ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามเรื่องเพศหน่อยค่ะ..
  • อยากจะรู้ว่า..พิทบูลเพศผู้กับพิทบูลเพศเมียมีความแตกต่างกันยังไงหรอค่ะ
  • แตกต่างยังไง ช่วยบอกรายระเอียดเพิ่มอีกนิดครับ
  • ค่ะ.. ช่วยบอกทีนะคะ
    :)
  • ตัวผู้มีองคชาต
    ตัวเมียมีจุ๋มจิ๋ม
  • ขอบคุณค่ะ..แต่อย่ามา"รบกวน"ได้มั๊ยคะ!!
    ที่ตั้งบอร์ดนี้มาเพื่ออยากจะรู้จริงๆ ไม่ต้องการพวกที่จะมารบกวนค่ะ
  • พี่ผีเค้ารู้จริง
  • ไม่ใช่ครับ น้าผีไม่ได้ป่วนหรอกครับ

คือว่า เจ้าของกระทู้อยากรู้อะไรเกี่ยวกับเพศผู้กับเพศเมีย ช่วยบอกรายละเอียดมานิดนึงครับ

ถ้ายังคงคำถามเดิม คำตอบของน้าผีคงถูกที่สุดแล้วล่ะครับ
  • ค่ะ ก็อย่างเช่น
    เรื่อง ขนาด นิสัย อ่ะคะ
    ขอบคุณนะค่ะ
  • ขอโทษนะคะที่ให้ข้อมูลที่จะถามไม่ครบถ้วน
  • คำถามชวนมึนงง มันทำให้คนเข้าใจผิด ตอนแรกผมก็คิดว่าเจ้าของกระทู้จะแยกไม่ออกแม้กระทั้งหมาตัวผู้หรือเมีย

เพราะปกติคนที่มีความรู้รอบตัวซักนิดก็จะรู้กันตั้งแต่เด็กๆ เรื่องขนาดนั้น ย่อมเป็นธรรมดาที่ เพศผู้จะใหญ่กว่าเพศเมีย

ส่วนนิสัยนี่ไม่แน่ใจว่าต่างกันยังไง เพราะผมเลี้ยงแต่ตัวเมีย แต่สิ่งที่ผมเห็นในตัวเมียก็คือ อ้อนเก่ง น่ารัก ทำกิจกรรมได้

ฉลาด รักเจ้าของ ซึ่งสิ่งเหล่านี้ ก็พบได้ในเพศผู้เหมือนกัน ผมก็เลยไม่รู้ว่ามันต่างกันยังไง เราไม่อาจรู้ได้จนกว่าที่เราจะเริ่มเลี้ยง
  • ค่ะ ขอบคุณมากนะคะ
  • อ่านตอนแรกก็นึกว่า แยกไม่ออกระหว่างตัวผู้กับตัวเมีย ฮ่าๆๆๆ

ถ้าถามนิสัย หมาตัวผู้กับตัวเมีย นิสัยมันก็เหมือนกับเด็กหญิงกับเด็กชายละครับ