ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชียงใหม่ตัดหูที่ไหนดี???
  • ร้านไหนที่ตัดหูสวยได้ทรงและปลอดภัย รวมถึงค่าใช้จ่ายในการตัดหู ยังไงช่วยรบกวนพี่ๆชาวเชียงใหม่รึใกล้เคียงด้วยนะครับ อีกสองอาทิตย์กว่าครบสองเดือนแล้ว

THXXX
  • แสงตะวัน ตรงข้ามศูนย์Honda
    ประมาณ 2000...
  • แถวแสงตะวันครับ หมออรนุช 2,000 บาทครับ
    ร้านอยู่แถวช้างคลาน ข้าง เซเว่น ( LACOSE ) ร้านเป็นสีเชียว ถ้าเห็น เซเว่น ก็จะเห็นร้านเอง มีอยู่ร้านเดียวตรงนั้น
    เบอร์โทรร้าน 053-272701
    เปิด จันทร์-ศุกร์ เวลา 10.30-20.00
    เสาร์ เวลา 10.30-19.00
    อาทิตย์ เวลา 10.30-13.00

ก๊อปมาจากอีกกระทู้นะครับ คุณ lerzchai ตอบไว้
  • สวัสดีครับคุณ Pudding ยินดีด้วยนะครับที่ได้ลูกหมาแล้ว

ตกลงได้ของใครครับ (ลูกของคิงคองหรือเปล่า) ตัดหูแล้ว upให้ดูหน่อยนะครับ

ผมนี่สิยังหาไม่ได้เลย (ที่จริงมีงบน้อยน่ะครับ)

ยังไงสักวันคงได้เจอกันนะครับ "ล้านนาหมาแดง" จงเจริญครับ
  • ขอบคุณครับคุณต่อ เดี๋ยวว่างๆจะอัพรูปลูกน้อยให้ดูนะครับ หาลูกหมาที่ใช่เจอไวนะครับเอาใจช่วย
  • มีเวลาลง มาตัดที่กท.เลย ซ.วัดไผ่ตัน ไม่เกิน10โลแค่ 1000 เดียว สำคัญคือไม่ต้องมาคอยลุ้นอีกจะสวยไม๊สวย 2000 ค่าตัดแพงไป แถมต้องต้องคอยมาลุ้นอีก ถ้าออกมาไม่สวยก็ซวยเลย หูไม่สวยมันจะอยู่กับหมาเราตลอดไป