ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการลูกRed nose
  • ท่านใดต้องการขายลูกสุนัขRed nose เชิญเลยครับราคาคุยกันได้ครับ note1412_yoyo@hotmail.com

เชียงใหม่ยิ่งดี
  • ลองติดต่อน้องเอ็มแถววัดพระสิงห์หรือยังคับไม่แน่ว่าจะยังพอมีหรือป่าวยังไงโทรไปดูนะคับเบอร์น้องเขาคับ0840451550 ขอให้เจอแดงที่ถูกใจนะคับ
  • ขอแนะนําให้ใจเย็นเวลาหาซื้อลูกหมานะครับ เลือกตัวที่เราถูกใจที่สุดเพราะหมาแดงตัวนี้จะอยู่กับเรานับสิบปี...
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12368&page=1#Item_7

ลองดูครับผมอยู่เชียงราย
  • ขายลูกหมา red nose อายุ 63 วันพ่อสาย ไทเกอร์ ส่วน แม่ สายโชว์
    ราคานักศึกษา 5000 บาท พร้อมส่งฟรีทัวประเทศ tel 085-7320910 ตลอด 24 ชม สุนัขอยู่กำแพงเพชรครับ
    ตัวผู้2ครับ
  • ลองดูครับ ไม่รู้ว่าออกมีสีหยั่งได
    ไฟล์แนบ
    DSC009142.jpg 94K
  • ผมว่าแดงนะอ้ายสมพงษ์...
  • อ้ายสมพงษ์ครับ พ่อพันธ์นิลูกใครหลานใครครับ

แล้วเปิดที่เท่าไหร่ครับ กำหนดคลอดเมื่อไหร่ครับ

ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ
  • 55มันมาได้จังได๋
    ไฟล์แนบ
    DSC01036.jpg 92K
    DSC01043.jpg 116K
    DSC01044.jpg 120K
  • ลูกหมาคลอดแล้วก่าครับอ้ายสมพงษ์
  • เจ้สสสสสเข้...อย่าบอกนะว่าไอ่ที่ถ่ายรูปมาให้นี่มันลูก นัง ATOM หัวกะละมัง
    my god ฝันที่เป็นจริง
    ออกกี่ตัว ผู้เท่าไร เมียเท่าไร แดงทั้งหมดเลยไหม ขอราคาด้วยก็ดี
    สุดท้าย ขอเบอร์โทรคุณ sompong ด่วนงับๆๆๆๆ
  • มีแดงกี่ตัวอ่า....
    ติดตามแม่หมาตัวนี้มานาน รอลูกมันตัวแดงๆอ่า...
  • ขอบคุณครับที่สนใจรอให้มันโตอีนิดนะครับ ถ้าฝันมันเป็นจริง ส่วนราคารับรอง แบ่งกันเลี้ยงครับ นายต้อ เจอตัวจริงเสียงจริง สตอม ที่งานมีตติ่ง เชียงใหม่ครัข
  • อยากได้ตัวเมียครับ เอาไปใส่กับหมาแดงที่บ้านต่ออ่าครับ แต่มีงบไม่เกินหมื่นต้นๆ ถ้าไม่เกินนี้เปิดราคามาเลยนะครับ จะให้ดีmaiราคามาหาผมด่วนเลยครับ kibakung@hotmail.com
  • ขอราคาทั้งตัวผู้และตัวเมียเลย ด่วนๆๆๆๆๆ ลงในนี้เลยนาย อย่าเล่นตัว ผีดุนะโว้ย
    ถ้า 25000-30000 เหมือนบางคอก ไปไกลๆเลยไม่ต้องมาลง กุเซงงงงงงงงงง
  • เอาด้วย ตัวผู้หรือเมียก็ได้ขอให้แดงแล้วกัน เท่าไหร่ว่ามาครับ
  • ที่คิดไว้ไม่ถึงหมื่นครับ มันยังไม่ลืมตาเลยน้าผี จะให้ขายยังงัยครับ อยากแบ่งให้คนที่ชอบ stom@atom
  • หวัดดีครับพี่ สมพงษ์ ผม เด็ก ลานดอกไม้ตก ขอปันสักตัวได้ไหมครับ อยากได้หมาแดง บ้านเกิดตัวเองสักตัวครับ
    เมลล์มาทีครับ ราคา+เพศผู้ครับ+รูปด้วย ที่ o_bambooo@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • รับทราบครับ ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจ๋ รอแหมน้อย
  • อ้ายสมพงษ์ครับ ผมใคร่หันหมาอ้ายขนาด บ้านอ้ายอยู่ตั๊ดใดครับ
    ก่อว่าอยู่แถว ตึกแถวราชาข้าวต้มครับ ผมเหมือนเกยหัน
    ผมหละอ่อนหละปูนเหมือนกานครับ