไงครับ เสือกจริงๆ
  • หวัดดีครับ คุณpondny ตัวนั้นทานไม่ค่อยเก่งครับ เลยตัวเล็กกว่าชาวบ้านเค้านิดนึง
    แต่เรื่องจี๊ดรับรองครับ ดุกว่าชาวบ้านเค้าหมด
    ขอให้มีความสุขกับการเลี้ยงหมาครับ ดูเเล้วชื่นใจแทน เจ้าของเอาใจใส่ดีครับ มีอะไรปรึกษาได้ครับ ยินดี

ตอบผีครับ ให้ทุกวันครับ วันละ 5 มื้อ แต่ไม่ได้ให้ทีละเป็นกะมังซักผ้านี่ครับ
    หมาเด็กกินบ่อยแต่ไม่ได้หมายความว่า ต้องเยอะนี่ครับ เป็นเห็บหมานั่งเฝ้าที่บ้านผมหรอครับถึงรุ้ว่าผมให้ปริมาณขนาดไหน
    ผมเลี้ยงหมาครับ ไม่ได้เลี้ยงหมูให้อาหารทีต้องเป็นกะมังซักผ้า
    รู้เรื่องการเลี้ยงหมามั้งป่ะครับ นี่เบสิคเลยนะเนี่ย ก่อนถามเเละติรบกวนใช้สมองหน่อยครับ
    ถ้าปัญญาน้อยก็เงียบๆดีกว่าครับ นั่งท่องสูตรคูณที่บ้านให้คล่องก่อนดีกว่าม่ะ
  • ครับ

ผมว่ามันกินเก่งมากๆครับ ซนและคึกสุดๆ

เอาไปขังในคอกที่ทำชั่วคราว ร้องอย่างเดียวเลย

ต้องเอามานอนในห้องผมเอง หลับแบบปลุกไม่ยอมตื่น

ที่บ้านและญาติๆ เอ็นดูมันมากๆเลยครับ น่ารัก

ผมว่าหน้าจะติดคนแล้วล่ะครับ ^-^

เมื่อก่อนที่บ้านเคยเลี้ยง พิทบูลมาก่อน มีหลายตัวออกลูกออกหลานให้เขาหมดเหลือไม่กี่ตัว ล่าสุดเจ้า แรนโช้ มันพึงลาโลกไปไม่กี่อาทิตเองครับ สงสัยมันแก่อ่ะครับ
  • เรื่องอาหาร ผมเอาเอฟวัน + ไข่แดงสุก ตามด้วย นมแพะ

หม่ำหมดเกลี้ยงเลยครับ

^_^
  • หมาแม่ง ส้นตีน ขายไม่หมด เวรเอ๋ย พ่อแม่งหน้าแหลมเชียว
  • ผีห่านี่ก็ด่าพี่เค้าได้ ทุกกระทุ้เนอะ หมาสุงไม่ถึงบ้าง เตี้ยบ้าง อ่ะเค้าอุสาห์วัดส่วนสุงมาให้ดู ...พอเห็นหลบลงรู ไงล่ะสุงกว่ามึงม่ะ

ด่าเค้าหมาเเหลม หัวเล็ก อ่ะเค้าก็อุสาห์วัดมาให้ดูอีก...พอเห็นหลบลงรู ไงล่ะใหญ่กว่าหัวมึงอีกดิ

ด่าเค้าเป็นผีปลอมมาเชียร์หมาตัวเอง ชงเองกินเอง อ่ะคนทีซื้อไปเค้ามาโพสเอง....พอเห็นหลบลงรู ไงล่ะมึงทำเองประจำใช่ม่ะ

คราวนี้ก็เรื่องอาหารหมาอีก เมิงว่างมากนักรึไงว่ะ กุเนี่ยซื้อ L3 พี่เค้าไปเอง เละก็เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อตะกี้ กูเห็นว่า พ่อหมาเเม่งสมบูรณ์ สูง แดงดี หัวเบ้อเร่อ

พ่อหมาแม่หมาราคาเป็นแสนบางทีลูกออกมาหยั่งกับหมาวัด ทำไมมึงมีปัญหาอะไร

มึงนี่ท่าทางขาดความอบอุ่นเนอะ ครอบครัวมีปัญหารึป่าว น่าฉงฉานว่ะ

ถึงได้มีปมด้อยต้องเข้ามาป่วนชาวบ้านเค้า กูเห็นเกือบทุกกระทุ้ที่ขายหมาเลยว่ะ
  • อิอิ ธรรมดาครับน้อง ผมเจอมาเยอะเเระ ที่ด่าก็ไม่ค่อยใช้สมองอ่ะครับ พอผมมีข้อมูลมาหักล้างก็ ลงรู....

หมามันส้นตีนนี่เรื่องของหมาครับ แต่ถ้าอยากกินส้นตีนผม บอกได้ครับ
    ออกมา 11 ขายไป 7 ในสามอาทิตย์ ของงี้มันก็เรื่อยๆครับ ชอบก็ซื้อไม่ชอบก็ผ่าน ผมไปขายบนกบาลคุณหรอครับ
    มีปัญหาอะไรกับผมครับ ผมไปทำอะไรให้คุณครับ อย่าเห่าครับ ทำเป็นพุดเดิ้ลไปได้ เลี้ยงพุดเดิ้ลก็ไปเข้าเวบพุดเดิ้ลสิครับ
    นี่เวบพิตบูล ใจกว้างและนักเลงเหมือนหมาหน่อย
  • แหลมพ่อมึงดิ มึงเคยไปเห็นหรอ งั้นงี้เเม่งก็โคตรเเหลมดิ พิตบุลแม่งมีหลายแบบโว้ย โลกกว้างบ้างนะมึง รู้จักแต่บูลลี่ๆๆ ไอ้ฟายยย สายกัดกูไม่เห็น แม่งจะมีหน้าสั้นๆเลย
    โง่นี่หว่ามึง.......
    ไฟล์แนบ
    mateyes_thumb.jpg 20K
  • อย่าไปเอาอะไรมากกับพวกนี้เลยครับคุณเจ คิดว่าเป็นเสียงนกเสียงกา

หรือ ขยะสังคม(เปียก)ด้วยครับ อย่าไปสนใจมันครับเด่วมันก็ไปเอง

ทุกอย่างมันตรวจสอบได้ครับ แค่เช็คก็รู้แล้วครับอยู่แถวไหน

ใจเย็นๆนะครับคุณเจ

^_^
  • ใจเย็นๆนะครับคุณmuzachi

^_^

ยิ้มไว้ ยิ้มไว้ ไม่ทุกข์ สนุกดี
  • ขอบคุณครับคุณpondny ผมแค่เสียความรุ้สึกน่ะครับ เพราะคนเลี้ยงพิตบูลด้วยกันเอง
    น่าจะใจนักเลงเหมือนพิตบุล ไม่ใช่ลอบกัดแบบหมาไร้สกุลแบบนี้ ผมกล้าพูดนะ ว่าไม่เคยไปทำให้ใครเดือดร้อน
    มีอะไรก็โทรมาหาผมเลย ไม่ใช่ด่าแล้วมุดรู แบบนี้มันไม่ใช่นิสัยผู้ชายว่ะ คุณว่าม่ะ
    อีกอย่างน่าจะมีมารยาทบ้าง เหมือนคนขายของ ไปยืนด่าเค้าหน้าร้าน มันสมควรม่ะ แบบนี้ บิดามารดาไม่สั่งสอนถูกม่ะครับ
    เพราะถ้าสั่งสอนมาดี คงไม่ทำมารยาทแบบนี้ ใช่ม่ะครับ

ปล.คุณpondny อัพเดทรูปเรื่อยๆนะครับ ผมคิดถึงเจ้าอมยิ้มเหมือนกัน
    น้อง มาย(muzachi) ตกลงตั้งชื่อหมาว่า นังตุ๊กกี้จิงหรอ อิอิ..พฤติกรรมมันตลกเหมือนที่ผมว่าใช่ม่ะครับ
  • พี่เจคะ อย่าลืมสัญญานะคะ ขายหมดซิสเลอร์มื้อนึง นู๋ว่าใกล้เเระ อิอิ

ผีคะ คุณเป็นไรมากป่ะคะ นู๋เอง ผู้หญิงแท้ๆ ยังใจกว้างเเละมีมารยาทมากกว่าคุณเลย

หมาพี่เค้าเเหลมแล้วหมาคุณล่ะ หน้าตาเป็นไง นู๋ถามตั้งแต่คราวปู้น แล้ว..ก็เงียบ ลงรูเหมือนเคย

นู๋อยากเห็นหมาของคุณผีจัง ว่าสวยแค่ไหน ถึงด่าหมาคนอื่นเค้าจัง หมาใคร ใครก็รัก ถูกม่ะคะ

หรือว่าคนที่บ้านไม่สั่งสอนจริงๆ นู๋สอนมารยาทให้ก็ได้ เอาม่ะคะ
  • พี่ๆ ผมมิคครับ พี่บอกผมว่าเอ็ม1 หนัก ห้าโล พี่ชั่งนานยังครับ ผมเพิ่งชั่งเมื่อกี้ มันหกโลกว่าแล้วพี่ จ้ำม้ำมาก ผีป่วนเยอะนะ ใส่ใจมากมายพี่ เด็กๆทั้งนั้นเหละ ดูแล้ว ผู้ใหญ่เค้าไม่โพสไรโง่ๆ แบบนั้นหรอก พวกนี้ผมว่า เลี้ยงตามกระแสทั้งนั้นเเหละ ไม่ก็พวกขายหมาด้วยกันนี่ตัวดี ก็พี่เล่นให้กินวิตามินแพงๆ ซะขนาดนั้น มันก็เลยอิจฉาสิครับ กินดีกว่าคนอีก ถึงว่าหมาขนแน่นเเต่เล็กเลย ไว้พรุ่งนี้จะลงรูปให้ดุนะพี่ วันนี้ผมไปถอยเอฟวันกับANF มาอย่างละถุง กะผสมให้มันกินน่ะพี่ เอฟวันกล้ามเนื้อ ANFผิวหนังขน พี่ว่าไง
    ปล..แฟนพี่น่ารักว่ะ ระวังแมวขโมยอย่างผมนะพี่ อิอิ...
  • ว๊าๆ m1 ไปแล้วหรอพี่ =(
    เสียดายจัง..
  • หมาอยู่กับเราเป็น10ปีจะเอาทั้งทีก็เอาให้มันดีไปเลย 3000 บางคอกยังสวยกว่านี้เยอะ เตือนไว้เดี๋ยวจะเสียใจทีหลัง
  • คือจะบอกว่า เป็นลูกหมาที่ผมชอบชุดนึงเลยครับ ถ้าแฟนผมไม่เพิ่งเอามาเลี้ยงแล้วตัวนึง ผมคงต้องเอา M7 มาแน่ครับ
    เสียดายเหมือนกัน ผมว่าสวยดี แดงจัดดีด้วย
  • เสือกซะจิงๆ เมิงไปเตือนพ่อมึงโน่น ทำอีท่าไหนถึงได้ลูกเเบบมึงที่ชอบมาเสือกเรื่องชาวบ้าน มึงคิดว่ามึงนี่ เกจิผู้เชี่ยวชาญพิตบุลรึไงว่ะ ด่าเค้าจัง ด่าเเม่งทุกกระทู้ มีปัญหาไรไม ไม่โทรไปหาเจ้าของเค้าเลย กัดแบบหมาหน้าตัวเมียอยู่ได้ สันดาน กูว่าจะไม่เเระเชียว
  • อิอิ ใช่ครับมีอกีหลายคอกที่สวยกว่านี้มาก เตี้ยๆ กางๆ ล่ำๆ หน้าสั้นเป็นบูลด๊อกเพียบครับ
    แต่ถ้าใครชอบแนวนี้...สูงๆ เพรียวๆ แหลมๆ
    เหมือนผมและเพื่อนๆ พี่อีกหลายคนสอบถามได้ครับ พี่มาร์คเจ้าของเวบเค้ายังชอบสไตล์นี้ ลองเข้าไปดูครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10701&page=1#Item_0

ผีอย่างมึงก็ทำได้เเค่นี้เเหละครับ เชื่อม่ะมันดิสเครดิตหมาผม ตั้งแต่ออกมา 11 ตัว จนตอนนี้ เหลือ 4 ตัว
    มันยังไม่ละความพยายามครับและพยายามแบบโง่ๆๆ ต่อไปอย่างไม่ลดละ..
    สงสัยผมหมาผมไปขี้รดหัวพ่อมัน....ผลุบๆโผล่ๆ อยู่ได้ ไหนอ่ะครับ หมามึง สวยๆ มาโพสให้ดูหน่อยดิ

ดีแต่ปากตามเคย...ด่าเเล้วหลบลงรู....หน้าตัวเมียดีแท้.....
  • CommentAuthorGhost CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | January 15, 2010, 9:26 am
    หมาอยู่กับเราเป็น10ปีจะเอาทั้งทีก็เอาให้มันดีไปเลย 3000 บางคอกยังสวยกว่านี้เยอะ เตือนไว้เดี๋ยวจะเสียใจทีหลัง

ถูกครับหมาอยู่กับเราเป็น 10 ปี ถ้าจะเอาก็เอาให้ดีไปเลย ดีในที่นี้คือ ต้องไปซื้อคอกคุณใช่มั้ยครับ ถึงจะเรียกว่าดี...........

ก่อนผมซื้อ ผมศึกษาเเละใช้สมองครับ ผมชอบหมาสไตล์สูงๆ แดงเข้ม กระบอกปากสมส่วน ถ้าหมาสูงแต่กระบอกปากสั้นเกิน ทุเรศครับ ไม่ใช่บูลลี่นะ

เพราะฉนั้น น้องๆเพื่อนๆที่เค้าซื้อหมาคอกนี้ไป เค้าก็พิจารณาเเล้วครับ ผีไม่ต้องเสือกครับ ให้เกียรติเจ้าของกระทู้และคนที่เค้าซื้อไปบ้าง

อย่าเอาตัวคุณซึ่งไม่มีเกียรติและไม่มีใครให้เกียรติต้องหลบๆซ่อนๆในสังคมมาใช้กับคนอื่น เพราะมันบงบอกถึงกำพืดทางบ้านครับ

ไม่ชอบเชิญไปที่อื่นครับ ขอบคุณ......
  • น้องมิก เมื่อคืนเตือนผม ไมวันนี้ฟิวส์ขาดเองละครับ อิอิ..ผีมันแหย่ง่ามเท้า รำคาญใช่ม่ะครับ
    เหมือนผมเลยครับ บอกมันนะว่าไหน มึงเอาที่เรียกว่าหมาสวยๆ ที่มึงเลี้ยงมาให้ดูดิ ....เงียบคลานลงรูครับ
    พอเงียบๆ คลานขึ้นรูมาใหม่...มันเป็นแบบนี้ครับ สันดานผีหน้าตัวเมีย..มันไม่กล้าเอาหมามันมาลงหรอกครับ
    เพราะมันก็ขายหมาเหมือนกัน..ถ้าเอามาลงปุ๊บใครเค้าจะไปซื้อหมาที่ เจ้าของทำการตลาดแบบหน้าตัวเมียครับ..ว่าม่ะ
    มันคิดว่าคนอื่นต้องชอบแบบที่มันชอบ...เตี้ยๆสั้นๆ มั้งครับ ไอ้นี่โลกแคบ
  • หัวตัวพ่อมันจะ 23 นิ้วอยู่แล้ว แหลมตรงไหนวะ ด่าไปเรื่อย บราวนี่หุ่นดีจะตาย ดูมาตั้งแต่ตอนเด็กๆ ตอนนี้มีลูกซะเเล้ว
    ผีโง่ ด่าทั้งทีไม่ใช่หัวคิดเล้ยยย ภาพมันก็ฟ้องอยู่ แบบนี้ไม่สวยแล้วแบบไหนที่ว่าสวยวะ อยากจะรู้
    http://www.pitbullzone.com/webpage/story5ben.htm
    อ่านดูมั่งนะ จะได้ฉลาดบ้าง รูปนี่ก้ตัวดังๆ ทั้งนั้น แหลมบราวนี่อีกนะ ผมว่า
    ไฟล์แนบ
    index024002.jpg 57K
    ben2.jpg 3K
    ben1.jpg 2K
  • จขกท. ขายหมาอยู่ดีดี กลายเป็นกระทุ้ด่ากันซะเเระ อย่างที่คุณมาร์คว่าละมัง เวบนี้มีพวกชอบป่วนเข้ามา นี่ก็ตัวอย่างนึง
    ขายอยุ่ดีดี มีผีไร้สมองเข้ามาซะงั้น สงสัยคงต้องจัดระเบียบจริงๆจังซะทีนะผมว่า คนดีเป็นฝ่ายถูกกระทำอยู่เรื่อย
  • มีแต่พวกเลียฟาย แม่งแค่เค้ามาติชม มึงก้อด่า มีความอดทนกันหน่อยไอ้น้อง อย่ารนถ้าไม่ใช่เรื่องจริง คนอื่นก้ออย่าเสือก
  • ถ้าไม่เสือกมาติ ผมจะไปด่ามันทำแมวน้ำอะไร ก็บอกแล้วไง ชอบแบบไหนก็ว่ากันไป แต่ไม่ชอบก็ไม่ต้องมาติ ปล่อยผ่านไปสิครับ
    ต่างคนต่างอยู่ ผมไปขายหมาบนหัวพ่อมันหรอครับ ถึงต้องมาตินั่นนี่ ก็แค่นั้น เหมือนคุณแม่งนั่งอยู่หน้าบ้าน มีคนมาด่าหมาคุณหน้าบ้าน คุณจะนั่งเฉยๆให้มันด่ารึไงครับ ฟายยย
  • ถ้าไม่เสือกมาติ ผมจะไปด่ามันทำแมวน้ำอะไร ก็บอกแล้วไง ชอบแบบไหนก็ว่ากันไป แต่ไม่ชอบก็ไม่ต้องมาติ ปล่อยผ่านไปสิครับ
    ต่างคนต่างอยู่ ผมไปขายหมาบนหัวพ่อมันหรอครับ ถึงต้องมาตินั่นนี่ ก็แค่นั้น เหมือนคุณแม่งนั่งอยู่หน้าบ้าน มีคนมาด่าหมาคุณหน้าบ้าน คุณจะนั่งเฉยๆให้มันด่ารึไงครับ ฟายยย
  • นั้นไอ้เวร แม่งเจ้าของกะทู้ แม่งยังปลอมเป็นผี ทั้ง ด่า ทั้งเชียร์ของตัวเอง คนอื่นติ แม่งเป็นผีมาด่า เวรเอ๋ยกูนับถือแม่งจริงๆ เลวได้ใจกูเลย55
  • เล่นเองชงเองซ่ะงั้น ด่าผีว่าหน้าตัวเมียแล้วอย่างท่านเรียกว่าอะไรกร๊าบบบ ปลอมเป็นผีคอยแก้ข่าวให้ตัวเอง ถุย!หน้าด้านกว่าผีอีก รักษาภาพพจน์จิง ดูดีกร๊าบๆ
  • มาเร็วเหล่าผีทั้งหลายมารู้จักเพื่อนเรากัน เลวได้ใจ อย่างน้อยก้อเจอตัวแล้วหนึ่ง ไอ้ผี ดีแต่ว่าคนอื่นชั้นเลวจริงๆ
  • แฝงตัวมากับคนดี แล้วไอ้คนอื่นร่ะที่คอยเลียเชียรืกันนะมาดูไว้ไอ้คนที่มึงออกตัวแทนนะเลวสิ้นดี มาด่าดิ ทีนี้ไม่มาด่าหรือมึงก้อพวกเดียวกันเป็นเหมือนกันหรือไงวะ เหอๆๆ ปล.ถึงกรูเลวกรูก้อมีจรรยาบรรณนะโว้ย5555
  • ถ้าจะปลอมจะลงกระทู้ให้รู้ทำไม สองกระทู้ ใช้สมองคิดหน่อยว่า จะทำไปเพื่ออะไร
    แฟนผมมานั่งอ่าน แล้วเค้าอยากด่าผีมั่ง แต่เค้าไม่รู้วิธีที่จะเเสดงกระทุ้ เค้าไม่ได้ใส่ล๊อกอินและพาสเวิร์ด มันก็ลงเป็นผีอย่างที่เห็น
    ผมก็เลยลงทับซะว่านี่ผมเอง เเล้วไง แล้วที่เชียร์คนที่ซื้อไปนะครับ ลองอ่านดู
  • อย่างน้อยก็มีตัวตนว่ะ มีเบอร์โทรว่ะ มีที่อยู่ว่ะ ไม่ใช่ด่าใครเเล้วมุดลงรู เหมือนมึง
    ถ้ากูหน้าตัวเมีย กูคงไม่ลงแม่งสองกระทุ้ ให้มึงมาจับผิดหรอกครับ คุณผี
    มีปัญหามากนัก ก็มาสิครับ โทรมาเลย อย่าดีแต่ปาก ผมไม่เคยไปขายหมาบนหัวพ่อคุณครับ
    กูลงเพื่อ ให้รุ้ว่ากูเอง ทำไม มีไรม่ะ กูไม่ได้ไปทำไรให้ใคร กูขายหมาของกูเฉยๆๆ
    เเรดเข้ามาด่าเเล้วลงรู กล้าๆๆๆ หน่อยครับ อย่างน้อยกูก็ไม่ลงรูเหมือนมึง
    มีไรม่ะ
  • แม่งเลี้ยงพิตบุล ใจแม่งไม่ได้ครึ่งพิตบุล กล้าๆๆหน่อย ผมไม่เคยไปหาเรื่องใคร ไปดูได้ แส่มาด่าผม
    ใครผิด ใครถูก สุดท้ายเปลี่ยนประเด็น ว่าผมเป็นผี ผมจะลงให้ดูทำไมสองกระทู้ คิดหน่อยๆๆ
    นึกดิว่า โอ๊ยจับผิดได้ ผมเป็นผี....หรอ ไงได้ถ้วยม่ะ ทำไงก็ได้แบบนั้น ผมอยู่เฉยๆๆ มาด่าหมาผม
    ดุตัวเองมั่ง อย่างน้อย ผมก็ไม่เคยไปด่าหมาใครก่อน
  • ถ้าพี่เจเค้าปลอมตัวมาแก้ต่างให้ตัวเองจริง

เค้าจะล็อกอินมาตอบซ้ำให้พวกมึงจับผิดทำไม? คิดหน่อย

ไอ้ผีโง่ ไอ้ผีไม่มีสมอง วันๆคอยแต่หาเรื่องและอิจฉาชาวบ้านไปวันๆ

เวปอื่นๆไม่เห็นมีตัวถ่วงความเจริญอย่างพวกมึงเลย (แล้วไม่ต้องด่ากูนะว่าเสือกเข้ามาเวปนี้ทำไม)

ก็เข้ามาหาเพื่อนดีๆ ที่รักพิทเหมือนกันโว้ย...

ดูมานานแล้ว ทนไม่ไหว หยาบจนได้เรา
  • สนใจl2 อยู่แถวไหนคับ
  • ใจเย็นๆครับคุณเจ

เด่วรอสักพักเด่วจะอัพเดทเจ้า อมยิ้มให้ครับ ตอนนี้รอพามันไปฉีดยาแล้วก็สัก 2 เดือนกว่าๆจะพาไปตัดหูแล้วครับ

^_^
  • โถอ่านดูแล้วแม่งทุเรศชิบหาย จขกท แม่งแก้ตัว ขยะจิงๆ กากกล้าก็กล้ารับสิวะ ใครจาไปว่าไร แมงด่าแต่เขาว่ามุดรู มึงก็เหมือนกันแร่ะ คนหาไรอ้าง บอกเมียแม่งมาเล่น ถุย ถึงไม่รู้พาสมึงไอ้ ฟายๆๆๆเมียเมิงนอนคนละบ้านไง
  • เอาเมียออกรับแทน นี้หรอสุภาพบุรุษ น่าเกลียดจริง
  • หมาแพง คนขายเลว
    อัญเชิญผีมาประชาทัณ ด่วน
  • สรุปมีเมียเป็นผู้ชาย นิสัยหยาบกร้านเหรอเนี่ย ผีถั่วดำ
  • เหลือตัวไหนบ้างค่ะ
  • เพิ่งกลับมจากต่างจังหวัด โอโห้ด่ากันสนุกปาก ตามสบายครับ
    แฟนผมลงความเห็นด่าผี แต่บังเอิญเข้าล๊อกอินไม่เป็นนี่ เค้าผิดด้วยหรอครับ งงจริงๆๆๆ
    แก้ตัวยังไง ก็พูดตามจริง ใครกากกันเเน่ว่ะ